Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29

Chủ đề: Tường thuật về Triển lãm ảnh Chim rừng mùa kết bạn của bác gatgu

Cần nhóm tình nguyện viên và nhóm phóng dziên , Review phụ giúp giao ảnh cho khách hàng.
    Đa tạ các bạn nhiều.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Tìm 1 hoặc nhiều trường học để chúng ta lưu diễn bộ ảnh xịn hen ... .
    Chưa đã ngứa .. .
    Fone : 0903710725

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Cần nhóm tình nguyện viên và nhóm phóng dziên , Review phụ giúp giao ảnh cho khách hàng.
    Đa tạ các bạn nhiều.
    em đã giao cho chị Hằng ở chung cư Phố Đông p.Phước Long B-Q.9

Quote Được gửi bởi ADat View Post
    em đã giao cho chị Hằng ở chung cư Phố Đông p.Phước Long B-Q.9
    cám ơn Adat và các bạn tình nguyện viên thật nhiều ... Thông báo từ trụ sở VNPHOTO.NET từ hôm thứ 5 tuần trước cho biết ảnh đã được giao cho gần hết . Thật vui vì đã được mọi người cùng chung tay giúp sức .

Phần thưởng cho anh em tham gia dự án ảnh này, chân dung do họa sỹ NOP vẽ tặng
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Anh gatgu

Đây là topic rất lâu rồi, em biết. Em chỉ post lên vài dòng cho anh biết là có một người bạn của em đã đặt mua hình chim của anh rửa ra rất lớn canvas đóng khung thật to và mang tận sang bên này cho em đang treo trong nhà của em. Tất nhiên anh bán anh sẽ biết tấm này to thế nào và em nghĩ chắc anh có thể không biết là tấm hình đó mang đi xa tặng cho em và em hiện nay đang treo trong phòng lớn ở nhà em để làm kỷ niệm. Cám ơn anh. Em muốn cho anh biết để anh vui là hình của anh đã di chuyển đi rất xa.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh gatgu

Đây là topic rất lâu rồi, em biết. Em chỉ post lên vài dòng cho anh biết là có một người bạn của em đã đặt mua hình chim của anh rửa ra rất lớn canvas đóng khung thật to và mang tận sang bên này cho em đang treo trong nhà của em. Tất nhiên anh bán anh sẽ biết tấm này to thế nào và em nghĩ chắc anh có thể không biết là tấm hình đó mang đi xa tặng cho em và em hiện nay đang treo trong phòng lớn ở nhà em để làm kỷ niệm. Cám ơn anh. Em muốn cho anh biết để anh vui là hình của anh đã di chuyển đi rất xa.
    Cám ơn hiền huynh Nikonian 2006 đã thịnh tình chiếu cố .
    Thật tình là bất ngờ và xúc động . mong có dịp hậu đãi 1 chầu cafe Sài Gòn anh nhé !
    Thân ái ,

Quote Được gửi bởi gatgu View Post
    Cám ơn hiền huynh Nikonian 2006 đã thịnh tình chiếu cố .
    Thật tình là bất ngờ và xúc động . mong có dịp hậu đãi 1 chầu cafe Sài Gòn anh nhé !
    Thân ái ,
    Lẽ ra thì em mời anh uống cafe ở Saigon mới phải chứ. Em thật sự không biết tấm hình đó rửa ở đâu ở bên anh hay ở bên đây vì người bạn mua của anh tất nhiên là không nói cho em biết. Em chỉ biết chắc chắn là đóng khung ở bên này.

Em đoán là bức tranh rửa ra rất lớn bằng kích thước TV khoảng 50 inches em đang treo trong phòng học riêng ở trong nhà (ở bên em nhà rất hay có phòng riêng để học to khoảng một cái phòng ngủ). Em nghĩ nếu rửa luôn ở bên em thì rất là đắt tiền so với rửa ở VN rất nhiều em tin rằng phải vài trăm đô la tiền rửa và tiền khung kiểu hoàng cung Thailand màu vàng.

Chúc mừng anh, hình của anh bay từ VN đi xa hàng nghìn cây số.

Cho phép thì em post tấm hình đó ;)
    Quay về thời P&S với NEX

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123