Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Hiển thị kết quả từ 91 đến 93 / 93

Chủ đề: Loạt ảnh action thách đấu với anh KevinLe

Bỏ cái vụ chụp hình này cả năm rồi, anh Nikonian2006 khởi động thi đua gì cho khí thế đi.

Hay mình tổ chức weekly hay monthly challenge/assignment. Chọn chủ đề gì đó cho mọi người tham gia hào hứng. Có thể là chủ đề macro/close up, tĩnh vật, landscape, mẫu, màu sắc, trừu tượng, mùa đông, hè, thu, trăng sao gì đó.
    Gear còn đang thiếu vài món.

Quote Được gửi bởi kevinle4230 View Post
    Bỏ cái vụ chụp hình này cả năm rồi, anh Nikonian2006 khởi động thi đua gì cho khí thế đi.

Hay mình tổ chức weekly hay monthly challenge/assignment. Chọn chủ đề gì đó cho mọi người tham gia hào hứng. Có thể là chủ đề macro/close up, tĩnh vật, landscape, mẫu, màu sắc, trừu tượng, mùa đông, hè, thu, trăng sao gì đó.
    Anh Kevin, sorry anh từ khi anh post bài em đã không vào forum nên hôm nay em mới trả lời cho anh được. Mỗi năm bây giờ em chỉ có một lần chụp Grand Slam cho nên rồi em cũng chụp lại những thể loại ảnh trong topic này nên em không có cơ hội khác để mở ra topic thi đấu ảnh action. Em cũng mới bước vào chụp swimming thể loại cạnh tranh nhưng chưa phải là đỉnh cao phải cần thêm thời gian em mới xin được pass đi chụp thi đấu pro đỉnh cao thể loại swimming. Sau này công việc của em càng nhiều và em càng busy hơn cho nên em có rất ít thời gian để chụp ảnh, khoan nói đến kiếm ảnh thi đấu, chắc phải chờ sau này nếu forum vẫn còn thì em mới rảnh đó anh. Khi nào em có dịp bay sang tiểu bang của anh thì em msg riêng cho anh biết, gặp nhau nói chuyện. Mấy cái này không tạo ra tiền nên em không ưu tiên so với công việc tạo ra tiền, anh sẽ để ý em rất ít vào forum sau này.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Bộ ảnh rất đẹp ạ, thể hiện được nhiệt huyết của vận động viên, điều hay ở nhiếp ảnh là khi họ bắt trọn cảm xúc của chủ thể
    Tròn House

Trang 10 / 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910