Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 43

Chủ đề: Nhận xét CH dịch vụ xách tay từ Mỹ www.minhtricamera.com của TV victory963

Quote Được gửi bởi lamlam View Post
    1. Ngày 23/10/2014 tôi có liên lạc với anh Trung, nick victory963 qua địa chỉ mail: minhtricamera3963@yahoo.com để đặt và mua hàng theo link: http://www.ashford.com/us/watches/se...at500032&so=29.
    2. Ngày 25/10/2014, tôi nhận được mail trả lời từ anh Trung báo giá sản phẩm tôi muốn mua khi về đến Sài Gòn. Ngay sau đó, tôi liên lạc bằng điện thoại theo số 0903 763 963 để xác nhận đồng ý với báo giá và mua sản phẩm trên với anh Trung. Vì là lần mua bán đầu tiên với Trung nên tôi và Trung đã thống nhất đặt cọc.
    3. Ngày 26/10/2014 tôi nhận được mail trả lời từ anh Trung.
    4. Ngày 03/11/2014, tôi lại liên lạc với trung để mua tiếp sản phẩm theo link: http://www.amazon.com/Panasonic-BK-3...s=eneloop+8+aa
    5. Ngay trong ngày, Trung đã báo giá lại sản phẩm cho tôi.
    6. Trong các ngày 04 và 05/11/2014, tôi và Trung đã xác nhận đơn hàng mà không cần phải đặt cọc gì thêm!. Tất cả đều thực hiện qua mail.
    7. Ngày 15/11/2014, tôi nhận được mail từ Trung báo hàng của cả 02 lần mua đã về đến Sài Gòn. Ngày 16/11/2014, tôi nhận được mail báo số tiền còn lại cần thanh toán và tôi cũng đã kết thúc giao dịch ngay trong ngày với Trung.
    8. Kết quả: hàng nhận được theo đúng như mô tả trên link và dĩ nhiên là sự hài lòng tuyệt đối từ người mua hàng là tôi. Với kết quả này, tôi nghĩ các bạn khác nên giao dịch với Trung thử một lần để có thể có cùng cảm nhận như tôi về một dịch vụ mua bán an toàn, giá cả hợp lý, uy tín mà Trung đã tạo ra.
    9. Nhận xét: TỐT
    10. Hình ảnh: sẽ bổ sung sau.
    Bác ơi, 11002 đã PM mà bác không hồi âm:

1. Bác vui lòng bổ sung hình như bài viết bác có ghi, hoặc
    2. BQT xét thấy có thể tin giao dịch của bác là thật, bác vui lòng bỏ mục 10.
    Được sửa bởi 11002 lúc 09:07 PM ngày 14-12-2014
    Chúc Bình An
    FaceBook

Nhận xét về dịch vụ mua hàng hộ trên ebay của anh Trung Minh Trí camera.
    Ngày 08-11-2014 mình có nhờ anh Trung bid 1 cái Canon 1D mark iii số serie 565458, chưa kịp chuyển tiền cọc thì anh Trung đã thông báo thắng bid bộ máy này.
    Sau đó, ngày 17-11-2014 lại có 1 em 1D mark iii serie 578595 hình thức thật mới nên mình cầm lòng không đặng, nhờ anh Trung ra tay thêm một lần nữa.
    Sau 3 tuần hồi hộp chờ đợi thì anh đích thân giao cho mình cái máy thứ nhất và 10 ngày sau đó mình nhận thêm cái máy thứ hai. Anh Trung giải thích có sự chậm trể do cuối năm hàng về nhiều, khâu vận chuyễn quá tải.
    Tóm lại, đây là lần đầu tiên sử dụng dịch vụ mua hàng hộ của anh Trung và mình cảm thấy rất hài lòng về sự minh bạch và cung cách phục vụ của anh.

Nhận xét : dịch vụ Tốt
    Sorry các bác vì chưa đủ 5 bài viết nên em chưa up hình lên được.
    Được sửa bởi motoclinic lúc 08:33 AM ngày 20-12-2014 Reason: Bổ sung số serie máy nhằm tăng tính xác thực.

Nhận xét về dịch vụ mua hàng hộ của anh Trung Minh Trí camera.
    Tưởng ai, chứ anh Trung thì quá tốt rồi!
    Mình nhờ anh Trung ship hàng hoài. Khi đặt "Đơn hàng" nào nhiều tiền thì mới đặt cọc, chứ ít ít ( vài trăm ngàn) thì anh Trung ship luôn khỏi cọc, khi nào hàng về thanh toán luôn!

Nhận xét : Tốt

Quote Được gửi bởi motoclinic View Post
    Nhận xét về dịch vụ mua hàng hộ trên ebay của anh Trung Minh Trí camera.
    Ngày 08-11-2014 mình có nhờ anh Trung bid 1 cái Canon 1D mark iii, chưa kịp chuyển tiền cọc thì anh Trung đã thông báo thắng bid bộ máy này.
    Sau đó, ngày 17-11-2014 lại có 1 em 1D mark iii hình thức thật mới và cũng không nằm trong serie lổi nên mình cầm lòng không đặng, nhờ anh Trung ra tay thêm một lần nữa.
    Sau 3 tuần hồi hộp chờ đợi thì anh đích thân giao cho mình cái máy thứ nhất và 10 ngày sau đó mình nhận thêm cái máy thứ hai. Anh Trung giải thích có sự chậm trể do cuối năm hàng về nhiều, khâu vận chuyễn quá tải.
    Tóm lại, đây là lần đầu tiên sử dụng dịch vụ mua hàng hộ của anh Trung và mình cảm thấy rất hài lòng về sự minh bạch và cung cách phục vụ của anh.

Nhận xét : dịch vụ Tốt
    Quote Được gửi bởi rionikon View Post
    Mình nhờ anh Trung ship hàng hoài. Khi đặt "Đơn hàng" nào nhiều tiền thì mới đặt cọc, chứ ít ít ( vài trăm ngàn) thì anh Trung ship luôn khỏi cọc, khi nào hàng về thanh toán luôn!

Cám ơn các bác đã bỏ thời viết nhận xét cho box mới này của diễn đàn!

Các bác nên bổ xung hình ảnh hoặc thông tin để người xem thấy được là các bác thực sự đã dùng dịch vụ này. Điều này sẽ làm cho phần nhận xét của các bác có giá trị hơn.

Mình cũng nhờ Trung mua giùm pk trên ebay rất nhiều lần nhưng không lần náo Trung nhận tiền trước (chắc khách quen). Hàng về Trung đóng gói rất kỹ. Các bác ghé cafe analoge ủng hộ Trung nha !
    NGUYÊN CLICK
    ĐC: 186/1 Trần Phú, Phường 9, Quận 5
    HP: 0983909733

Quote Được gửi bởi rionikon View Post

Quote Được gửi bởi NGUYÊNCLICK View Post
    Mình cũng nhờ Trung mua giùm pk trên ebay rất nhiều lần nhưng không lần náo Trung nhận tiền trước (chắc khách quen). Hàng về Trung đóng gói rất kỹ. Các bác ghé cafe analoge ủng hộ Trung nha !
    Cám ơn các bác đã bỏ thời viết nhận xét cho box mới này của diễn đàn!

Các bác nên bổ xung hình ảnh hoặc thông tin để người xem thấy được là các bác thực sự đã dùng dịch vụ này. Điều này sẽ làm cho phần nhận xét của các bác có giá trị hơn.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em mới nhờ anh Trung ship cho 2 món hàng lưu niệm Giáng Sinh
    Dịch vụ nhanh chóng, chu đáo, rõ ràng.
    Thái độ nhiệt tình, tạo được niềm tin cho khách.
    Nhận xét: Tốt.

unnamed by PHẠM ĐỨC HIỂN, on Flickr

aaa by PHẠM ĐỨC HIỂN, on Flickr

10359396_777347802319472_990666962233050942_n by PHẠM ĐỨC HIỂN, on Flickr
    Được sửa bởi hien2008 lúc 06:43 PM ngày 19-02-2015
    Máy: có 1 cái, Ống: còn thiếu mấy cái.

Ngày 22/12 em có đặt anh Trung mua và ship hộ một chiếc đồng hồ tại link http://www.jomashop.com/citizen-skyh...y0010-50e.html
    Sau đó anh Trung báo giá và mình ok đã chuyển đặt cọc cho anh Trung. Sau đây là hình anh Trung xác nhận đã nhận được đặt cọc gởi kèm hóa đơn đã order từ Jomashop.

Điều đáng nói là sáng hôm sau mình lên vnphoto thì được anh Vũ (Nikonian2006) cho một code giảm giá 10$. Mình có email và msg cho anh Trung bảo anh nói lại với bên Jomashop. Anh Trung trả lời mail và bảo Ok để anh msg lại với Seller.

Khi hàng về Việt Nam anh Trung mail cho mình và trừ đi 10$ giảm giá dù mình không biết bên Jomashop có khấu trừ đi sau khi đã order hay ko? Chỉ dựa vào một điểm này mình đánh giá dịch vụ của anh Trung xứng đáng 5 sao ở Việt Nam.

Hôm nay mình đã nhận được đồng hồ. Dưới đây là hình ảnh.

Nhận xét dịch vụ : Tốt

Cám ơn nhận xét của bác zinkiet.
    Em cập nhật nhận xét của bác vào post#2.

Hiện tại các nhận xét đã cập nhật gồm của các bác: 11002, EOS450D, codon1803, lamlam, VSP02, shaolinD80, motoclinvic, zinkiet và Ba Messi.

Các bác rionikon, NGUYÊNCLIK và hien2008 vui lòng bổ sung hình ảnh hoặc thông tin để người xem thấy được là các bác thực sự đã dùng dịch vụ này. Điều này sẽ làm cho phần nhận xét của các bác có giá trị hơn. Hiện tại nhận xét của các bác vẫn chưa được cập nhật.
    Được sửa bởi 11002 lúc 10:06 PM ngày 19-01-2015
    Chúc Bình An
    FaceBook

Mới nhờ anh Trung ship cho 2 món hàng lưu niệm:

1.
    [IMG]A Hien BH - Amazon Citizen 2 (24012015) by PHẠM ĐỨC HIỂN, on Flickr[/IMG]

2.
    IMG_8450 by PHẠM ĐỨC HIỂN, on Flickr

Dịch vụ nhanh chóng, chu đáo, rõ ràng.
    Thái độ nhiệt tình, tạo được niềm tin cho khách.
    Cám ơn Anh Trung. Sẽ tiếp tục ủng hộ và nhờ Anh.

Nhận xét: Tốt.
    Được sửa bởi hien2008 lúc 01:35 PM ngày 14-02-2015
    Máy: có 1 cái, Ống: còn thiếu mấy cái.

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng