Trang 5 / 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 312

Chủ đề: Mùa chim làm tổ

Quote Được gửi bởi F.O View Post
    vậy thì các bác thích chơi theo kiểu nào ???
    hihi cũng câu hỏi kiểu này , em đọc trên báo thấy có án mạng đấy
    😥😥😥😇😇🏃🏃

Quote Được gửi bởi paul69 View Post
    Cách đây 1 năm cũng rộ lên những tranh luận chụp chim dán keo và giật dây cho báo NLĐ, đăng hà rầm cho thiên hạ coi. Mình cũng bán tín bán nghi. Sau một năm thì sự thật thế này đây , thật phũ phàng !!! Không ngờ đó là sản phẩm tưởng tượng do lòng đố kỵ của con người tạo nên :https://www.facebook.com/anhthenatur...message_bubble
    Bác đưa cái link FB này là bác hố rồi. Bác đọc comment đi xem bao nhiêu bác chụp chim lão làng đã bị lôi ra ánh sáng nhé.

Không thể tưởng tượng được.....sau một hồi đọc & ngẫm mới hiểu đc , người tôi từng hâm mộ vì có xem chương trình của anh ấy trên truyền hình.....anh Tang A Pau (Gatgu) ngoài đời thật như thế này,kg nghĩ anh lại xem đàn em mình như con rối để giật dây.....đúng là kh ra làm sao cả,kg đáng bậc làm anh......một người đáng sợ,lâu nay cứ tưởng là minh chủ.......haizzzz!
    Mấy anh kia nói anh TAP ghen ăn tức ở là kg oan,sai đàn em đi chụp lén như vậy là kg được rồi!
    Thôi các bác,dừng lại nhé,cũng đừng truy xét bác ý nữa,
    Rất trông chờ hình ảnh đẹp của các bác,ảnh đẹp phải toàn diện (từ ảnh cho đến nhân cách của người nghệ sỹ & tuyệt đối tôn trọng thiên nhiên)
    Chào thân ái!

nhóm phản biện lời lẽ chủ yếu toàn đả kích cá nhân chứ ko thể phản bác lại những gì anh trứng đề cập đến :v
    6d 35 Art

Quote Được gửi bởi banhmitrung View Post
    Bác đưa cái link FB này là bác hố rồi. Bác đọc comment đi xem bao nhiêu bác chụp chim lão làng đã bị lôi ra ánh sáng nhé.
    Tôi nghĩ thật ra bác chỉ là con rối cho người khác giật dây thôi @banhmitrung ạ. Thần tượng cũng có lúc sụp đổ , bao biện làm gì .
    Được sửa bởi paul69 lúc 11:37 PM ngày 26-05-2015

Gởi lại ban quản trị:

Kính gởi Add min và quí anh chị
    Vnphoto là diễn đàn uy tín, chúng tôi rất tin tưởng.
    Tuy nhiên, trong bất kỳ sự việc nào cũng có những lý lẻ riêng, khi các cá nhân đăng bài ảnh hưởng tới người khác xin bộ phận addmin xem xét.
    Hơn thế chủ nhân của Status này đã vi phạm luật báo chí khi đưa ảnh chân dung ( thậm chí có kèm theo rõ link facebook của chúng tôi- ) lên diễn đàn một cách soi mói. Đó là chưa nói đến việc bóp méo sự thật và lăng mạ người khác. Đề nghị Admin kiểm tra và thực hiện đúng quy định của pháp luật và của bản thân trang web.
    Chúng tôi sẵn sàng đối thoại tại văn phòng vnphoto trên tinh thần hợp tác
    Xin quí vị hãy thận trong khi nhận xét sự việc./
    Thân ái

[QUOTE=paul69;3390523]

Tôi nghĩ thật ra bác chỉ là con rối cho người khác giật dây thôi @banhmitrung ạ. Thần tượng cũng có lúc sụp đổ , bao biện làm gì .
    Bác sai rồi, em không hề thần tượng hay đàn em gì của bác gatgu, em cũng chưa bao giờ đi với bác ấy trừ một lần xuống chụp dưới cù lao Phước Thiện, lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng. Cái này ai chơi với em đều biết nhận xét của em về bác gatgu, không tin bác hỏi anh em hội Pentax hay hội chơi chim đi. Tuy nhiên vấn đề về tính cách bác gatgu không liên quan gì tới em và cũng không liên quan tới điều em muốn chia sẻ qua topic này.

Còn chuyện link bác đưa thì cả hai phe đều đang chặt chém nhau trong FB đó, có cả những cái tên "lão làng" trên vnphoto này. Bác định vạch trần bác gatgu nhưng lại vô tình vạch hết cả những bác kia, vạch cả những cách chơi phá hoại tự nhiên của họ, cho nên em nói bác hố là vậy. Bác có muốn em copy lại lời chính chủ cho bác xem không?

RIÊNG VỤ CHỤP CHIM SETUP MẤY CON RẼ QUẠT, EM CỰC LỰC PHẢN ĐỐI VÀ QUAN NGẠI SÂU SẮC MẤY ANH MỚI TẬP CHƠI CHỤP HÌNH CHIM ĐÃ ĐỐI XỬ QUÁ TÀN NHẪN VỚI CHIM NON, LÀM NHƯ VẬY ẢNH HƯỞNG LỚN ĐẾN HÌNH ẢNH CỦA NGƯỜI VIỆT NAM .

[QUOTE=banhmitrung;3390530]
    Quote Được gửi bởi paul69 View Post

Bác sai rồi, em không hề thần tượng hay đàn em gì của bác gatgu, em cũng chưa bao giờ đi với bác ấy trừ một lần xuống chụp dưới cù lao Phước Thiện, lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng. Cái này ai chơi với em đều biết nhận xét của em về bác gatgu, không tin bác hỏi anh em hội Pentax hay hội chơi chim đi. Tuy nhiên vấn đề về tính cách bác gatgu không liên quan gì tới em và cũng không liên quan tới điều em muốn chia sẻ qua topic này.

Còn chuyện link bác đưa thì cả hai phe đều đang chặt chém nhau trong FB đó, có cả những cái tên "lão làng" trên vnphoto này. Bác định vạch trần bác gatgu nhưng lại vô tình vạch hết cả những bác kia, vạch cả những cách chơi phá hoại tự nhiên của họ, cho nên em nói bác hố là vậy. Bác có muốn em copy lại lời chính chủ cho bác xem không?
    Đã dẫn chứng thì phải dẫn chứng cho hết : "....TUY NHIÊN, EM CŨNG KHÔNG ĐỒNG Ý VỚI CÁCH HÀNH XỬ CHỬI BỚI THẬM TỆ, XỈ NHỤC , NHỤC MẠ NGƯỜI KHÁC QUÁ CHỢ BÚA, LỐ LĂNG VÀ KỆCH CỠM, TÉ NƯỚC THEO MƯA, THAY VÌ CHỬI RÕ ÔNG NÀO PHÁ, ÔNG NÀO CHƠI XẤU THÌ CHỬI BẦY ĐÀN, CHỬI BẬY CẢ HỘI NHÀ NGƯỜI TA, VẬY LÀ KO MANG TÍNH XÂY DỰNG, CHỈ MANG TÍNH DÌM HÀNG NHAU LÀ CHÍNH, LÀM NHƯ THẾ NGƯỜI NGOÀI CHỈ THẤY CHỐI MẮT "

Bác nghĩ sao về hành động này ??? Vạch mặt như thế này ư....

Quote Được gửi bởi TitoHue View Post
    Không thể tưởng tượng được.....sau một hồi đọc & ngẫm mới hiểu đc , người tôi từng hâm mộ vì có xem chương trình của anh ấy trên truyền hình.....anh Tang A Pau (Gatgu) ngoài đời thật như thế này,kg nghĩ anh lại xem đàn em mình như con rối để giật dây.....đúng là kh ra làm sao cả,kg đáng bậc làm anh......một người đáng sợ,lâu nay cứ tưởng là minh chủ.......haizzzz!
    Mấy anh kia nói anh TAP ghen ăn tức ở là kg oan,sai đàn em đi chụp lén như vậy là kg được rồi!
    Thôi các bác,dừng lại nhé,cũng đừng truy xét bác ý nữa,
    Rất trông chờ hình ảnh đẹp của các bác,ảnh đẹp phải toàn diện (từ ảnh cho đến nhân cách của người nghệ sỹ & tuyệt đối tôn trọng thiên nhiên)
    Chào thân ái!
    ___

Nói tầm bậy quá ... !! Kết luận phải có chứng cứ chứ không phán bậy như thế được .
    Tôi không làm thế bao giờ ..mỗi người đều có suy nghĩ và tự chịu trách-nhiệm mọi việc mình làm TitoHue nhé !!
    Tôi không thích nói chuyện với nick ảo và áp đặt sằng bậy vô lối .
    Đừng lấy lá bùa GATO để che dấu hành vi thô thiển .
    Fone : 0903710725

[QUOTE=paul69;3390536]

Đã dẫn chứng thì phải dẫn chứng cho hết : "....TUY NHIÊN, EM CŨNG KHÔNG ĐỒNG Ý VỚI CÁCH HÀNH XỬ CHỬI BỚI THẬM TỆ, XỈ NHỤC , NHỤC MẠ NGƯỜI KHÁC QUÁ CHỢ BÚA, LỐ LĂNG VÀ KỆCH CỠM, TÉ NƯỚC THEO MƯA, THAY VÌ CHỬI RÕ ÔNG NÀO PHÁ, ÔNG NÀO CHƠI XẤU THÌ CHỬI BẦY ĐÀN, CHỬI BẬY CẢ HỘI NHÀ NGƯỜI TA, VẬY LÀ KO MANG TÍNH XÂY DỰNG, CHỈ MANG TÍNH DÌM HÀNG NHAU LÀ CHÍNH, LÀM NHƯ THẾ NGƯỜI NGOÀI CHỈ THẤY CHỐI MẮT "

Bác nghĩ sao về hành động này ??? Vạch mặt như thế này ư....

Hình như trong thớt này BMT đã dẫn đích danh VTC rồi Mà
    Được sửa bởi yashicanon lúc 12:08 AM ngày 27-05-2015

Trang 5 / 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... Cuối cùngCuối cùng