Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Có bác nào Mau Quên Chóng Chán như em không @@

Có bác nào Mau Quên Chóng Chán như em không @@

Anh em trong đây chắc ai cũng mê máy ảnh, em bị 1 bệnh rất lạ là mê 1 máy lắm nhưng có rồi thì tầm 1 tháng là muốn đổi cái khác ạ, cầm không còn hưng thú nữa, em chủ yếu chỉ mê máy mà mua chứ chụp choẹt không được bao nhiêu hết.
    Không biết có bác nào giống em không, mà bác nào làm bác sĩ thì kê cho em 1 đơn thuốc luôn, chứ vậy hoài chắc chớt vì cháy túi

Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Anh em trong đây chắc ai cũng mê máy ảnh, em bị 1 bệnh rất lạ là mê 1 máy lắm nhưng có rồi thì tầm 1 tháng là muốn đổi cái khác ạ, cầm không còn hưng thú nữa, em chủ yếu chỉ mê máy mà mua chứ chụp choẹt không được bao nhiêu hết.
    Không biết có bác nào giống em không, mà bác nào làm bác sĩ thì kê cho em 1 đơn thuốc luôn, chứ vậy hoài chắc chớt vì cháy túi
    - bếnh này dễ chưa thôi - mỗi lần có tiền cứ đưa cho gấu giữ hết là khỏi lăn tăn lấy lại được tiền mua máy !

Dạ bác mua cái máy hay cái lens về, lấy dao khắc tên mình lên đó, đảm bảo ko mua bán đc nữa, chỉ chụp và chụp thôi.

Bạn để dành mua hẳn 1 cái Leica hàng khủng rồi là khỏi lăn tăn đổi máy lên đời nữa.
    Vi phạm: Chữ ký quảng cáo

Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Cái này thuốc Tây (mình ví von giống như thuốc ngoại) không giúp được đâu phải thuốc nội mới giúp được cho nên đừng nghĩ đến đi kiếm bác sĩ. Mình thấy chuyện này là bình thường không có gì phải lo ngại cả nếu như bạn hoàn toàn có đủ kinh phí để mua và không bị ảnh hưởng về mặt tài chính cho bạn hoặc cho gia đình bạn (nếu có). Hãy xem nó là một thú vui (mua đi bán lại) mà nó có thể giúp cho bạn vui và bạn kiếm được nhiều tiền hơn. Quan trọng là bạn đừng để nợ nần hay vì chuyện này mà ảnh hưởng đến người thân của bạn là rất tốt. Bạn cứ tiếp tục chơi cho đến khi nào thuốc nội trong lòng bạn cảm thấy bạn không còn muốn nữa thì lúc đó thuốc nội sẽ tự sinh ra và hiệu quả cho bạn.