Trang 64 / 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 1454626364656674114164 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 631 đến 640 / 1932

Chủ đề: Hoa Thơm Cỏ Lạ bốn mùa

Quote Được gửi bởi mas57 View Post
    Ấy ấy đừng gato chứ e,bên anh giờ hoa cỏ k có gì cả toàn lôi cơm nguội ra treo cho vui thôi :D , ảnh #465 đẹp quá hình như cũng chơi free lensing à

Cám ơn bác đã thích và động viên nhé ....

Em rất thích tấm 369 (Tự tình) và tấm hi-key này của bác. Ánh sáng rất hay, rất đáng học hỏi. Thanks bác.

Quote Được gửi bởi la lune View Post
    Em đồng ý với bác Xichlong về tấm này. Em cũng nghĩ đánh đèn từ phía phải sang ( theo hướng mở của chủ thể) thì sẽ hiệu quả hơn và không bị cháy sáng trên chủ thể.
    Hồi mới chụp cho tới giờ em vẫn bị "ám ảnh" bởi lowkey... nó luôn cho hiệu quả ánh sáng và nội dung vô cùng phong phú!

Mỗi ngày bác dành chút thời gian vào chuyện trò chia sẻ là theo kịp ngay bác ạ!hihi
    ...
    Không gian này ấm cúng quá. Nếu là em thì em hết muốn đi đâu luôn... : )
    ...
    Vầng, chắc em sẽ thử lại set up đánh đèn lần sau nếu cò dịp.

Nghề của em là chuyên set up, quản lý và vận hành những không gian đại loại như thế đó bác.

# Keo con voi 502

IMG_6412 của newfarmer.photovn, trên Flickr

Quote Được gửi bởi qthanh View Post
    Theo phong trào "Bình một ảnh,up một ảnh ạ".
    Mình thích ảnh này của Chipvn vì chụp một nhóm hoa mà ảnh không rối.Màu tím lên nhẹ nhàng.Ngắm ảnh cho mình cảm giác cuộc sống rất yên bình.(có lẽ do mình già rồi nên chỉ muốn một cuộc sống yên bình và vì vậy thấy yêu những ảnh như thế này.)
    ...
    Cảm ơn anh và rất vui vì có người cùng tâm trạng! Em cũng cảm thấy thư thái khi nhìn thấy khóm hoa ấy ở ngoài anh ạ!
    Flickr|500px|SonTax

Nhiều tấm xóa phông mờ mịt quá, chi bằng ngắt 1 bông, cho vào studio, đủ loại nền xanh đỏ tím vàng nhỉ.

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post

Nghề của em là chuyên set up, quản lý và vận hành những không gian đại loại như thế đó bác.

# Keo con voi 502
    @dongdigipics : ... keo con voi ! ... hiểu chết liền ! hị hị ! ( à , phông đẹp , người bạn cùng họ , nếu tôi nhớ không lầm ! )

Quote Được gửi bởi jackr View Post
    Nhiều tấm xóa phông mờ mịt quá, chi bằng ngắt 1 bông, cho vào studio, đủ loại nền xanh đỏ tím vàng nhỉ.
    Bác phán thế cũng đúng, nhưng mà những cái bông đó ở cách xa cái studio thì sao hả bác ?? ngắt xong mang về héo hết lấy gì mà chụp, thông thường chỉ nói suông cho sướng cái miệng và chỉ gõ bàn phím thì dễ lắm, đó bác ! , hic hic... bác có thường mỗi lần chụp ảnh thì phải vô studio rồi trang điểm cho đẹp để chụp hình không? hay là bác đi đến đâu thì chụp tại đó ạ?

Quote Được gửi bởi luong van toan View Post
    @dongdigipics : ... keo con voi ! ... hiểu chết liền ! hị hị ! ( à , phông đẹp , người bạn cùng họ , nếu tôi nhớ không lầm ! )
    À, keo con voi keo dán sắt có số 502 đó bác, hihi..., Dạ, em cũng họ Lương ạ, tên thật là Diệu Đông... không phải diêu bông nhé ! hehe...

Được sửa bởi dongdigipics lúc 09:13 PM ngày 30-01-2015

Quote Được gửi bởi meodihia View Post
    Chào các bác!
    Lâu lắm rồi em mới lại xuất hiện trên VNPhoto. Em xin được góp một tấm ạ!

#493- Nụ hoa tim tím bé xinh xinh báo Xuân nồng

Chào mừng bác trở lại ....Nụ hoa tuyệt đẹp với hiệu ứng 3D như muốn nhảy ra ngoài màn hình của em bác ạ ..:D

Quote Được gửi bởi QuyenLam View Post
    Em mem mới xin chào cả nhà ạ.
    43 by Quyen Lam, on Flickr
    Chào mừng mem rất mới QuyenLam :D a đang chờ đủ bộ để đưa cả lên thuyền đây :D

Quote Được gửi bởi la lune View Post
    Anh chụp tulip đẹp tuyệt!
    Cũng có thử lại freelens anh ạ, nhưng ko phải tấm này, chơi trò này hại mắt quá đê...
    Theo phong trào cũng mai đào cho nó không khí Tết...

Cám ơn em! công nhận hại mắt khi chơi trò này thật nhưng mà vui :D hì hì

Quote Được gửi bởi KhongGianPhang View Post
    Xin thành thật cảm ơn quí Bạn Luong Van Toan, Qthanh, Sweetieme, Tao_Xanh, Mas57, Quangduy, Bác HoangViet và La Lune ... ( tôi không biết còn thiếu ai chăng ... ? ) và những Bạn tôi quên mất ...

Những dòng chữ của quí Bạn đã thật sự làm ấm lòng cay mắt ... như Bạn LVT đã viết ...

Nhìn vào trang và số lượng viewers cứ tăng vùn vụt và đều đặn của Vườn HTCLBM nói lên sự ưu ái của quí Bạn Hữu : Phu Làm Vườn lẫn Khách Vãng Lai ... Mọi nổ lực và cố gắng để tái tạo lại HTCL đã được đền bù xứng đáng ...

Tặng Những Người Bạn Trẻ, có công tái tạo lại Linh Hồn HTCL, một bức ảnh như một sự tỏ lòng Ngưỡng Mộ và Khâm Phục.
    Ảnh này chụp đã lâu ... nhưng chưa hề up lên mạng ... chưa hề tặng ai ... vì ảnh thuộc về "hàng quí hiếm" ...

Thumb Up ...

Thân
    KGP
    Cám ơn anh về món quà " Nhất chỉ thiên" tuyệt đẹp này ....

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post
    Em rất thích tấm 369 (Tự tình) và tấm hi-key này của bác. Ánh sáng rất hay, rất đáng học hỏi. Thanks bác.

# Keo con voi 502
    Cám ơn bác động viên....nhìn ảnh hình như bác cũng chung sở thích Lowkey giống em :D Hồi xưa em cũng hay dùng đèn đánh lắm nhưng sau làm biếng với lại tháy as cũng cứng hơn nên thôi tận dụng as tự nhiên .

Mùa xuân vừa đến hoa về trên những bàn tay....

Mời các bác theo chủ đề mỗi ảnh mỗi câu của bài hát nào :D

Và em vừa đến thay màu áo mới vì anh...

lâu rồi quên mất kiểu ảnh trắng đen mộc mạc
    508
    Đen trắng by Kaipeibabymonster, on Flickr
    Được sửa bởi Jay141 lúc 12:55 AM ngày 31-01-2015

Trang 64 / 194 Đầu tiênĐầu tiên ... 1454626364656674114164 ... Cuối cùngCuối cùng