Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: [Help] Cao su của lens bị rão - xử lý thế nào?

Question [Help] Cao su của lens bị rão - xử lý thế nào?

Em có con lens bị rão cao su chỗ vòng zoom, các bác có biết cách hoặc biết chỗ khắc phục ở HN kHông ạ, chỉ cho em với? Em xin cảm ơn!
    Capture Life !

Anh có một người rất tin tưởng làm việc này cho em. Em có thể nhờ bạn bè đi vào Saigon mang đưa cho anh maycatang, em có thể bỏ ở chổ anh hulkman ở vp của vnphoto cũng được nếu tiện hay em pm cho anh maycatang và hỏi xem thu xếp thế nào. Anh maycatang làm cho em sẽ tin tưởng hơn các bạn khác mà anh biết vì làm cái này ngoài nơi chính quy phải kiếm người làm đàng hoàng làm không khéo dán keo bậy bạ nó hỏng cả luôn lens. Vì vậy em đừng nên sợ phải ship vào Saigon hay mang vào. Đưa anh MCT làm cho yên tâm.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh có một người rất tin tưởng làm việc này cho em. Em có thể nhờ bạn bè đi vào Saigon mang đưa cho anh maycatang, em có thể bỏ ở chổ anh hulkman ở vp của vnphoto cũng được nếu tiện hay em pm cho anh maycatang và hỏi xem thu xếp thế nào. Anh maycatang làm cho em sẽ tin tưởng hơn các bạn khác mà anh biết vì làm cái này ngoài nơi chính quy phải kiếm người làm đàng hoàng làm không khéo dán keo bậy bạ nó hỏng cả luôn lens. Vì vậy em đừng nên sợ phải ship vào Saigon hay mang vào. Đưa anh MCT làm cho yên tâm.
    Dạ em cảm ơn anh Nikonian2006, em cũng biết anh máy cà tàng làm dịch vụ này, em có xem mấy sản phẩm của anh maycatang dán cả body nhin rat ok, mỗi tội em chưa có người vào nam còn ship tại VN thì thực sự ko an tâm lắm. Thứ nhất là các bạn ý hay quăng quật, hai là dặn này liên tục co các vụ tráo hàng :(. Vì không vội nên em chắc sẽ chờ có ai vào nam rồi cầm vào chỗ bác maycatang để sửa ạ. Đúng như anh nói là ko nên dán bậy bởi con ống của em là Tamron 24-70 2.8 VC USD cũng không rẻ nên cứ phải cẩn thận. Chữa lợn lành thành lợn què thì đúng là tai hại.
    Capture Life !