Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 49

Chủ đề: nhận xét shop PHÚ QUANG

Quote Được gửi bởi mrchubom View Post
    Bài viết đã bị BQT sửa do thành viên phản ánh sai sự thật
    Lần đầu e thấy có người đòi 12 tháng bảo hành cửa hàng ngoài 12 tháng bảo hành hãng như bác. Bác mua cái gì cũng vậy không riêng gì máy ảnh, trừ hàng xách tay trôi nổi không được hãng bảo hành nên cửa hàng sẽ bảo hành trách nhiệm cho bác yên tâm, còn thì mua hàng hãng sẽ chỉ có bảo hành chính hãng mà thôi. Mua ở đâu cũng thế, cửa hàng chỉ phân phối và ăn hoa hồng từ hãng. Khi bác mua máy đã có phiếu bảo hành của hãng kèm theo, cửa hàng sẽ đóng dấu và ghi ngày mua lên phiếu để làm căn cứ cho hãng tính bảo hành. Nếu có tinh thần hỗ trợ khách hàng, cửa hàng sẽ nhận chuyển dùm bác đến hãng để sửa chữa. Tuy nhiên làm như vậy rất mất thời gian chờ đợi của bác nên PQ khuyên bác mang máy sang hãng là bớt khâu trung gian, giúp bác tiết kiệm thời gian. E thấy như vậy là hợp lý, bác kêu ca vậy thì tội nghiệp PQ.
    Được sửa bởi apham lúc 02:57 AM ngày 01-10-2015
    5D2 - Sigma 35f1.4 - 135L - 580EXII

Tôi mua máy ở Phú Quang cũng gần 5 năm rồi,lúc nào cũng vui vẻ,nhiệt tình,uy tín
    Chỉ có lần duy nhất phải phiền Phú Quang để việc bảo hành cho máy Sony A7 mark II của tôi và Phú Quang đã làm hết trách nhiệm và rất trách nhiệm.
    Nên sau phản hồi của Phú Quang là tôi đã nhận được máy của mình ( trong trường hợp này không nắm tóc ông Phú Quang mà đợi Sony giải quyết thì không biết đến thời nào )
    Nhận xét : Tốt
    [IMG][/IMG]

Bữa giờ Phú Quang vẫn đợi Anh Mrchubom đính chính về việc này,tuy nhiên Em không nhận được sự hợp tác của Anh Mrchubom nên hôm nay Em xin phản hồi chính thức về việc này
    - Ngày 29/8 Anh có pm trên FB hỏi về tình trạng lens và máy bị trục trặc với bên em,bên em đã giải thích tường tận và chi tiết về nơi bảo hành,thời gian làm việc,địa chỉ,phiếu bảo hành.
    Cũng như Phú Quang đề nghị hỗ trợ nhận đi bảo hành giúp khi biết khách hàng ở xa..
    - Đến ngày 5/9 khi anh đến thì bên em vẫn giải thích về việc bảo hành và đề nghị giữ nguyên bộ máy gửi hãng trong khi ý anh chỉ muốn được sửa liền trong khi trước đó bên em đã giải thích rất rõ ràng và chi tiết cũng như thành ý bên em.
    Anh không nói gì và ra về.
    Hai hôm sau thì em thấy phản hồi này.
    Em thật sự không hiểu rõ động cơ của Anh này như thế nào trong khi bên em luôn thiện chí,thiện chí đến ngày hôm nay mới trả lời phản hồi sau 1 thời gian chờ đợi.
    Sau đây em xin gửi toàn bộ đoạn chat của Anh với bên Em.
    Và em mong mọi người hiểu rõ về việc phản ánh sai sự thật và chứa đựng nhiều mục đích không tốt.
    Em mong ban quản trị vnphoto giúp em xóa bài không đúng này.
    Em xin cảm ơn!
    Trân trọng!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Quote Được gửi bởi mrchubom View Post
    Bài viết đã bị BQT sửa do thành viên phản ánh sai sự thật
    Được sửa bởi apham lúc 09:52 PM ngày 16-11-2015
    Máy Ảnh Chính Hãng :www.phuquangkts.vn

BQT muốn nghe ý kiến của mrchubom khi phuquangkts đã đưa những thông tin cụ thể về việc trao đổi giữa bác và shop Phú Quang.
    Nếu sau 48h tới mà bác không có hồi âm thì BQT coi như phản ánh của bác không đúng sự thật (nói láo) để chúng tôi sẽ xử lý ở bước tiếp theo.

Trân trọng.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Đã hết thời hạn yêu cầu mà nick mrchubom không hồi âm, chứng tỏ bạn này lợi dụng diễn đàn để nói được cho mình và hoàn toàn không đúng sự thật.

BQT xử lý bước tiếp theo là xóa bài phản ánh không đúng sự thật, không ghi nhận feedback này và treo nick mrchubom vĩnh viễn.

Trân trọng
    TM BQT
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

mấy bác mua nhớ hỏi xem hàng khuyến mãi còn hàng không rồi kêu show ra trước luôn nhé. Mình mới bị em sale chơi 1 cú, lúc mua NX90V ẻm nói mua lúc này được tặng chân máy Mefoto MK10 đó anh, khi hàng tới em kiểm tra hàng trả tiền rồi chưa thấy quà tặng nên mới nhắc, ẻm chả cần kiểm tra gì hết rồi lúng túng nói chương trình hết rồi và hàng cũng hết (hết rồi mà không nói trước, trả tiền xong mình nhắc tới mới nói, mình mà quên cái chắc nó cũng im luôn), , khi nào có em gọi anh, mình đang vội với lại hiền nên chả buồn tranh cãi. Mình không biết có gọi lại hay không nhưng về post lên đây có mấy bác rút kinh nghiệm. Mình thì sợ rồi
    Được sửa bởi tarmpung lúc 07:35 PM ngày 16-11-2015

Quote Được gửi bởi tarmpung View Post
    mấy bác mua nhớ hỏi xem hàng khuyến mãi còn hàng không rồi kêu show ra trước luôn nhé. Mình mới bị em sale chơi 1 cú, lúc mua NX90V ẻm nói mua lúc này được tặng chân máy Mefoto MK10 đó anh, khi hàng tới em kiểm tra hàng trả tiền rồi chưa thấy quà tặng nên mới nhắc, ẻm chả cần kiểm tra gì hết rồi lúng túng nói chương trình hết rồi và hàng cũng hết (hết rồi mà không nói trước, trả tiền xong mình nhắc tới mới nói, mình mà quên cái chắc nó cũng im luôn), , khi nào có em gọi anh, mình đang vội với lại hiền nên chả buồn tranh cãi. Mình không biết có gọi lại hay không nhưng về post lên đây có mấy bác rút kinh nghiệm. Mình thì sợ rồi
    Bác vui lòng sửa lại bài viết theo đúng yêu cầu của box Nhận Xét, khi đó bài viết của bác sẽ được cập nhật vào bài tổng hợp các nhận xét. Cám ơn bác.

Nếu bác chưa rõ thì có thể tham khảo hai bài viết mẫu ở đây.

chờ update thông tin.................
    Được sửa bởi vietrung lúc 02:30 PM ngày 16-07-2018
    like.no.other...

Phú Quang mình có giao dịch 2 lần
    Lần 1: mua fix 50mm chụp gái, lần đó nhân viên bán hàng ok, có mấy cô xinh xinh rất nhỏ nhẹ, còn hên tặng dc cái áo
    Lần 2: mua cái sigma 17-50mm, vào hỏi có hàng không, liền được giới thiệu cái lens củ còn bảo hành tầm 7tr, lens mới tầm trên 8tr có tặng filter (550k), nên mình không muốn mua lens củ, hỏi có hàng mới và tặng gì không, nhân viên chạy lên lầu rồi xuống, im re, có a kia lại cứ nói đi nói lại a mua cái lens sigma củ đi, còn tốt chán a lăn tăn gì (giọng hơi khó chịu và repeat...)...cứ như muốn bán cho dc cái lens đó. Mình chào và bỏ đi luôn, trong lòng không muốn quay lại, thay vì trả lời lens mới hết hàng hôm khác quay lại vậy dễ nghe không, đàng này không nói ko còn hàng...ngoài mua lens hôm đó còn định mần luôn cái trippod nữa...
    Bán hàng: tư vấn chưa nhiệt tình
    Nhận xét: trung bình

Đã từng đến đấy 2 lần, 1 lần tới chỉ xem thôi, mình đến xem và nói trc là hnay chỉ xem thôi, anh nhân viên vui vẻ và còn tư vấn tận tình bộ máy mình cần xem. Lần thứ 2 thì tới mua Lens, mình k mua máy mà mua Lens và hỏi hỗ trợ thâu lại máy ình đang xài, rất bất ngờ là bên này thâu giá rất tốt.

Nhận xét : Tốt

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng