Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: UPPICS.NET - Trang up ảnh dành cho photographer

UPPICS.NET - Trang up ảnh dành cho photographer

uppics.net
    Bất chấp nhiều lời ra tiếng vào không nên với cả nên này nọ e vẫn quyết tâm cho em nó ra ánh sáng để phục vụ các bác. Cảm ơn 1 bác nào đó mà em chả nhớ nick vì đã cho em ý tưởng này. ( Tình cờ xem đc cm của bác ấy ). Vậy chức năng gồm có những gì nhỉ:
    1, Up ảnh nhanh ở chế độ công khai hoặc riêng tư.
    2, Có link trực tiếp hoặc để nhúng vào các website forum khác.
    3, Tạo được album riêng, quản lý ảnh, tiêu đề,vvv
    4, Tự động nhận Exif của ảnh, hiển thị toàn bộ thông tin body, các thông số. (Rất hợp với các photographer chúng ta )
    5, Có chức năng comment để các bác chém gió và nhận xét ảnh.

Tạm thời là như vậy, rất mong các bác nhiệt tình giúp đỡ và báo lỗi. Em muốn phục vụ cộng đồng và nó là nhiệt huyết của em nên mong các bác đừng nặng lời.

Xin cảm ơn và chúc anh em đón giáng sinh vui vẻ !

bác chỉ nói khơi khơi vậy là xong sao !!! chả có tí thông tin nào cả ! 1 acc được bao nhiêu dl ? hỗ trợ ảnh lớn bao nhiêu ? up tối đa size nào ? loại ảnh gì v.v tôi đã vào trang web coi cũng chả thấy thông tin gì !.nói chung là thiếu chuyên nghiệp thì làm sao anh em muốn xài trong thời buổi rất nhiều trang up rất mạnh .thì làm sao cho khỏi mất công làm .mà rất ít người sẽ sử dụng
    Nhưng dù sao cũng cám ơn bác đã có lòng giúp anh em ( bác nói vậy )
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    bác chỉ nói khơi khơi vậy là xong sao !!! chả có tí thông tin nào cả ! 1 acc được bao nhiêu dl ? hỗ trợ ảnh lớn bao nhiêu ? up tối đa size nào ? loại ảnh gì v.v tôi đã vào trang web coi cũng chả thấy thông tin gì !.nói chung là thiếu chuyên nghiệp thì làm sao anh em muốn xài trong thời buổi rất nhiều trang up rất mạnh .thì làm sao cho khỏi mất công làm .mà rất ít người sẽ sử dụng
    Nhưng dù sao cũng cám ơn bác đã có lòng giúp anh em ( bác nói vậy )
    JPG PNG BMP GIF MAX 15 MB
    nó đều ghi hết, nhưng mà bé nên bác ko để ý thôi, đã là up ảnh cho hội photo nên e đã cố gắng để max hết cho xả láng. và 1 acc ko giới hạn gì hết.

đã thử xài .và thấy như sau
    up 1 tấm 13.5MB =5.30" !!
    sau khi up rồi muốn dowload lại chỉ còn có 3.5MB !!!!??? why
    mở tấm hình ra coi ,rất lâu mới load xong !!!

mấy cái này có khắc phục được ko . vì muốn up 1 album thì cả ngày à !!! trong khi flickr chỉ 12s là xong 1 tấm 15MB!!!!
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!