Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Cụ già Miền Bắc

Cụ già Miền Bắc

Bác nào có cụ già miền khác bỏ vào đây cho vui nhé ;)

Đâm thoải mái cho em lên tay các bác ơi :o

1. Hơi bị over nên nếp nhăn nhìn không "đã" lắm.
    2. Len bị yyy hay sao ấy, ảnh mù mù, không nét, tương phản thấp.
    Yêu quá, body ơi !!

Ôi dào, bác Jim không biết chứ Canon chụp thế thôi, sao mà sắc sảo như NIkon được. Rõ khổ, chắc lại nghe bác Mập tuyên truyền nên mới mua Canon đây mà.

Hello bác CHIM

1. Có thể do em chụp bằng cái Len chụp cò (100-300) nên bị vậy bác à
    2. Len bị yyy là sao bác nói rõ cho em nhờ, nếu từ ngữ bị nhạy cảm bác vui lòng PM cho em nhé.

Hello bác Sợ ... ;)

Khi nào dzụ được G em sẽ mua con Nikon đời mới nhất làm backup cho con Canon hiện tại :D nhưng dù gì bác cũng nhớ báo em khi bác đi chụp mẫu nhé, đừng sợ Canon chụp mẫu đẹp hơn Nikon bác ạ, em chụp xong hứa với bác là giấu nhẹm đi luôn, post lên bị cả mẫu lẫn người coi chưởi thì bỏ mịa.

Bác VÚ ơi, bị over là do "tay người vun bón" đấy, còn thiếu contrast có lẽ do Len chất lượng không cao, chắc bác để luôn 300 mà chụp chưa xin phép cụ đây mà (cái từ chụp lén không được lịch sự lém nên em ngại) :-)) telezoom kéo tối đa sẽ chán lắm (trừ mấy cái xịn xịn như bác apham, soneros đang dùng thì em không dám có ý kiến, hê hê hê, đang thèm muốn chết đây)

PS: "yyy" là "biến tướng - đời sau" của "xxx" thôi bác ạ, vài hôm nữa lại có "zzz" cho xem, giống như Canon ra model mới liên tục vậy muh.

Canon Canon Canon Nikon Nikon Nikon Minolta Minolta Minolta
    Yêu quá, body ơi !!

Bác TôiLàVú ơi, em thấy mấy tấm chụp người già của mấy Nghệ Sĩ đoạt giải toàn là chụp trong bóng đêm hoặc thiếu sáng không à. Lần sau bác Vú nên rủ bà già vào chổ tối rồi shot shot shot nhé.

300D 300D 300D.

Hôm nào rảnh em sẽ thử làm theo ý kiến của bác, nhưng em đã chụp thử gái 18 trong bóng đêm và thiếu sáng, bác có muốn coi thì PM cho em nhé. Em mà post mấy tấm hình ấy vào đây thì em bị thăng cấp lên Admin chí ít là Mod, còn vnphoto.net nhà ta thì báo chí đăng ầm ầm :D Server hiện tại chịu không nổi lượng truy cập đâu bác à, sập web site mất thôi ;)

Xin lỗi các bác, đừng có mà cái gì cũng đổ thừa do máy hay do len.
    To nikon: các bác muốn xem thử ảnh của cái len cà khổ 100-300 đời đầu mà tớ chụp không? Đừng có mà chê canon nhá he he he (thay cho xxx)
    Được sửa bởi ravic lúc 12:20 AM ngày 02-04-2005
    Phó nháy.
    My Gallery

Bác Ravic có muốn dợt lại với cái len 100-300 cà khổ đó thì PM cho em 1 phát luôn nhé. Cụ già này em dùng nó tạo ra hình đấy bác ạ ;)

PS: Bác send cho em xin mớ link về chụp macro gấp bác nhé, để làm gì thì bác biết rồi, send gấp gấp không thì con bồ nhí của em nó đi lấy chồng mất bác ạ

PS: Bác send cho em xin mớ link về chụp macro gấp bác nhé, để làm gì thì bác biết rồi, send gấp gấp không thì con bồ nhí của em nó đi lấy chồng mất bác ạ

Rồi! Bác Toilavu này lòi đuôi là thói giăng hoa rồi, thế thì SGPB còn lâu mới cho bác đi chụp người mẫu. Muốn chụp phải có "Phiếu bé ngoan" do Gấu cấp đấy. Bác lại em út, nhí nhiếc tùm lum thế không được. Hư quá! Mà bác này lại còn rắp tâm chụp macro cái gì thế? Bác Ravic cẩn thận kẻo thành ...tòng phạm thì Tiger nhà bác xé xác đấy! :rolleyes:

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng