Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Thắc mắc khi mua máy tại Vĩnh Hùng Camera

Exclamation Thắc mắc khi mua máy tại Vĩnh Hùng Camera

Các bác cho em hỏi là có phải cửa hàng Vĩnh Hùng 28 Tôn Thất Thiệp (vinhhungcamera.com) là từ Thương Xá Tax dời ra không hay là một cửa hàng khác ạ?
    Hôm qua em có mua 1 máy D7000 xách tay bên này, check shutter count thì em là người chụp tấm thứ 1, set ngày giờ ngay tại tiệm cơ mà không được mở seal, nó đã được mở từ trước và cũng không có sách hướng dẫn, chị chủ (tên Phượng) nói là đợt hàng này không có về. Nên bây giờ em cũng hơi lăn tăn tí.

Trước CH còn ở trong Tax thì mình có mua hàng nhưng từ hồi CH thông báo dọn ra chỗ mới thì mình chưa mua nên không biết,nhưng họ có thông trên web thì chắc là nó.Hàng bác mua chắc là hàng xách tay,mà hàng xách tay làm gì còn nguyên seal mà bóc,có điều đợt mình mua thì sách vở đầy đủ nhưng không có tiếng Việt đâu
    entry body+cheap lens

mình toàn mua máy và lens ở đây, thấy khá ok người bán nhiệt tình và vui vẻ :D chắc ko vấn đề gì đâu

seal là gì nhỉ . chưa bao giờ thấy tem seal máy ảnh !!!! nói gì đến bóc tem ,bác nào đã bõc seal xin cho tôi xem với ,hoặc tả cho xem cái seal !!!???
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Cám ơn các bác nhé em cũng đã yên tâm