Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Cần bán Nikon D3 50k shots

Cập nhật: em đã bán máy cho anh anup và hết thời hạn bảo hành như đã đăng tin vào cuối tháng 9/2015
    ----------
    Cần bán Nikon D3 như mô tả dưới đây:

1. Thông tin người bán:
    Nguyễn Hồng Phong (blurrist)
    Số điện thoại: đã xóa
    Địa chỉ giao dịch: văn phòng công ty người bán, tầng 31, 37 Tôn Đức Thắng, quận 1, TP.HCM trong giờ làm việc.

2. Thông tin máy:
    Serial number: 2054335
    Số shot tại thời điểm đăng bán (28/7/2015): 50.000
    Xuất xứ máy: hàng Japan mua tháng 4/2014 tại A. Phương Gia Lâm - Hà Nội (khoảng 28k shots lúc mua, giá 42 triệu). Giấy mua hàng vẫn còn giữ và sẽ được cập nhật sớm nhất.
    Serial number của box trùng body nhưng chỉ còn hộp giấy (xốp bên trong không mang từ Nhật về được)
    Hình chụp máy cần bán (chụp nhanh, không làm vệ sinh nên không được sạch sẽ, bóng bẩy cho lắm)

2.1. Đáy máy

2.2. Đỉnh máy: có một vết xước nhỏ, màu trắng trên hình, dưới chỗ gù sáng sáng)

2.3. Hình cạnh phải và hông nhìn từ mặt trước:

2.4. Hình cạnh trái nhìn từ mặt trước

2.5. Hình bên hông bên phải

2.6. Hình mặt sau có serial number

3. Máy đang hoạt động tốt, không lỗi lầm.
    Hàng hết bảo hành 01 năm từ A. Phương.
    Người ngoài vnphoto vui lòng kiểm tra máy cẩn thận trước khi mua. Anh em vnphoto được bảo hành 01 tháng.

4. Giá bán: 29.000.000 đồng (hai mươi chín triệu đồng)
    Với mục đích khuyến khích anh em vnphoto, ưu tiên thành viên mua như sau:
    - Đăng ký trong diễn đàn và có trên 100 post: giảm 01 triệu, còn 28 triệu đồng (hai mươi tám triệu đồng)
    - Đăng ký trong diễn đàn và có trên 50 post: giảm 0,5 triệu, còn 28,5 triệu đồng (hai mươi tám triệu năm trăm đồng)

5. Lý do bán máy:
    Đã mua D4 và đang chờ ship về HCMC
    Máy vẫn được dùng cho đến khi D4 về và máy bán được, số shot tăng 1000, giá được giảm tương ứng 100.000 đồng

6. Hình chụp từ điện thoại BlackBerry Passport, resize bằng Photoshop, cố gắng thể hiện chính xác nhất tình trạng máy. Tuy nhiên là hàng cũ, người mua cần đến xem trực tiếp để đánh giá và kiểm tra máy.

Cảm ơn!
    ---
    Thông tin thêm: lens trong hình không kèm máy khi bán
    Từ 9.00-17.00 có thể gọi hoặc sms hẹn giao dịch
    Sau 17.00-9.00 ngày hôm sau vui lòng sms
    Pin zin, sạc, cáp đầy đủ. Hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Nhật có thể còn, có thể đã mất.

Hình chụp điện thoại tệ quá. Lúc nào rảnh mình lấy D2Xs/D2Hs đang có chụp lại vậy.
    ---
    Có bạn PM, email hỏi thêm tình trạng máy:
    Các mô tả là chính xác. Không đề cập đến việc cao su bong tróc, sơn phết, ... là mặc định nguyên bản không đụng chạm.
    Máy cũ, đánh giá bề ngoài sẽ theo mắt từng người. Vì vậy mình không nói máy bao nhiêu phần trăm này nọ, để trực tiếp xem máy rồi tự đánh giá xem nó đáng mua hay không.
    Thông tin là trung thực nhất để không mất thời gian của 2 bên. Đảm bảo khả năng giao dịch thành công nhất khi đã hẹn xem máy.
    Được sửa bởi blurrist lúc 09:19 AM ngày 11-11-2017 Reason: Thêm thông tin, xóa bớt thông tin cá nhân
    Ô Mai Gát

Giá tốt quá , tiếc là hơi nặng so với tuổi cũa em.

Như đã nói ở trên, em vệ sinh sơ bên ngoài và chụp lại máy bằng D2Xs:

Tuần sau em đi Indo đến hết Thứ 5, ngày 06/8/2015, mang máy theo chụp. Thứ Sáu trở đi giao dịch lại bình thường.
    Em sẽ hạn chế nghe điện thoại trong thời gian này. Nếu ai quan tâm, cứ PM vào inbox cho em hoặc email cho em theo (đã xóa), em sẽ trả lời sớm nhất có thể.

Cảm ơn!
    Được sửa bởi blurrist lúc 09:20 AM ngày 11-11-2017 Reason: xóa bớt thông tin cá nhân
    Ô Mai Gát

Em giao dịch lại bình thường.

Cập nhật thông tin:

1. Giảm giá bán 1,5 triệu đồng cho dễ mua, dễ bán:
    + Ngoài vnphoto: 29 triệu đồng - 1,5 triệu đồng = 27,5 triệu đồng
    + Thành viên có trên 100 post: giảm 01 triệu, còn 26,5 triệu đồng
    + Thành viên có trên 50 post: giảm 0,5 triệu, còn 27 triệu đồng

2. Các điều khoản khác giữ nguyên, không thay đổi.
    Ô Mai Gát

Cho vài tấm hình gốc được không bác. Thanks

Chào bác!
    Em ở Nha Trang nên không thể kiểm tra máy đc, nếu đc bác có thể sử dụng dịch vụ thanh toán tiền khi giao máy của các cty CPN đc không? phí ship em sẽ thanh toán kể cả giao dịch được hay không.
    Em chắc đủ tiêu chuẩn để nhận ưu đãi giá 26,5 rồi ạ :D

Quote Được gửi bởi anup View Post
    Chào bác!
    Em ở Nha Trang nên không thể kiểm tra máy đc, nếu đc bác có thể sử dụng dịch vụ thanh toán tiền khi giao máy của các cty CPN đc không? phí ship em sẽ thanh toán kể cả giao dịch được hay không.
    Em chắc đủ tiêu chuẩn để nhận ưu đãi giá 26,5 rồi ạ :D
    Cảm ơn bác anup đã quan tâm. Em không quen dịch vụ nào như vậy.
    Em rể Nha Trang. Nếu bác nhiệt tình vào được HCMC, em gửi lại bác 500k phí đi đường với mong muốn bác chụp được nhiều hình đẹp Nha Trang và có cơ hội giao lưu khi em về thăm quê ngoại.
    Em mua bán dễ thôi, không hơn thua gì nhiều đâu.
    Ô Mai Gát