Trang 6 / 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 456781656106 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 1932

Chủ đề: Hoa Thơm Cỏ Lạ bốn mùa

Tuy không nhìn thấy nhau - mặt đối mặt nhưng 5 trang đầu với những gắn bó, tình cảm... Thật vui quá!
    Em lên ảnh ạ!

#39- Vườn ươm

Con đường dưới chân đấy...cứ bước đi...như tình yêu em dành cho anh!

Quote Được gửi bởi qthanh View Post
    Vẫn nét xưa.Mỏng manh và ảo diệu.
    Dạo này ảnh phong cảnh của Chipvn cũng tuyệt đẹp.
    Lên ảnh đều nha chipvn.
    Em cảm ơn anh đã động viên ạ! Em sẽ tham gia đóng góp ảnh thường xuyên hơn!
    Flickr|500px|SonTax

Từ sáng đến giờ em cứ nóng lòng nóng dạ hết sức. Số là chỗ làm của em giờ cấm tuyệt đối internet, lap top...rồi nên cứ là mù internet trong giờ làm việc. Tuy nhiên thỉnh thoảng em có lấy smart phone ra quẹt qua quẹt lại xem mọi người nói gì (ý là khoe có smart phone), xong cười tủm tỉm đúng 3 giây rồi quay ra làm tiếp. Ráng chờ đến tối mới vào vườn được : )

Quote Được gửi bởi luong van toan View Post
    ... đã đam mê nhiếp ảnh, đã rung động vì cái đẹp, đã nếm qua mật ngọt tình thân hữu , đã trải qua đắng chát của chia ly , mỏi mòn , chúng ta đều đã biết trân quí cái đã có , đã mất , và bây giờ là cái đang có...
    Đọc những dòng này mà lòng em cảm động quá. Nhìn những ảnh của tất cả các anh chị em post lên, từng khuôn mặt cũ (cái này em tưởng tượng), từng giọng văn ko lẫn vào đâu được...mà bồi hồi...

Chúc mừng vườn mới của chị La Lune

Được sửa bởi Bé Bông lúc 09:36 PM ngày 12-01-2015
    Canon 600D

18-55 mm

Quote Được gửi bởi sweetieme View Post
    Kẹo (không) Ngọt xin điểm danh ạ. Hôm qua em bận đi diễu hành vụ Charlie Hebdo nên thấy tin nhắn ầm ầm mà không vào xem được, có phần bực bôi :D về đến nhà chậm chân thế là mất phần khai trương mặt tiền, tủi ghê.

Hoa không thơm, cỏ không lạ nhưng có tấm lòng em là chân thật hahaha.

#30.

a nice bouquet by Depth of Feelings Photography, on Flickr
    Chị vẫn thích cái tone màu này hihi, dễ thương quá em ơi!

Quote Được gửi bởi qthanh View Post
    Hoa lạ trên núi Hàm rồng.
    IMG_8841 by
    qthanhnt, on Flickr
    Ảnh đẹp quá anh T ơi, như một người con gái rất kiêu sa và bí ẩn. Em thích cái màu tím quá !

Quote Được gửi bởi chipvn View Post
    Dạ em cảm ơn bác New_farmer ạ!

@Lune: có người được tặng quà riêng thật là đẹp!

Chỉ một ngày trôi qua mà Vườn đã trở lại với rất nhiều ảnh đẹp! Em cũng xin góp một ảnh cho hôm nay.

#34: Vượt lên chính mình

Backround đẹp quá hehe :P

Quote Được gửi bởi nguyen rua View Post
    Hi...hi. Thật bất gờ toàn hình đạc sắc rực rở .Nhưing Đả nhất là gặp lại ACE than mến'
    Chúc sức khỏe Toàn thể ACE Và cô Lune gấp đôi để chăm sóc Bốn mùa hoa nở.
    Vẫn là phong cách không lẫn vào đâu được bác nguyenrua ơi, ánh sáng huyền ảo, cuốn hút!

Quote Được gửi bởi habitat View Post
    Chúc khu vườn đầy hoa thơm trái ngọt. Chúc mọi người một tuần mới đầy năng lượng.

#29: Hồng nhót | Mộc Châu

Theme of winter
    by habitat's, on Flickr
    Ảnh của anh đẹp quá, làm ấm lên cả một góc vườn!

Quote Được gửi bởi KhongGianPhang View Post
    Chúc Mừng Vườn Hoa Thơm Cỏ Lạ Bốn Mùa

Một Chồi Non vừa chớm nở ... Hứa hẹn cho một thành quả thật Tốt Đẹp ...

Thân,
    KGP
    Quote Được gửi bởi just_4_fun View Post
    Chúc Mừng Hoa Thơm Cỏ Lạ 4 Mùa

Xin tặng tất cả Những Tấm Lòng Vàng đã tạo dựng lại những Thân Thương của ngày cũ ...

Thân,
    J4F
    Hân hoan chào đón cô chú. Cảm ơn cô chú thật nhiều. Cháu tin rằng rồi khu vườn của chúng ta sẽ lại ngập tràn hoa cỏ và đầy ắp niềm vui ạ...
    Được sửa bởi tao_xanh lúc 10:34 PM ngày 12-01-2015

Hân hoan chào đón anh G-man, anh chipvn, bác Bamboo12, bác Phong, bác Hoang Viet, bác luongvantoan, bác HaiHiu, anh chị ngatran, bác nguyenrua, anh habitat, anh Suson, bạn Son of Anarchy, bạn ThuThuyMk, Anh New Farmer, anh Mas, chị cau an, bác dongdigipics, chị Linh Nhu Khoa, em Luong Minh Tam, bạn acezin, Bé Bông...cùng tất cả mọi người *tung hoa, tung hoa vèo vèo, khui sâm panh...*

Mạng chậm quá, em đợi thêm hoài ko xong, ì ạch lắm mới post được cái ảnh này.

Chúc trước không thôi ko có vào chúc buổi sáng được ạ

Được sửa bởi tao_xanh lúc 10:22 PM ngày 12-01-2015

Chào cả nhà ạ. Em xin được điểm danh và xí 1 phần đất để trồng hoa lá chứ không mất phần thì thiệt lắm. Nhất là thời buổi đất đai đắt đỏ thế này. Hay chiếm đất trên mặt trăng để trồng cây cho nó rộng rãi nhỉ 😄😁
    Nắng lên đi cho vường ngập tràn hoa thơm cỏ lạ bốn mùa, cho những cung đường ta đi tuy không bằng phẳng nhưng cuối cùng cũng đến thiên đường cùng những người bạn hữu!
    by NQA - OngBom, on Flickr

p/s: em không đủ kiêm nhẫn để ngắm ảnh mọi người. Nên không bình ảnh được mong mọi người thông cảm. Vì mạng quá lởm mãi không load hết ảnh 1 trang được 😊
    Được sửa bởi ongbom lúc 10:27 PM ngày 12-01-2015

Quote Được gửi bởi nguyen rua View Post
    Hi...hi. Thật bất gờ toàn hình đạc sắc rực rở .Nhưing Đả nhất là gặp lại ACE than mến'
    Chúc sức khỏe Toàn thể ACE Và cô Lune gấp đôi để chăm sóc Bốn mùa hoa nở.
    Đẹp lắm anh Nguyen rua ơi.Nét mỏng tang mà rất chi tiết,nhất là cái ánh sáng dịu dịu ma mị này.
    Anh đặc cách khuyến mãi thêm mấy ảnh Bướm rừng Mã đà đi anh xem như những bông hoa biết bay đi anh.

Quote Được gửi bởi luong van toan View Post
    ... đã đam mê nhiếp ảnh, đã rung động vì cái đẹp, đã nếm qua mật ngọt tình thân hữu , đã trải qua đắng chát của chia ly , mỏi mòn , chúng ta đều đã biết trân quí cái đã có , đã mất , và bây giờ là cái đang có...

Cảm ơn @la lune đã ... cảm ơn các bạn đã... , bây giờ việc vun đắp là của tất cả, của mỗi người !

Xin trân trọng kính gởi lời chào hân hoan đến tất cả , và xin phép cho tôi spam cú đầu tiên bằng một bài hát, có cả ảnh phong cảnh rất đẹp trích từ youtube , bài hát có tên : TRỞ VỀ MÁI NHÀ XƯA !

https://www.youtube.com/watch?v=-ZqiZfZx7XU

( còn đây là ảnh chống spam )

#36 :

100_8650 by luong van toan, on Flickr
    Đọc những dòng Anh viết thật cảm động.Đó chính là tâm huyết của mấy ACE tạo lập lại khu vườn này.

Quote Được gửi bởi New_farmer View Post
    Vẫn phong cách ấy!.. Đẹp lắm anh ơi!

IMG_5874 của newfarmer.photovn, trên Flickr

Cái vườn hoa này của nhà trồng hay đi chụp mà anh thấy được nhiều ảnh quá mà ảnh nào cũng đẹp vậy Newfarmer ?
    Xem ảnh em thấy phấn chấn hẳn.Anh rất thích .

Quote Được gửi bởi 2hiu View Post
    CHÚC MỪNG, CHÚC MỪNG
    Một cây làm chẳng nên non
    Ba cây (trở lên) chụm lại nên hòn... "thớt" to

PS: Lâu ngày không post kiểu này, nãy giờ lúng ta, lúng túng từ Flickr qua tới đây hì hì...
    Ui...ảnh bác Hai đẹp mê ly.May mà có "thớt" này mới lại được ngắm ảnh Hoa cỏ của Bác.Đề nghị bác lên nhiều nhiều cho AE ngắm với ạ.

IMG_8930 by qthanhnt, on Flickr

Rón rén và dấu diếm gắp lửa bỏ tay người em trồng hoa có tính chất gây nghiện xem có ai vào bắt chủ vườn không 😈

p/s: Chúc cả vườn ngon giấc. Em đi ngủ chờ thành quả 😈😋
    Được sửa bởi ongbom lúc 11:05 PM ngày 12-01-2015

Trang 6 / 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 456781656106 ... Cuối cùngCuối cùng