Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Nhận xét : Dịch vụ ship hàng US, bán lens/body DSLR của LiemSellLens

Cool Nhận xét : Dịch vụ ship hàng US, bán lens/body DSLR của LiemSellLens

Nhận xét cửa hàng dịch vụ xách tay từ Mỹ Liêm Sells Lens
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...liem+sell+lens

Ngày 22/12/2014 Em có nhờ bác dtqht order và ship về VN dùm em món hàng từ jomashop.com:
    http://www.jomashop.com/tissot-le-lo...-1-423-33.html

Em không gấp nên chọn hình thức free shipping, Jomashop ship air trong vòng 2 ngày là có hàng. Dự là ngày 25/12/2014 sẽ có hàng tại người thân của Liêm bên CA.

Em thanh toán 100% tiền bao gồm cả tiền phí thông qua chuyển khoản cho bx của Liêm vào ngày 23/12.

Món hàng giá trị lớn nên em chuyển tiền cho Liêm luôn, Liêm bảo có tracking number sẽ nhắn em ngay.

Đây không phải là lần giao dịch đầu tiên mua bán hay dịch vụ order giữa em và Liêm , nhưng đây là lần giao dịch giá trị lớn nhất của em. (Trước em có ship qua Liêm 2 đèn SB 25 và SB 28), có giới thiệu người quen mua ở Liêm 2 body D90 xài ngon lành tới giờ.)

Từ ngày 23/12 đến hiện tại bây giờ, nhóc nhà em đang nằm bệnh viên Nhi Đồng 2, trước đó nhóc nhà em sốt cao liên tục không giảm hơn 10 ngày. Em đang rầu thúi ruột thì chiều ngày 5/1 Liêm giao hàng cho em. Hình như cái đồng hồ mang lại may mắn, chiều em đeo thì tối con em cắt sốt và trở lại nhiệt độ bình thường cho đến giờ. Nên em không bao giờ bán đồng hồ này vì nó mang lại may mắn cho em và con em. Vì do ĐH ship về mang lại may mắn cho gd em nên em quyết định "nâng bi" cho Liêm luôn.

Giờ em đang đi làm giờ hành chính nên không tiện post ảnh về món hàng em đã mua cho các bác chiêm ngưỡng. Khi thư thư em sẽ post vì bây giờ con em vẫn nằm bv để theo dõi. Nhưng giờ bé đã khỏe và vui chơi lại rồi (bé mới 7.5 tháng tuổi thôi)
    Em bổ sung hình, chụp hơi xấu các bác thông cảm
    1. Hàng được đóng gói cẩn thận, ship air từ Jomashop đến CA, US.

2. Sau khi unbox, hộp đồng hồ khá đẹp

3. Hộp đựng sản phẩm được bọc da khá trang trọng

4. Đồng hồ được nằm trang trọng bên trong, em k chụp mớ giấy tờ book đi kèm vì nhiều quá

5. Mặt sau hở máy và chữ khắc laser của Tissot, bao gồm số S/N của sản phẩm

Em khuyến khích các bác hãy giao dịch với Liêm.
    Dịch vụ vận chuyển tốt, nhanh chóng và chi phí rất hợp lý.

Nhận xét: Tốt.
    Được sửa bởi Head lúc 08:52 PM ngày 13-01-2015
    Mời các bác ghé chơi Film Group

Cám ơn bác Head đã góp bài cho Box Nhận Xét. Khi nào thuận tiện bác nhớ bổ xung hình ảnh để bài viết thêm tính thuyết phục nhé.

Chúc bé sớm hồi phục và được xuất viện sớm.

Tổng hợp nhận xét đến ngày 12-01-2015
    - Tốt: 01
    - Trung Tính: 00
    - Xấu: 00

Em đã up hình lên vội vã cho nó nóng. Mong các bác thông cảm.
    Mời các bác ghé chơi Film Group