Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 28

Chủ đề: Điện thoại nào chụp ảnh tốt nhất bây giờ

Question Điện thoại nào chụp ảnh tốt nhất bây giờ

Em có 1 câu hỏi mong các bác giải đáp: Hiện nay theo các bác thì các dòng điện thoại tầm trung (dưới 10 triệu) thì em nào chụp ảnh tốt???mong các bác trợ giúp ạ

Em thì em thích LG và Sam sung. Em tư vấn cho bác con này.
    LG G2 16GB (10,5 triệu đồng).

Các smartphone của LG vốn không được đánh giá cao ở mảng camera nhưng với LG G2, đó là lại chuyện khác. Không đứng ngoài xu thế “smartphone chụp ảnh” hiện nay, G2 cũng đã được LG trang bị cho camera 13 “chấm” với mức độ chụp ảnh khá hài lòng. Với sự có mặt của ống kính với khả năng chống rung quang (OIS), việc chụp ảnh trên G2 cho chất lượng hình ảnh khá đẹp, trung thực và đầy màu sắc.

Bác xem mua con note 3 cũng ngon đấy. giá 7,799,000 thôi. Thiết kế đẹp màn hình khủng chụp ảnh hết ý.

Quote Được gửi bởi langtu88 View Post
    Bác xem mua con note 3 cũng ngon đấy. giá 7,799,000 thôi. Thiết kế đẹp màn hình khủng chụp ảnh hết ý.
    bác nghĩ giống em. hình như nhắc đến khả năng chụp ảnh thì cứ nghĩ đến samsung đầu tiên ý. em sẽ lưu ý cả 2 em nay rùi đi test thử xem hee

theo em thì tầm tiền đó bác nên chọn em nào của hãng sony ý. máy ảnh smartphone dòng này chụp ảnh được đó bác

Quote Được gửi bởi timve11 View Post
    theo em thì tầm tiền đó bác nên chọn em nào của hãng sony ý. máy ảnh smartphone dòng này chụp ảnh được đó bác
    thank bác, sẽ test lun mấy em này

Bác dùng em này thì hết ý, nhưng không biết bác có dùng quen Windows Phone không nữa
    Nokia Lumia 1020 Chỉ riêng thông số máy ảnh 41 "chấm" trên mẫu Windows Phone Lumia 1020 của Nokia cũng đủ để khiến nhiều người phải trầm trồ. Tuy nhiên, ẩn dưới con số đó, 1020 còn mang đến khả năng chụp ảnh xuất sắc đối với một chiếc điện thoại. Không ngoa khi nói rằng, đây là smartphone sở hữu trang bị camera tốt nhất năm
    Liềm Đam Mê Của Những Bức Ảnh

Em dùng con S2 mấy năm rồi thấy chụp cũng ổn....em thích dùng SS hơn... Dưới 10 triệu thì rất nhiều máy cho bác lựa chọn.

Quote Được gửi bởi suachuaiphone View Post
    mình nghĩ là mình thích z3 , chộp ok lắm
    Oki ơn giời bác đây rùi. Em là tín đồ dâu đen nên đang dịnh hỏi xem là em Z10 chụp được ko các bác???

Mình thì quen con Sony Ultra Z, camera chỉ có 8mp, nhưng nếu biết cách kết hợp thêm phần mềm và khả năng sắp đặt bố cục và cân chỉnh màu sắc thì cũng sẽ chẳng thua ai đâu.

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng