Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14

Chủ đề: Ai có đôi tai vàng nghe Anh Văn giúp em mấy chữ này nhé. Tks

Ai có đôi tai vàng nghe Anh Văn giúp em mấy chữ này nhé. Tks

*****://mega.co.nz/#!NkdHiILJ!mGft9FoGUUhkRREfCpLuXQpR0gm0SRWgzPP4Qbl bYZ4

Em nghe mãi mà vẫn không đoán được dù phải dùng headphone hix. Cám ơn các bác trước nhé
    PS: Nhớ bỏ mấy dấu sao và thay https giúp em vì em chưa thể post direct link. Tks

Đã có hơn 100 lượt view rồi nhưng vẫn chưa có ai giúp em :(

Anh có thấy đã thật sự muốn thử cho em nhưng download không được chứ mấy cái nghe này anh giả sử không phải là nhạc hát thì anh nghe tiếng Anh không có vấn đề gì đâu cho dù tiếng Mỹ, Anh, Scotland hay Úc. Nếu em muốn anh giúp em phải giải thích rõ ràng file đó là gì, nội dung dự tính là cái gì và nếu được đổi sang chỗ nào khác anh download được hay pm cho anh email rồi gửi cho anh file, anh check virus xong rồi anh sẽ nghe cho và ghi nội dung cho em. Chứ nói không thế này anh không muốn lấy vào vì khả năng bị virus nên kêu anh download link bậy anh không làm đâu.

Cám ơn anh đã có lòng thành muốn giúp em. Em sẽ PM cho anh nhé. Cám ơn anh nhiều và em xin confirm đây chỉ là file audio sạch chứ không có virus

Ay da, em không PM cho anh được vì chưa đủ 5 post nên em sẽ PM cho anh sau khi em đủ post nhé.

Em up lại file này trên Fshare ***.*******.**/file/E2US7DW7XU78. Anh vui lòng đổi những dấu sao bằng www chấm fshare chấm vn. Cám ơn anh Nikonian2006!

File audio chỉ có 10s (size 52KB), ngoài tiếng lục bục của micro chẳng nghe thấy gì :D
    Happy shooting

Quote Được gửi bởi hatcat141 View Post
    File audio chỉ có 10s (size 52KB), ngoài tiếng lục bục của micro chẳng nghe thấy gì :D
    Cám ơn ban hatcat141. Vẫn có âm thanh đó bạn. Bạn chịu khó sử dụng earphone giúp em thử xem. E nghe ra được chữ ok ở cuối đoạn audio, nhưng chỉ được như vậy thôi dù trước đó e co nghe mấy âm nữa nhưng ko đoán được chữ gì. Cám ơn bạn đã hồi đáp.

Quote Được gửi bởi southstar View Post
    Cám ơn ban hatcat141. Vẫn có âm thanh đó bạn. Bạn chịu khó sử dụng earphone giúp em thử xem. E nghe ra được chữ ok ở cuối đoạn audio, nhưng chỉ được như vậy thôi dù trước đó e co nghe mấy âm nữa nhưng ko đoán được chữ gì. Cám ơn bạn đã hồi đáp.
    Có âm thanh đối thoại của 1 nam và 1 nữ, nhưng bạn không cho biết ngữ cảnh nên không thể đoán là gì.
    Chỉ đoán là 2 người nói chuyện riêng và gần như thì thầm với nhau.

ưm ưm ưm gì đó -
    - ... fantasy
    - ... it's OK.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em xin được sửa lại link đầy đủ và rất cám ơn tất cả các AC đã quan tâm: https://www.fshare.vn/file/E2US7DW7XU78

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng