Trang 22 / 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 122021222324 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 211 đến 220 / 312

Chủ đề: Mùa chim làm tổ

Quote Được gửi bởi TitoHue View Post
    Kế hoạch & Âm mưu đã hoàn thành,chúc mừng anh A.Pau!(theo nhận xét của em,bác đã tổ chức rất tốt để hạ đối thủ một cách ngoạn mục!)
    "Nhân đây em cũng nói thêm,những hình ảnh và lời giải thích cuả anh về con chim anh DM tố cáo anh,nó kg khớp với nhau,nhìn kỹ thấy đó là hai con khác nhau hoàn toàn,cả điạ điểm chụp nữa.Không thuyết phục!(em xin lỗi nếu kg đúng)
    Xin chia buồn các bác HKC,các bác cũng đừng buồn,vì các bác còn non lắm,nhưng đời còn dài,ảnh của các bác rất đẹp,hãy đi và chụp những tác phẩm thật đẹp & phải nhớ kỹ bài học hôm nay!
    Chiều nay tán gẫu với anh bạn cũng chơi ảnh lâu năm,có bàn về đề tài này.....anh buông một câu:báo NLĐ sẽ đăng.Mình hỏi lại :sao anh biết.Anh trả lời ..... Pẩu mà! Giờ thấy đúng thật
    Các bác chơi mà em thấy cũng khổ,hy vọng ngày mai im ắng ..... Kg còn tranh cãi trên diễn đàng này nữa!
    P/s:Chụp hoa lá cành cho nó lành,chúc các bác vui vẻ!
    Ồ vậy ra đây là cả 1 kịch bản hoàn chỉnh của bác Pẩu để hạ gục đối thủ cạnh tranh chứ ko phải là bức xúc vì hành vi chụp ảnh xấu nên được lên án ạ???
    Chụp ảnh cực như khổ sai, nấc thang xã hội thì chắc hơn ông cửu vạn, chả biết được bao nhiêu tiền, được bao nhiêu danh tiếng mà cũng nhiều toan tính âm mưu như giới giang hồ hiểm ác biết mặt khó biết lòng các bác nhỉ! Sau này có con phải ép cho chúng nó học giỏi thôi, học dốt thì thà đi buôn lậu còn hơn, haizz...
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau. Xa là nhớ, gần nhau là cười, hahaha....

Cốt lõi cũa vấn đề từ cảnh tỉnh các bác không nên Hành Hạ động vật
    Chuyển sang Hành Hạ cá nhân . Nạn nhân ở đây là bác TAP
    Coi từ đầu thấy tự dung bị chụp cho cái nón :

- trả tiền cho admin vnphoto xóa bài cạnh tranh

- dạy đệ tử đi phá nhóm kia
    - ngược đãi cú như hội kia
    - dùng quan hệ đăng báo

Lôi kéo cá nhân vô một câu chuyện để lấp liếp cái sai ?
    Được sửa bởi pvnguyen lúc 06:42 AM ngày 30-05-2015
    Quay về thời P&S với NEX

Xem xong mấy đoạn video đã hiểu người ta chụp chim như thế nào :(

Sắp có đợt thanh lý lens siêu tele... Nếu rẻ rẻ em kiếm 1 cái về chụp... trăng...

Theo dõi topic, facabook, video, báo. Thiệt ớn lạnh vì việc chụp mũ, suy diễn, hạ bệ giữa con người hơn là việc setup chụp chim. Một bài báo, một bài viết không chính chắn có thể giết chết hoặc làm tổn thương đến một con người.

Buồn cho con chim 1, buồn cho con người háo danh, mưu mô 10 thậm chí 100. Thôi! Quyết không để mấy cái trò này làm mình suy nghỉ nữa.

Đọc cmt của bác NamDao mà buồn,bác nói câu nào cũng chí lí cả!

Chẳng biết thực hư ra sao, nhưng mấy bác bên hội gì đó cứ bêu xấu vnphoto kiểu này thì người ngoài cuộc trong diễn đàn này như em thấy khó chịu lắm. Nếu các bác nói vnphoto "bịt miệng" các bác thì vui lòng đưa ra bằng chứng về các bài viết bị xóa một cách không hợp lý đi.

Mình cũng có cảm nhận như bác NamDao, thiệt là buồn cho thế thái nhân tình, ôi chuyên nhỏ chỉ mỗi con chim mà sao con người nỡ đối xử với nhau như thế !!!

Trang 22 / 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 122021222324 ... Cuối cùngCuối cùng