Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 27

Chủ đề: Những góc khuất của Búng Bình Thiên

Quote Được gửi bởi nogizaka46 View Post
    em thấy hình như nhiều bài chơi ảnh ghép á cụ không biết có hợp thể lệ không nữa =))
    ảnh gốc không qua chỉnh sửa bác nhé như vậy cho chắc ăn, trả lời câu hỏi chỉ là bước đầu quan trọng là chia sẻ ảnh, video điểm sẽ cao hơn

Các (?) bác làm từ từ thôi chứ :((

chưa gì hết mà các bác tranh nhau giành hạng nhất ghê quá hôm qua em thấy chưa đến 1 ngàn điểm mà hơn nay đã trên 2 ngàn rồi , cơ hội nào cho em đây :((

thấy ảnh trùng tu mà nản luôn,xem lại mốc thời gian còn nguyên sơ của nhà hát lớn Sài Gòn nó đẹp và tư bản làm sao

không biết tìm đâu ra những tấm ảnh nét thật kể cả những ảnh trước 75 nữa

khi up ảnh lên cuộc thi các bác nên resize lại cho ảnh nó nét và dể xem hơn nha, để ảnh gốc nhiều khi bị giảm chất lượng vì web tự downsize xuống đó

Quote Được gửi bởi CastleintheSky View Post
    làm sao để lấy được các tấm ảnh chất lượng cao trong app ra vậy các cụ, nhiều ảnh đẹp quá
    bác bấm vào ảnh đó cho nó fullscreen rồi chụp màn hình đt lại là được, mỗi hàng điều có 1 cụm phím tắt để chụp hình ấy, Galaxy S5 thì chỉ cần vuốt phải qua trái là được chứ app này em không thây chỗ save ảnh

làm sao cộng điểm thưởng từ app nhỉ tìm mãi mà không thấy chỗ nhập code

Quote Được gửi bởi Tung-Macro View Post
    bác bấm vào ảnh đó cho nó fullscreen rồi chụp màn hình đt lại là được, mỗi hàng điều có 1 cụm phím tắt để chụp hình ấy, Galaxy S5 thì chỉ cần vuốt phải qua trái là được chứ app này em không thây chỗ save ảnh
    hình như trên pc có soft nào tách ảnh trong file apk ra đó, lấy ảnh RAW của nó luôn

Quote Được gửi bởi locdinhcao View Post
    nhớ điền đầy đủ thông tin nhé và tối thiếu 5 ảnh nữa, mỗi ảnh thì 20 điểm đó up cảnh nhiều càng tốt
    em thấy nhiều ảnh chụp khá xấu, chất lượng không tốt mà cũng được cho đưa lên á

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng