Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 49 / 49

Chủ đề: nhận xét shop PHÚ QUANG

Em giao dịch tai Phú Quang 2 lần:
    - Lần 1 em tới mua X-A2 + 50-230, em xem tin rao bên box mua bán của VNphoto thì PQ để giá là 12tr5 nhưng lúc tới mua thì lại bán 12tr8. EM có hỏi sao đăng trên box mua bán 12tr5 mà bán 12tr8 thì nhân viên nói không biết ai đăng, trước giờ chưa bán cái nào 12tr5 cả.
    - Làn 2 em mua lens 60mm, thì ok, bán đúng giá đăng.
    Nhân viên nhiệt tình, vui vẻ, hàng chất lượng.
    đánh giá khá tốt

Mình mua của Phú Quang 1 bộ Sony A6000 kit + SEL 50f1.8 + SEL 55-210 cách đây hơn 1 năm, hoạt động không lỗi lầm gì và sẽ còn gắng bó lâu dài.
    Thích Phú Quang ở chỗ nhân viên tư vấn rất nhiệt tình và thân thiện.

Nói sao ta, hôm kia giao dịch thêm một lần tại Phú Quang. Lần này là Canon 100L
    Lần trước là sig 50 f1.4
    Cả hai lần đều thấy hài lòng và tin tưởng vào chất lượng sản phẩm cũng như sự chân thật của cửa hàng.
    Định ghi nhiều hơn nhưng thôi
    Tổng quan: hài lòng
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

Em đã từng mua nhiều món ở Phú Quang shop.
    Anh chủ tư vấn rất nhiệt tình, đúng theo nhu cầu của khách hàng chứ không phải để cố bán được hàng.

Em vừa mua máy ảnh ở đây vì dòng máy em mua ở đây có giá tốt nhất !!! Đây là lần thứ 2 em mua máy ở đây, và nhân viên vẫn rất nhiệt tình, đặc biệt là anh mặc áo cam mà chủ thớt đăng ở post 1, rất nhiệt tình và vui vẻ. Và cũng vừa rồi em có đọc 1 bài Post của 1 bạn có phản ánh khi mua máy ở Zshop có phải hàng mới 100 % ko mà LBM vẫn cấp giấy bảo hành mới thì lần này chính xác là em gặp lại luôn, nhưng cách giải quyết khác với bạn kia lắm. Đầu tiên thì nhân viên Phú Quang vẫn giao thiết bị cho em và xin 1 vài ngày để gia hạn thẻ bảo hành mới, và khi vài ngày sau bên Phú Quang có gọi cho em nói là thiết bị của em đã nằm kho quá 6 tháng, nên có đề nghị mình mang thiết bị lại shop để gửi lên LBM kiểm định rồi mới cấp thẻ mới, tức là cho thấy LBM đã ko cấp thẳng thẻ mà có đề nghị Phú Quang gửi trả thiết bị để kiểm định. Và khi em mang thiết bị lên để gửi cho Phú Quang thì anh nhân viên rất nhiệt tình và xin lỗi vì đã làm phiền mình chạy tới lui ( mặc dù mình không hề thấy vậy ) và còn đề nghị tặng mình 1 bộ vệ sinh :D !!! Mình rất ấn tượng với thái độ phục vụ này :D !!!!! Mình sẽ ủng hộ Phú Quang dài dài !!!!
    Đánh giá : Em đánh giá TỐTcho cả phần giá cả tốt thường là tốt nhất nhì HCM, cách phục vụ và nhiệt tình tuyệt đối ko có gì phải phàn nàn !

Mình từng mua 1 lần ở Phú Quang, chất lượng và phục vụ cũng ok

Lâu rồi khi shop Phú Quang còn ở Lý Thái Tổ thì mình có mua em Nikon 50mm f1.8 G mới ra mắt năm 2011. Đến khi Phú Quang chuyển về CMT8 thì đã 4 lần ra đó mua máy mua lens đều bị hụt, nói vui là như ko có duyên vậy, ví dụ như lens vừa đăng facebook 10 phút sau ra shop đã bán (shop nên để số dt ngay dưới post bán sẽ tiện cho khách, lúc đó mình vội chạy ra chứ ko search số dt shop), hay lens mới về ko có ngàm nikon của mình, mua pin thì hết hàng, mua máy thì ko có màu như ý ))))

Mình có dẫn vợ và bạn bè đến PQ để mua máy Fujifilm chính hãng, hài lòng với cách phục vụ và tư vấn của tiệm, hi vọng tương lai Phú Quang sẽ bán nhiều hàng 2nd hơn vì mình tin uy tín của Phú Quang :D

Mình vừa ghé Phú Quang mua lens fujifilm ngày hôm qua. Khi vào shop được 1 em nhân viên dáng người nhỏ, tóc ngắn đeo kính mặc áo fujifilm (mình không để ý tên) ra hỗ trợ. Trong lúc bán hàng cho khách thái độ và cách nói chuyện của em khá cộc lốc, không có chút gì thoải mái niềm nở với khách. Mình test lens nhanh gọn và trả tiền ra về, trước khi đi có gọi em lại góp ý nhỏ về thái độ phục vụ của em thì nhận được biểu hiện trên khuôn mặt: nhếch mép và nhăn mặt - có vẻ khinh khinh.

Mình hài lòng về chất lượng sản phẩm ở Phú Quang nhưng thái độ của em nhân viên đó thì mình nói thẳng là ko chấp nhận được và đề nghị Phú Quang xem xét lại. Nếu lần sau mình tới mua hàng gặp em này sẽ đề nghị được hỗ trợ bởi nhân viên khác, nếu không được sẽ sang cửa hàng khác. Mình có giới thiệu 1 người bạn tới Phú Quang mua combo body + lens cách đây không lâu, cũng gặp phải em nhân viên này và cũng có nhận xét tương tự.
    Được sửa bởi okpd lúc 11:14 PM ngày 25-05-2018

Quote Được gửi bởi okpd View Post
    Mình vừa ghé Phú Quang mua lens fujifilm ngày hôm qua. Khi vào shop được 1 em nhân viên dáng người nhỏ, tóc ngắn đeo kính mặc áo fujifilm (mình không để ý tên) ra hỗ trợ. Trong lúc bán hàng cho khách thái độ và cách nói chuyện của em khá cộc lốc, không có chút gì thoải mái niềm nở với khách. Mình test lens nhanh gọn và trả tiền ra về, trước khi đi có gọi em lại góp ý nhỏ về thái độ phục vụ của em thì nhận được biểu hiện trên khuôn mặt: nhếch mép và nhăn mặt - có vẻ khinh khinh.

Mình hài lòng về chất lượng sản phẩm ở Phú Quang nhưng thái độ của em nhân viên đó thì mình nói thẳng là ko chấp nhận được và đề nghị Phú Quang xem xét lại. Nếu lần sau mình tới mua hàng gặp em này sẽ đề nghị được hỗ trợ bởi nhân viên khác, nếu không được sẽ sang cửa hàng khác. Mình có giới thiệu 1 người bạn tới Phú Quang mua combo body + lens cách đây không lâu, cũng gặp phải em nhân viên này và cũng có nhận xét tương tự.
    em nghĩ có 2 lý do sau

1. bác sấu trai
    2. em ấy tới tháng

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345