Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Thắc mắc về Ban Nick

Thắc mắc về Ban Nick

Chào BQT

Nick chính của mình là khoisnap có dùng để đăng topic bán máy 6D, sau đó do có nhu cầu bán thêm thiết bị khác là lens 35 & 70-200. Nếu muốn sửa tiêu đề thì ko dc, và nếu lập 2 topic thì khó theo dõi nên mình đã bỏ nội dung ở topic cũ và tạo topic mới để bán 6D + 35 + 70-200 ,gom lại cho người ta dễ xem thì bị ban nick
    Mình có xem kĩ nội quy BMB, Vậy BQT cho mình hỏi trường hợp trên lập topic cũ + bổ sung món hàng mới mà bị ban nick là có đúng hay không ? Nếu mình lập thêm topic thứ 2 bán món hàng khác thì có làm sai nội quy ?
    Nếu topic đã bị xóa, sau khi hết hạn Ban vẫn có thể lập lại topic bán hàng nội dung như trên chứ ?
    Mình có ủng hộ DD bằng cách mua bài chuyên mục, với tình trạng Ban mình không thể cập nhật topic của mình được. Kính mong BQT hỗ trợ mở nick và mở lại topic mua bán do mình đang rất cần bán đồ ạ. Xin cảm ơn
    Được sửa bởi akariri lúc 02:14 PM ngày 07-02-2015

Quote Được gửi bởi akariri View Post
    Chào BQT

Nick chính của mình là khoisnap có dùng để đăng topic bán máy 6D, sau đó do có nhu cầu bán thêm thiết bị khác là lens 35 & 70-200. Nếu muốn sửa tiêu đề thì ko dc, và nếu lập 2 topic thì khó theo dõi nên mình đã bỏ nội dung ở topic cũ và tạo topic mới để bán 6D + 35 + 70-200 ,gom lại cho người ta dễ xem thì bị ban nick
    Mình có xem kĩ nội quy BMB, Vậy BQT cho mình hỏi trường hợp trên lập topic cũ + bổ sung món hàng mới mà bị ban nick là có đúng hay không ? Nếu mình lập thêm topic thứ 2 bán món hàng khác thì có làm sai nội quy ?
    Nếu topic đã bị xóa, sau khi hết hạn Ban vẫn có thể lập lại topic bán hàng nội dung như trên chứ ?
    Mình có ủng hộ DD bằng cách mua bài chuyên mục, với tình trạng Ban mình không thể cập nhật topic của mình được. Kính mong BQT hỗ trợ mở nick và mở lại topic mua bán do mình đang rất cần bán đồ ạ. Xin cảm ơn
    1. Bạn mở 1 thread bán 6D lúc 17h39 ngày 30/1/2015, thread bán hàng này vẫn còn nguyên nội dung và bạn chỉ chỉnh sửa cuối cùng lúc 14h12 ngày 6/2/2015.
    2. Ngay sau đó 17h46 phút bạn mở tiếp 1 thread cũng bán 6D, 11002 đã xóa vì bạn spam threads
    3. Ngày 5/2/2015 bạn lại tiếp tục spam thread khác cũng bán 6D, 11002 lại phải xóa mà chưa ban nick.
    4. Ngày 6/2/2015 bạn lại tiếp tục mở thread khác cũng bán 6D, kèm theo đó là bán 2 lén khác. Bạn vi phạm quá nhiều lần nên 11002 phải ban nick 7 ngày, lý do ban đã PM cho bạn rất rõ: Spam threads
    5. BQT khuyến khích TV chỉ mở 1 threads duy nhất và cập nhật tất cả hàng bán vào đó, nếu cần thay đổi tiêu đề, hãy PM hay report cho BQT để nhờ điều chỉnh tiêu đề.
    6. Bạn vi phạm thì phải bị xữ lý theo đúng nội quy, quy định.
    Chúc Bình An
    FaceBook