Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: Training, Fundamental of Photography 2015 with John Greengo

Training, Fundamental of Photography 2015 with John Greengo

creativeLive.com đang phát miễn phí khóa huấn luyện "Kỷ yếu về nhiếp ảnh 2015" với nhiếp ảnh gia John Greengo. Đây là một khóa học rất toàn diện về nhiếp ảnh từ cơ bản đến mở rộng.

Hôm nay là ngày thứ 3 trong số tổng cộng 5 ngày. Họ sẽ tiếp tục phát lại 24/24 sau khi Live. Nếu các bác chưa xem các buổi trước thì sau khi khóa học kết thúc họ sẽ phát lại toàn bộ 1,2 lần nữa suốt 24/24.

John nói khá chậm và phát âm rất rõ, các bác không cần phải thật giỏi tiếng Anh để theo giỏi khóa học. Bộ slide của John rất đẹp và chi tiết sẽ giúp các bác theo dõi dẽ dàng.

Em mong có thật nhiều các bác theo được khóa học này, các bác sẽ học được rất nhiều điều bổ ích. Khóa học sẽ giúp các bác hiểu biết rõ hơn về thiết bị nhiếp ảnh, cách thức hoạt động và tương quan của chúng. Các bác sẽ có thể lựa chọn thiết bị phù hợp hơn, sử dụng chúng hiệu quả hơn, chụp ảnh đẹp hơn và đương nhiên sẽ giúp đóng góp cho diễn đàng này nhiều hơn.

https://www.creativelive.com/live1

Hôm nay là ngày cuối cùng, sau đó họ sẽ phát lại toàn bộ 5 ngày. Khóa học rất hay, không biết có bác nào theo dõi không mà chẳng thấy ai nói gì hết!

Trước tiên xin cám ơn bác Ngocrebel đã bỏ công sưu tầm và chia sẻ với mọi người.

Hiện nay, mạng internet ở VN khi truy cập các site ở nước ngoài rất chậm, nên việc xem video lúc này thực sự rất khó.

Em đã đánh dấu để xem lại sau khi mạng đã trở lại bình thường.

Chúc bác nhiều sức khỏe để tiếp tục chia sẻ những kiến thức bổ ích cho mọi người.

Thấy bác giới thiệu bên topic chọn máy liên quan đến bài viết cũ của JD nên bay qua đây. Cơ mà tại con cá mập nên khả năng là rất khó mà xem được.

Cũng may đường truyền của em coi được, cảm ơn bác chủ nhiều.

Quote Được gửi bởi ngocrebel View Post
    creativeLive.com đang phát miễn phí khóa huấn luyện "Kỷ yếu về nhiếp ảnh 2015" với nhiếp ảnh gia John Greengo. Đây là một khóa học rất toàn diện về nhiếp ảnh từ cơ bản đến mở rộng.

Hôm nay là ngày thứ 3 trong số tổng cộng 5 ngày. Họ sẽ tiếp tục phát lại 24/24 sau khi Live. Nếu các bác chưa xem các buổi trước thì sau khi khóa học kết thúc họ sẽ phát lại toàn bộ 1,2 lần nữa suốt 24/24.

John nói khá chậm và phát âm rất rõ, các bác không cần phải thật giỏi tiếng Anh để theo giỏi khóa học. Bộ slide của John rất đẹp và chi tiết sẽ giúp các bác theo dõi dẽ dàng.

Em mong có thật nhiều các bác theo được khóa học này, các bác sẽ học được rất nhiều điều bổ ích. Khóa học sẽ giúp các bác hiểu biết rõ hơn về thiết bị nhiếp ảnh, cách thức hoạt động và tương quan của chúng. Các bác sẽ có thể lựa chọn thiết bị phù hợp hơn, sử dụng chúng hiệu quả hơn, chụp ảnh đẹp hơn và đương nhiên sẽ giúp đóng góp cho diễn đàng này nhiều hơn.

https://www.creativelive.com/live1
    Cám ơn bác Ngocrebel đã chia sẻ.

Khóa học này hay quá, xem cũng vỡ ra được nhiều điều. Tiếc là dạo này đường truyền internet kém quá nên xem lúc được lúc mất. Chả nhẽ lại bỏ ra 99$ nhỉ?

Nếu bác mua khóa học này, ngoài việc có thể truy cập online bác còn có thể download toàn bộ video và slide (pdf) để xem offline. Rủ thêm vài người hùn mua thì rất ư là OK.

Hiện tại họ có khóa học Photoshop 101. Thông thường nếu không có khóa mới họ sẽ phát lại khóa vừa live 1 lần nữa. Các bác check thường vì có thể họ sẽ phát lại
    Được sửa bởi ngocrebel lúc 04:53 AM ngày 22-01-2015

Quote Được gửi bởi ngocrebel View Post
    Nếu bác mua khóa học này, ngoài việc có thể truy cập online bác còn có thể download toàn bộ video và slide (pdf) để xem offline. Rủ thêm vài người hùn mua thì rất ư là OK.

Hiện tại họ có khóa học Photoshop 101. Thông thường nếu không có khóa mới họ sẽ phát lại khóa vừa live 1 lần nữa. Các bác check thường vì có thể họ sẽ phát lại
    Khóa học Fundamental of Photography 2015 rất hay, gần như đề cập đến mọi vấn đề của nhiếp ảnh một cách rất chuyên nghiệp và dễ hiểu. Hôm trước định nghiến răng 99$ rồi, khi quyết định thì đã thấy nó lên 149$ nên lại thôi.

Thank bác Ngocrebel lần nữa ạ !