Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Xin các bác tư vấn cho em những thiết bị cần thiết cho studio tại nhà ?

Xin các bác tư vấn cho em những thiết bị cần thiết cho studio tại nhà ?

Các bác đang làm dịch vụ & hiểu biết về studio tư vấn hộ em các thiết bị cần thiết để thiết đặt cho 1 studio tại nhà ạ .
    Gồm có những loại đèn & phụ kiện gì sao cho chuyên nghiệp nhưng đừng đắt đỏ quá . Phòng chụp e chỉ khoảng 3.5x6m .
    Em định chụp chân dung / thời trang / gia đình / sản phẩm ạ .
    Mong được các bác giúp đỡ .

Em cũng có nhu cầu như chủ thớt, Em có phòng diện tích 3x6m. Budget của em tầm 6-10 triệu. Nhờ các bác tư vấn giúp sét đèn +tán sáng+phông nền(bonus set thiết bị chụp sản phẩm). Nhu cầu chụp: chân dung, quần áo thời trang,sản phẩm quảng cáo, ảnh thẻ, bà bầu các kiểu ạ...
    Em xin chân thành cảm ơn.

bạn có thể tham khảo bộ này, chụp sản phẫm hay người đều ok. lại gọn nữa

https://www.nhattao.com/threads/ban-...-3-4m.4041667/

Bác Arron và thanhleo1810 nên ra các tiệm bán đèn để hỏi. Với chiều sâu 6m thì chụp thời trang hơi vất vả. Để tiết kiệm không gian, bác nên bắt phông lên tường. Nên mua tối thiểu 2 đèn. Sẽ có những lúc bác chụp hơn 2 đèn nhưng 2 đèn phần lớn đủ nhu cầu trắng mặt ăn tiền. Các phụ kiện kèm theo đèn bác sẽ cần bao gồm softbox, chân đèn, barndoor, chân boom...

Mình cũng đang có nhu cầu muốn set up một studio chụp ảnh tại nhà. Mục đính chính là chụp chân dung, em bé, sản phẩm. Diện tích phòng nhà mình la 3m x 4m, chiều cao khoảng 3m. Budget khoảng 20T. Hiện tại mình mới có máy ảnh, máy tính, phòng; cần mọi thứ cần thiết còn lại :D. Nhờ ae tư vấn giùm.
    contact[at]tuannat.me
    Được sửa bởi tuanna92 lúc 02:46 AM ngày 12-07-2015