Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: cái này có gọi là cưới không nhẩy

hình bác chụp em mê lắm nhưng em thấy đặc trưng của Limousine là chiều dài và nội thất xe, xem ảnh thì chỉ có 1 tấm về nội thất, còn chiều dài để thể hiện rõ đây là Limousine thì chưa thấy ạ. bác còn hình thì post lên tiếp cho em ngắm với
    Yêu - Yêu nữa - Yêu mãi
    Fotos

Quảng cáo trong thời trang đôi khi là một dòng chữ về tên tuổi của nhà thiết kế , được in thật to trên lưng hay trên ngực áo thun, cũng có thể là những đường nét rất riêng để khẳng định phong cách của nhà tạo mẫu. Đôi khi những "tín hiệu " này dể nhận biết , đôi khi nó "chập chờn" như được thu nhận từ những chòm sao trong vũ trụ, nhưng đủ để cho những khách hàng sành điệu nhận biết trong tự hào về sự am hiểu . Cách thứ hai chỉ đem lại hiệu quả cho những nhản hiệu có tên tuổi và đẳng cấp . Codai không rành trong lãnh vực xe cộ nhưng vẫn thích cách chụp quảng cáo cho Limousine của bạn AFS . Thời trang áo cưới đi kèm với một phần đầu xe , thậm chí một phần mâm bánh xe là đủ để khẳng định cho một tên tuổi .

Em thấy tấm số 1 có góc chụp hay quá. Nụ cười của mẫu cũng góp phần làm bức ảnh đẹp. Cơ mà bác cỏ dại nói hết rồi nên em cũng chả biết nói gì thêm. Ảnh cuối thấy mẫu đứng thẳng quá, em thấy hơi cứng bác ạ. TFS

Mỗi người một ý, theo mình thì ảnh của bác rất đẹp. Bức số 4 mẫu hơi cứng, không được tự nhiên.
    .................................................. ......................
    Đi mãi mỏi chân. Chụp mãi mỏi tay.

Quote Được gửi bởi AFS View Post
    chắc cứ mặc áo cưới thì xếp vào mục ảnh cưới, tại vì ở đây không thấy có mục thời trang cưới,
    em chụp bằng 1 đèn 1500W
    Em cũng thik #2, bố cục và as hay hay, chúc mừng bác. Tuy nhiên tấm cuối nhìn cứng thế nào ấy.
    Live until death!

Tấm số 3 né được luôn cái đám cây với thằng MB140D thì hay bác nhỉ!!!!!

Quote Được gửi bởi AFS View Post
    cảm ơn các bác đã góp ý, em xin tiếp thu. Xem lại cũng thấy còn khá nhiều vấn đề cần phải làm, hẹn gặp lại ở những bộ ảnh sau
    Ảnh 1 đạt nhất nhưng cũng có sạn :

1- cái bánh xe gắn máy lọt vào gầm trước xe hơi
    2- bầu trời trắng quá, xanh một chút thì đạt

Em thì thích mẫu :-) vì cứ xinh là em thích.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12