Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Nhờ tư vấn mua máy ảnh compact cũ giá <= 4 trđ

Post Nhờ tư vấn mua máy ảnh compact cũ giá <= 4 trđ

Tình hình là em đang có nhu cầu mua máy ảnh Compact cũ, nhưng không biết mua loại nào chụp hình tốt.
    Các bác tư vấn hộ em. Nhu cầu em thì chụp hình bình thường thôi, có thì muốn chụp tối nó đẹp đẹp một tý.
    Em đang phân vân con Canon S95 trên Hồng Shop bán 2tr7.
    Do em cũng không rành về máy ảnh lắm, các bác giúp em với.

4tr thì tìm mua S100, S110 sẽ tốt hơn hẳn S95. Cũng có thể tìm Nikon P330, hoặc tốt nhất là Fujifilm X-F1.
    À mình đang nói là tìm hàng 2nd nhé bạn. Con S95 mà bạn nói ở Hồng Shop cũng là hàng 2nd thôi.
    "You say goodbye, and I say hello. Hello, hello"

Quote Được gửi bởi Metal_Fx3 View Post
    4tr thì tìm mua S100, S110 sẽ tốt hơn hẳn S95. Cũng có thể tìm Nikon P330, hoặc tốt nhất là Fujifilm X-F1.
    À mình đang nói là tìm hàng 2nd nhé bạn. Con S95 mà bạn nói ở Hồng Shop cũng là hàng 2nd thôi.
    Hình chụp bằng Fujifilm X-F1 đẹp không bác. Tại em thấy con đó bán trên mạng giá toàn trên 5 trđ.

Anh chủ,

Vì anh là thành viên hoàn toàn mới nên em không thể tặng anh máy Canon S100 em đang có (đủ hộp, cáp, sạc, pin zin + 1for)
    Máy đang bị hư lens. Nếu sửa lens thì có thể hoạt động bình thường
    Em đã sửa một lần mất 400.000 đồng (gửi Vĩnh Hùng sửa vì em mua máy mới ở đây), bị hư lại. Em quyết định không sửa nữa
    Nếu anh muốn, em sẽ bán lại với giá 300.000 đồng và tặng lại cho quỹ của vnphoto.net
    Anh sửa lens chụp tạm cho đến khi quyết định mua máy tốt hơn.
    Ô Mai Gát

Quote Được gửi bởi blurrist View Post
    Anh chủ,

Vì anh là thành viên hoàn toàn mới nên em không thể tặng anh máy Canon S100 em đang có (đủ hộp, cáp, sạc, pin zin + 1for)
    Máy đang bị hư lens. Nếu sửa lens thì có thể hoạt động bình thường
    Em đã sửa một lần mất 400.000 đồng (gửi Vĩnh Hùng sửa vì em mua máy mới ở đây), bị hư lại. Em quyết định không sửa nữa
    Nếu anh muốn, em sẽ bán lại với giá 300.000 đồng và tặng lại cho quỹ của vnphoto.net
    Anh sửa lens chụp tạm cho đến khi quyết định mua máy tốt hơn.
    Cảm ơn bạn, mình đã mua con canon s100 rồi.