Trang 52 / 1053 Đầu tiênĐầu tiên ... 2425051525354621021525521052 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 511 đến 520 / 10523

Chủ đề: Thành viên ở Quận Thủ Đức - Quận 9 và vùng phụ cận.

ye ye bác nào có dư vé triển lảm kì này nhớ thứ 7 mang lên nha, em cũng đang muốn đi
    Ta biết rằng chụp em đẹp sẽ nhớ
    Nên dặn lòng chụp xấu khỏi nhớ em

http://www.flickr.com/photos/tuannghethuat/

Quote Được gửi bởi cucarot View Post
    Riêng em thì còn 1 đống vé vào cổng... bác nào cần thì hú... còn vụ khai mạc cũng rứa... cần vào thí tới đó hú em...
    carotte cho anh xin 2 vé nhé !

vài hình Ảnh về Cái Bè . tiền giang .
    Ông bác trong ảnh là : ông BA . người dã 90 năm gắn bó với vùng dất Cái Bè .
    vẫn khoẻ mạnh và minh mẫn , nhà tại chợ Cái Bè .
    chợ Cái Bè nằm sát bờ sông . bến ghe cặp vào . bước lên là họp chợ ngay .
    các loại trái cây từ trong nhà vườn dược dưa ra dây . mua bán và tập trung dể vựa trái cây chuyển lên Sài Gòn bán .
    cảnh bến sông . phía xa bên kia bờ có 1 ngôi nhà thờ . kiến trúc thời Pháp , xưa , chóp nhọn , nhìn như là tháp effel vậy !
    ...một mỏ neo dã rỉ sét , 2 cọc cột xuồng , một bến ghe , giỏ trái chanh ....
    nhộn nhịp buổi sáng .
    trong ành là chuối và dừa ( dã gọt vỏ ) của 1 chị bán sát lề dường .
    thanh long , nho ..... và người dân chất phát , hiếu khách , vui vẻ .....
    vốn là dặc trưng dân miền tây nam bộ .
    khi nào có dịp sẻ ghé chụp hình cho dược ngôi nhà thờ kia .....!
    Anh em vnpt ở miền tây nam bộ có ảnh vể Cái Bè hãy dưa lên cho mọi người thưởng lãm chút nhe .

Được sửa bởi konica_baby lúc 08:37 AM ngày 10-07-2008

Màu film phê quá a konica ơi!!
    Được sửa bởi rotmongtoi lúc 11:34 PM ngày 09-07-2008

Chà cụ ông 90 mà nhìn vẫn còn khỏe mạnh thiệt.hình đẹp lắm bác Konica ạ
    http://flickr.com/photos/newmem

Khi chưa có cái mình thích thì hãy thích cái mình đang có! DĐ:0984.383.678

Bác konica chụp phim ác chiến thế này mà đòi bon chen sang số làm gì. Lâu lâu mới có ảnh phim xem thật thích, thanks anh nhé.

Hehe, em chú thích cho vụ triển lãm:

Vé vào cổng ở đây mà em có là vé thường đó ạ, nghĩa là vé để vào xem triển lãm bình thường... mà hình như em nhớ mỗi năm cũng chẳng cần vé để vào ... không biết sao tụi IDG bày ra chuyện cái vé... nhưng mà hình như có vé thì có rút thăm trúng thưởng cái 1Ds MIII gì đó, rồi tặng kèm lon sữa bò EF 85mm f1.2 L nữa.. hehe..

Còn vụ khai mạc thì làm gì có vé ạ... bữa khai mạc nghe đâu toàn VIP nên đâu có cho khách tham quan vào... chỉ có mí người tổ chức ra vào thôi... cho nên nếu bác nào muốn vào trước để làm gì đó thì em dắt lậu vào .. chứ còn kéo nguyên đám Thủ Đức vô thì em chịu... lúc đó chắc anh em mình cafe với tám quá ...
    a member of BK group

Quote Được gửi bởi adek View Post
    Em mê mấy cái đê-ét-lờ-rờ thôi, hông dám mê mấy pác !!!
    Mê mấy pác thì không bị dzợ mấy pác đánh ghen thì cũng bị mang tiếng là gay !!! Have fun, guys.
    mua hông, bán rẻ cho, thấy mấy bác offline hàng tuần mà ham, hồi trước còn ở nhà sao hông thấy ai off iếc gì hêt
    Gears: Praktica MTL 50, Pentacon 50mm 1.8, Takumar 55mm 1.8, 135mm 3.5, 200mm 4.0
    Đo sáng: D50:ass:

Quote Được gửi bởi cucarot View Post
    Hehe, em chú thích cho vụ triển lãm:

Vé vào cổng ở đây mà em có là vé thường đó ạ, nghĩa là vé để vào xem triển lãm bình thường... mà hình như em nhớ mỗi năm cũng chẳng cần vé để vào ... không biết sao tụi IDG bày ra chuyện cái vé... nhưng mà hình như có vé thì có rút thăm trúng thưởng cái 1Ds MIII gì đó, rồi tặng kèm lon sữa bò EF 85mm f1.2 L nữa.. hehe..

Còn vụ khai mạc thì làm gì có vé ạ... bữa khai mạc nghe đâu toàn VIP nên đâu có cho khách tham quan vào... chỉ có mí người tổ chức ra vào thôi... cho nên nếu bác nào muốn vào trước để làm gì đó thì em dắt lậu vào .. chứ còn kéo nguyên đám Thủ Đức vô thì em chịu... lúc đó chắc anh em mình cafe với tám quá ...
    Uh thì cần vé vào cổng được rùi, chủ íu là không tốn xiền và được tham quan đồ KTS, hên hên thì vớ phải vài pô longleg:ass:. Chứ vào khai mạc làm dzề, nghe đọc diển văn hỉ
    Ta biết rằng chụp em đẹp sẽ nhớ
    Nên dặn lòng chụp xấu khỏi nhớ em

http://www.flickr.com/photos/tuannghethuat/

bác Konica_baby ơi bác chuyển sang máy số rồi máy phim ai chụp up hình lên cho AE xem đây ....

Trang 52 / 1053 Đầu tiênĐầu tiên ... 2425051525354621021525521052 ... Cuối cùngCuối cùng