Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6

Chủ đề: Tư vấn mua máy ảnh cũ DSLR < 5 triệu

Talking Tư vấn mua máy ảnh cũ DSLR < 5 triệu

Em không phải là dân chuyên nghiệp, nhu cầu em mua để chụp gia đình, bạn bè thôi nên cần anh em tư vấn máy ảnh cũ nào < 5 tr, hiện tại trên mạng có canon 20D, 30D...tầm tầm giá có được không anh em, do em xài máy ảnh bình thường chụp xấu quá Em muốn đổi qua máy ảnh bự có ống tele như các anh để chụp cho đẹp :D tham lam quá :D

Em search trên mạng có các máy này :

+ Máy CANON 30D còn cứng đẹp, fullbox trùng series đầy đủ phụ kiện zin. Tặng Dây đeo, hotsue... thẻ CF 2G extreme.
    Đã dán màn hình rồi ko sợ trầy. Lưu ý: mất nép che usb bên hông. Nói chung ngon lành tất cả.
    Lens 18-55 is 2, đẹp như mới, đầy đủ cáp trc sau, hood, filter xịn luôn.
    Giá cả bộ: 5tr1

+ Cần bán 1 máy Canon 450D + len

Giá Body : 5tr

+ Canon 350D kèm lens 18-55mm. Trọn bộ 3,2 triệu tặng kèm 1 dây đeo máy chống sóc mới trị giá 120k và đọc thẻ nhớ đa năng mới còn trong hộp trị giá 170k.
    Máy còn pin, thẻ nhớ đầy đủ, ngoại hình ok.
    Mua riêng Body 2tr, lens 1.5tr

+ Canon 300D đang sử dụng tốt cho ai có nhu cầu
    Tình trạng: Ngoại hình tàn phai theo năm tháng, mọi chức năng hoạt động hoàn
    hảo, sensor k mốc rễ gì hết. Bao test đủ kiểu.
    Máy kèm theo lens kit 18-55
    Phụ kiện: máy, pin, sạc, thẻ CF 1G, dây đeo.
    Giá: Cả bộ 2tr7 (lấy lẻ thì body 1tr9, lens 800k nhé)

+ Máy canon 550d kit 18-55 IS II để lên đời
    - Hình thức còn mới lắm các bạn không phải lo
    - Mình chụp khoảng ~12k short. Giá : 4tr9

Nikon :
    +Nikon D3000 + lens kit 18-55 (còn nguyên hộp), ngoại hình còn đến 98%
    Giá máy: 4.800.000 vnd
    Bao gồm: Full bộ (Body + lens kit 18-55 + sạc + pin + hộp) tặng thêm thẻ nhớ 4gb + túi đựng máy ảnh

+ Máy ảnh D80 còn hoạt dộng hoàn hảo. Body: 9990 shot ngoại hình đẹp, không trầy xước, số chữ còn rõ - không phai mờ, cao su không bong trốc. Lens 18-17 hoạt động tốt, số chữ còn sáng bóng, zoom ok, cao sau không bong tróc, không bị rễ tre. Có một vài hạt bụi và một chấm nhỏ móc ở chính giữa (1/2 đầu hạt gạo)nhưng không ảnh hưởng tới chất lượng ảnh, ảnh chụp ra vẫn đẹp như thường và không bị gì. Phụ kiện: pin - sạc pisen, dây đeo, thẻ 8G. Giá : 5tr8

+Nikon D70 Lens 28-80
    Tình trạng: Máy ngoại hình còn đẹp so với 1 em D70 đến thời điểm hiện tại ( hình chụp do máy dính bụi nên hơi xấu, ae về chùi lại là long lanh ngay). Máy hoạt động hoàn hảo không có bất kì lỗi lầm gì. Lens 28-80 còn đẹp kính trong không mốc rễ gì hết.
    Phụ kiện: Pin, sạc
    Giá: 2tr9

nội body ko đã ~ 5tr rồi, ống bự tele như bạn nói, cái bèo nhất là hơn 9tr :|.... bạn tự suy nha

Quote Được gửi bởi snsdyoona01 View Post
    nội body ko đã ~ 5tr rồi, ống bự tele như bạn nói, cái bèo nhất là hơn 9tr :|.... bạn tự suy nha
    ráng ráng lên 7-8 tr :D

Thèm canon 50D quá :(