Rủ rê đạp xe qua 9 cửa sông Cửu Long
Nhờ anh Toại 11002 tư vấn, apham phải mở topic này ghi xuống để tiện theo dõi và xin ý kiến của các anh em. Sau này có gì tham khảo lại cũng dễ dàng hơn facebook.
Chương trình Đạp xe qua 9 cửa sông Cửu Long
Trưa thứ 5: xuất phát cung đường Sài Gòn - Tân Thành (Tiền Giang), lộ trình 70km. Nghỉ đêm tại Tân Thành (chụp hoàng hôn và bình minh biển Tân Thành).
Ngày thứ 6: khởi hành từ Tân Thành, qua phà Bến Đèn Đỏ thẳng tiến các cửa sông ở Trà Vinh. Cả ngày sẽ đạp qua các cửa: Cửa Tiểu, Cửa Đại, Ba Lai, Hàm Luông, Cổ Chiên, Cung Hầu, Định An với chiều dài tổng cộng khoảng 80km. Tối nghỉ đêm ở Định An.
Ngày thứ 7: Từ cửa Định An đến cửa Trần Đề, lộ trình 35km. Từ Trần Đề đến TP. Sóc Trăng 60km. Lộ trình tổng cộng khoảng 90km. Tối nghỉ đêm ở TP. Sóc Trăng.
Ngày CN: Từ TP. Sóc Trăng bỏ xe đạp lên xe đò về lại Sài Gòn. Dự trù đi xe bus 220km đi trong 6 tiếng.
Tổng cộng sẽ đạp 250km.
Được sửa bởi apham lúc 11:35 AM ngày 26-06-2015
Phạm An Dương
Whatever has been done, can be outdone.