Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Nhận xét CH Khuongcamera của TV khuongcamera.

Nhận xét CH Khuongcamera của TV khuongcamera.

Nhận xét cửa hàng Khuongcamera: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=174737

Chào anh chị, em mới lên đời cái len Lens Canon Macro 100mm/F2.8L mua ở Khuongcamera, cửa hàng này em đã được nhiều bạn bè giới thiệu nhưng kỳ này mới được dịp mua len ở đây, em xin đánh giá như sau:

Ngày 04/12/2014 em có đến cửa hàng để xem len, xem qua thấy ưng ý và được anh Khương để giá rất hữu nghị vì là thành viên của VNPHOTO.

Trong quá trình kiểm tra len em được dịp tà di tửu hậu về thiết bị nhiếp ảnh và đặc biệt là cách bán hàng của các cửa hàng ở VN hiện nay và cũng qua đây em nhận thấy Khuongcamera là một cửa hàng uy tín (trước đây em cũng đã nghe bạn bè nói về cửa hàng này).

Không biết có phải anh em quý nhau không nhưng khi về Khuongcamera còn tặng em thêm cái túi nỉ xịn đựng len nữa.

Sáng hôm nay, Khuongcamera có gọi điện cho em hỏi về việc sử dụng len có hài lòng không, có điểm gì không hài lòng không. (điểm cộng cho Khuongcamera đã tiếp thu cách chăm sóc khách hàng giống một số cửa hàng điện máy ở VN hiện nay).

Nhận xét: Tốt.

Được sửa bởi EOS450D lúc 09:16 AM ngày 06-12-2014

Tổng hợp các nhận xét

Tổng hợp nhận xét đến 21h00 ngày 06 Dec, 2014
    - Tốt: 01
    - Trung Tính: 00
    - Xấu: 00
    Được sửa bởi 11002 lúc 08:52 PM ngày 06-12-2014
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Cám ơn bài nhận xét của bác.

Canon macro lens 100f/2.8L bác mua ở CH Khương, sao trên hóa đơn là Lens 100/F4 macro.
    Vui lòng chụp hình lens thật có số series trùng với số series của hóa đơn giúp.
    Anh Toại nói em mới để ý, 100mmL chắc không có F4 rồi.

em xin up hình len em mua đây ah.