Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 25 / 25

Chủ đề: Các bác photographer có gấu/vợ rồi có đi chụp chân dung con gái nữa ko ??

Có vợ bán luôn cái 50 1.8 các bác ợ

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Bạn chủ

5. Cho nên, nếu như tính của bạn là thích chụp chân dung con gái nhất là trẻ đẹp, thì lần sau bạn chọn gấu nếu có thể làm được bạn phải nên chọn loại gấu hiền thông cảm chỉ biết ăn thực vật nên tính nhẹ nhàng đừng chọn gấu hay ăn động vật cho nên bản tính hung dữ thì sau này bạn sẽ gặp nhiều khó khăn. Gấu mà họ không thích bạn đi chụp phụ nữ trẻ đẹp khác là vì họ sợ bị mất tình cảm bạn dành cho họ cho nên ở mặt này nếu bạn dùng bằng chứng chứng minh là sẽ không có chuyện đó thì gấu sẽ yên tâm hơn.
    Em phục bác sát đất hi hi

Riêng cái vụ ăn động vật và thực vật thấy vui vãi :v

hầu hết ảnh chụp girl của em là chụp ké off của người ta, chụp tấm nào nhìn hay hay thì post flickr cho vui xong xóa bén cái hình khỏi HDD cho đỡ chật máy.

Chụp người dưng nước lã suy cho cùng để test máy, test lens, test kỹ thuật chụp chân dung mới tham khảo được trên mạng (cái này là với dân hobbyist như em). Tấm hình chụp ra có đẹp mấy mà không lưu giữ câu chuyện gì cho mình thì cũng thành vô nghĩa về sau.

Hiện giờ cũng mong gái (rượu) của em chóng lớn để chụp thoải mái, retouch thoải mái mà không bao giờ delete
    Chụp ảnh nếu đã là một đam mê thì ta hãy cảm nhận sự sung sướng từ đam mê đó qua từng khuôn hình cuộc sống quanh ta, đọng lại bằng một cú bấm máy trong từng khoảnh khắc ngắn ngủi.
    Happy shooting bác à.

Cám ơn bạn raptor.

Bạn chủ mình nghĩ là mình đã định có thời gian viết thêm bài tương đối nhưng mình sẽ bận với topic ebay cho nên mình chỉ viết vài dòng. Đầu tiên là chúc mừng bạn quay trở lại.

Nếu bạn đã chưa biết, phụ nữ VN ở VN nói chung vì văn hóa xã hội họ vẫn còn mang tư tưởng văn hóa chồng cao vợ thấp (chung chung) và khi họ đã vào mối quan hệ nhất là đã cho ra rồi họ rất ít khi nào tự nhiên bỏ bạn phải rất là dữ dội rồi họ không chịu được họ mới bỏ bạn nghỉ chơi thôi. Cho nên bạn đi chơi gì đó cũng được không sao cả đâu. Vấn đề ở đây nếu bạn khéo léo bạn vẫn có thể chụp "gái teen xp" được (theo cách nói của các bạn) miễn là trách nhiệm với gấu và gia đình bạn vẫn có và phải thật kín đừng show ra và tình yêu thương của bạn cho gấu vẫn tràn đầy là mình nghĩ OK. Vấn đề lớn nhất là có người đàn ông họ sa vào rồi họ quên trách nhiệm của họ cho nên đỗ vỡ là từ cái này.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Cám ơn bạn raptor.

Bạn chủ mình nghĩ là mình đã định có thời gian viết thêm bài tương đối nhưng mình sẽ bận với topic ebay cho nên mình chỉ viết vài dòng. Đầu tiên là chúc mừng bạn quay trở lại.

Nếu bạn đã chưa biết, phụ nữ VN ở VN nói chung vì văn hóa xã hội họ vẫn còn mang tư tưởng văn hóa chồng cao vợ thấp (chung chung) và khi họ đã vào mối quan hệ nhất là đã cho ra rồi họ rất ít khi nào tự nhiên bỏ bạn phải rất là dữ dội rồi họ không chịu được họ mới bỏ bạn nghỉ chơi thôi. Cho nên bạn đi chơi gì đó cũng được không sao cả đâu. Vấn đề ở đây nếu bạn khéo léo bạn vẫn có thể chụp "gái teen xp" được (theo cách nói của các bạn) miễn là trách nhiệm với gấu và gia đình bạn vẫn có và phải thật kín đừng show ra và tình yêu thương của bạn cho gấu vẫn tràn đầy là mình nghĩ OK. Vấn đề lớn nhất là có người đàn ông họ sa vào rồi họ quên trách nhiệm của họ cho nên đỗ vỡ là từ cái này.
    Cám ơn bác Nikonian2006 đã nhiệt tình tư vấn giúp em nhưng chắc em theo mấy bác trên là h chỉ chụp gấu , gia đình , phong cảnh thôi . Từ ngày quay lại gấu quản em chặt hơn ngày xưa nữa , đang đi chơi mà bận chút công chuyện riêng cũng phải trình bày rõ ràng hoặc phải dẫn gấu theo mới đc đi , nên em e là khó dấu :D...
    chụp quài vẫn xấu

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123