Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 49

Chủ đề: nhận xét shop PHÚ QUANG

Em chỉ là newbie, có lẽ còn thiếu nhiều kiến thức vệ NA cũng như sp NA, và e cũng mua máy ở PQ, nhận xét cũng giống như a chị, nv nhiệt tình, chu đáo...chì có điều e check bh trên sony vietnam thì máy em không còn đủ 24th bh, em mua máy đầu th 12, ngày hết hạn bh 11/11/2016, dù máy mới nguyên tem..?

Quote Được gửi bởi MeoNgox87 View Post
    Anh Hoàng ở PQ quá ok rùi ^^ anh ấy rất nhiệt tình và vui vẻ dù em có hỏi mấy chục lần ko mua anh H vẫn vui vẻ. Thik nhất PQ chỗ này. Sẽ còn ủng hộ PQ dài dài
    Quote Được gửi bởi vlite View Post
    Em chỉ là newbie, có lẽ còn thiếu nhiều kiến thức vệ NA cũng như sp NA, và e cũng mua máy ở PQ, nhận xét cũng giống như a chị, nv nhiệt tình, chu đáo...chì có điều e check bh trên sony vietnam thì máy em không còn đủ 24th bh, em mua máy đầu th 12, ngày hết hạn bh 11/11/2016, dù máy mới nguyên tem..?

Trước tiên em xin cám ơn hai bác đã quan tâm và viết bài cho "Box Nhận Xét".

Mong hai bác hãy vui lòng sửa bài viết và bổ xung hình ảnh cho đúng với tiêu chí của box, như vậy bài viết của hai bác mới có giá trị tham khảo với mọi người.

Khi bài viết của các bác hoàn chỉnh, em sẽ cập nhật lại trong phần tổng hợp.

Nếu các bác có khó khăn trong việc gởi hình thì cứ gởi tin nhắn cho em nhé. Cám ơn các bác.

Quote Được gửi bởi vbdt View Post
    Trước tiên em xin cám ơn hai bác đã quan tâm và viết bài cho "Box Nhận Xét".

Mong hai bác hãy vui lòng sửa bài viết và bổ xung hình ảnh cho đúng với tiêu chí của box, như vậy bài viết của hai bác mới có giá trị tham khảo với mọi người.

Khi bài viết của các bác hoàn chỉnh, em sẽ cập nhật lại trong phần tổng hợp.

Nếu các bác có khó khăn trong việc gởi hình thì cứ gởi tin nhắn cho em nhé. Cám ơn các bác.
    tks bác nhắc nhở, e rất ít khi viết nên thiếu sót, e ko có ý chê trách j đối với PQ với lại 1 vài ngày bh có thể ko là j, nên mình ko đưa hình, dự định quay lại PQ mua thêm lens nữa.

Cám ơn bác vlite đã hồi âm.

Theo như ý kiến trên của bác, thì bác có thể cho nhận xét là "Tốt" hoặc "Trung tính", như vậy thì em mới có cơ sở để cập nhật vào phần tổng hợp nhận xét được.

Thôi đã thương thì thương cho trót bác nhé!

Nếu bác chưa đủ số bài viết để gởi hình thì cứ nhắn tin cho em nhá.

Quote Được gửi bởi vlite View Post
    tks bác nhắc nhở, e rất ít khi viết nên thiếu sót, e ko có ý chê trách j đối với PQ với lại 1 vài ngày bh có thể ko là j, nên mình ko đưa hình, dự định quay lại PQ mua thêm lens nữa.
    Dear Bác vlite,
    Đầu tiên em xin nhận thiếu sót khi bán hàng cho Bác mà không giải thích hết quyền lợi bảo hành của Bác khi mua hàng Sony chính hãng.Nên cho phép em giải thích hơn cho Bác rõ ah.
    Hạn bảo hành trên hệ thống khi Bác check chỉ là ngày nhập vào hệ thống của lô hàng Sony được nhập vào và phân phối bởi Sony VN thôi ah.
    Và bao giờ hãng cũng có 1 khoảng thời gian để lưu kho và bán hàng đến tay người tiêu dùng là 6 tháng kể từ ngày hệ thống Sony nhập số seri sản phẩm để báo hành.
    Nên khi Bác mua hàng bên em sẽ dựa vào hóa đơn bán hàng của bên em khi bán cho Bác kèm số seri sản phẩm và sản phẩm sẽ được bảo hành từ ngày mua hàng của bên em.
    Em cảm ơn Bác đã ủng hộ và mong rằng sẽ tiếp tục nhân được sự ủng hộ của Bác.

Em xin chúc Bác,Bác vbdt cùng gia đình 1 năm mới An Khang , Thịnh Vượng , Vạn Sự Như Ý.

Máy Ảnh Chính Hãng :www.phuquangkts.vn

Phú Quang xin chân thành cảm ơn Chú Ngọc_Hương , Chú Nori và Anh Smith1604 ,Meongox87 đã tin tưởng và ủng hộ Phú Quang.
    Mong rằng sẽ luôn tiếp tục nhận được sự ủng hộ dành cho Phú Quang.
    Con xin chúc Chú Ngọc_Hương , Chú Nori , Anh Smith1604 ,meongox87 cùng gia đình Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý.
    Trân trọng!
    Được sửa bởi phuquangkts lúc 04:28 PM ngày 05-02-2015
    Máy Ảnh Chính Hãng :www.phuquangkts.vn

tks PQ và mọi người đã nhiệt tình, e luôn đánh giá PQ tốt mà.

Đã hơn 1 năm, hôm ấy mình mua 1 tủ chống 40l + tripod tại shop Phú Quang (CMT8) chú ấy chở tới và ôm luôn lên lầu 4 (nhà mình) mà cầu thang thì tối, tủ khá lớn - kêu khiêng phụ mà chú ấy nói ko sao ... tư vấn xử dụng nhiệt tình.
    Một điểm + cho phong cách phục vụ

Mua ở PQ nhiều đồ rồi. Gần nhất là máy GR. Nhân viên nhiệt tình, tư vấn khách hàng tốt.
    Nhận xét: tốt.
    20150207_131448 by vohungkha, on Flickr

Cám ơn bác vohungkha đã góp bài cho box Nhận Xét. Em đã cập nhật đánh giá của bác ở post #2.

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng