Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15

Chủ đề: HEPL- Cần tư vấn về dịch vụ chụp hình cưới !!

HEPL- Cần tư vấn về dịch vụ chụp hình cưới !!

Chả là đầu tháng 11 e cưới vợ rồi mà chưa biết chụp hình cưới ở đâu cả, giờ ra đường thì loạn cào cào hết các studio. Vào tham khảo thì ông nào cũng quảng cáo đủ kiểu rùi đủ mọi giá trên trời dưới đất, giờ e thực sự rối loạn rồi nên lên các diễn đàn nhờ a chị e đã có kinh nghiệm tư vấn giúp để có một album và hình cưới đẹp + chi phí vừa phải. E dự kiến chi kinh phí cho chụp hình cưới trọn gói dao động từ 7 -9tr thui ạ, vì cũng chả dư dả gì lắm trong giai đoạn này.
    anh chị em nào biết chỗ nào chụp đẹp, dịch vụ tốt trọn gói thì tư vấn giúp ạ !! Chân thành cảm ơn mọi người đã đọc bài !! Nếu e post bài ko đúng nơi xin mod chuyển giúp cho đúng, vì tìm mãi thấy nơi này post bài là hợp lý nhất

Inbox mình, mình chỉ cho
    Olympus OM-D E-M5 + 17mm f2.8
    Nikon D90 + 17-55mm f2.8
    www.flickr.com/2cucai

Đã inbox cho bạn rồi...
    A99 + 24F2 + 35 F 1.4 G + 50 f.1.4 ZA

đã inbox cho bác, mình là 1 freelancer, ^^

bạn cho mình cái mail ah

Mình cũng giống bạn. Cũng đang chuẩn bị cưới mà không biết lựa chọn studio hay freelancer

tùy bạn thôi ah, hồi trước mình làm trong studio, họ ko cần mình sáng tạo, chỉ rập khuôn 1 "xì tai" cố định, mà mình thì ko thích như thế, nên giờ thành 1 freelancer rồi, nếu bạn thích có chút gì đó lạ lẫm, thời gian thoải mái, cảm giác thân thiện thì hãy chọn freelan đồng trang lứa với mình, ^^, mình cũng chỉ có chút ý kiến thế chứ ko có ý nói bạn bỏ studio mà tìm freelan nhé ^^

Quote Được gửi bởi Hihas76 View Post
    Mình cũng giống bạn. Cũng đang chuẩn bị cưới mà không biết lựa chọn studio hay freelancer
    tùy bạn thôi ah, hồi trước mình làm trong studio, họ ko cần mình sáng tạo, chỉ rập khuôn 1 "xì tai" cố định, mà mình thì ko thích như thế, nên giờ thành 1 freelancer rồi, nếu bạn thích có chút gì đó lạ lẫm, thời gian thoải mái, cảm giác thân thiện thì hãy chọn freelan đồng trang lứa với mình, ^^, mình cũng chỉ có chút ý kiến thế chứ ko có ý nói bạn bỏ studio mà tìm freelan nhé ^^

1 cái có 1 cái hay riêng nha bạn. ^^. Cần freelance hú mình nhé.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng