Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Bomb phone ra mắt - Chụp hình xóa phông lung linh luôn :)

Bomb phone ra mắt - Chụp hình xóa phông lung linh luôn :)

Dạ, vô tình lướt FB, thấy có link này trong vozforums , thấy hay quá. Đúng là điện thoại nhất thế giới có khác.

Do có liên quan đến nghi án ăn cắp hình ảnh, nên em đem lên đây để tham khảo

P/s: em là em không có ghét bỏ gì BKAV, nhưng cái cách mà ảnh Quăng Bom - Em thấy nó nhục sao đó, thành ngữ có câi: “ một lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu”. Thấy thằng Lenovo nó đi chiến lược về các dòng điện thoại hay vậy mà không chịu học, đi học theo Bin Laden làm gì để tối ngày quăng bom chi để thậm chí dân có học thức của Việt Nam còn quay lưng thì em bó tay.

Mọi người tham khảo: http://vozforums.com/showthread.php?t=4237384&page=6

Thanks
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

quá nhiều cái nhất đối với một hảng còn non trẽ .Nó giống như đang xử dụng con dao 2 lưỡi.

Anh Quảng nổ liều 1 phát mà mình run giùm ảnh, giá bán cao quá, nhắm vào hạng sang. Ko biết người VN có chịu ủng hộ ko?
    Vì tầm tiền đó, có cả chục loại hàng tên tuổi tầm cỡ. Cũng hy vọng nó chạy ổn định thì khách sẽ thích. Mình mua phone sài rất lâu, khi nào nó hư mới thay, cái phone đầu là nexus 2(3) lúc mới ra do SS làm, chạy cà giựt làm mình sợ SS.

Quote Được gửi bởi Accord 2000 View Post
    Anh Quảng nổ liều 1 phát mà mình run giùm ảnh, giá bán cao quá, nhắm vào hạng sang. Ko biết người VN có chịu ủng hộ ko?
    Vì tầm tiền đó, có cả chục loại hàng tên tuổi tầm cỡ. Cũng hy vọng nó chạy ổn định thì khách sẽ thích. Mình mua phone sài rất lâu, khi nào nó hư mới thay, cái phone đầu là nexus 2(3) lúc mới ra do SS làm, chạy cà giựt làm mình sợ SS.
    Em xem comments trên tinh tế, đa phần mọi người ủng hộ về mặt tinh thần còn vật chất thì không . Nexus thì em chưa dùng nhưng em đã dùng iphone 3G, 5, 5s, 6+ (vợ em dùng, em xài ké), SS note 2+3. Em thấy hàng cao cấp của SS xai tốt, ít lỗi. Iphone thì hồi xưa hay bị cái vụ chạy ứng dụng không được, phải xóa rồi cài lại nên nản chuyển qua SS. Bác muốn dủng hàng USA, bền thì nên dùng Sonim. Em đang muốn mua em Sonim XP7 mà cái note 3 của em vẫn chạy tốt nên chờ khi nào nó theo ông bà rồi sắm luôn
    Chơi làm chi để bây giờ nghiện....

ss có thể root hệ thống để bỏ mấy ứng dụng không cần thiết, chạy ngầm được mà, khi đó sẽ đỡ tốn pin và băng thông.