Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8

Chủ đề: [Giúp đỡ] Vấn đề pin NPW-126 và địa chỉ bảo hành Hà Nội.

[Giúp đỡ] Vấn đề pin NPW-126 và địa chỉ bảo hành Hà Nội.

Các bác cho e hỏi. E vừa lấy bộ XE2+kit hàng lướt vẫn còn bảo hành ở Fuji. Vấn đề của e như thế này. Sau khi lấy đồ về e có chụp một ít thì thấy báo hết pin nhưng khi sạc đèn ở sạc pin hiện màu xanh và đứng yên. Nhưng được một lúc đèn bắt đầu nhấp nháy. E vẫn tưởng đang sạc nên không rút ra đến khoảng gần 3 tiếng sau đèn vẫn nhấp nháy không thấy tắt đi. Do có việc phải đi nên e rút ra nhưng chụp được hơn 100 ảnh thì pin đã báo sắp hết. Cho e thắc mắc có phải pin của e đã bị chai hay không? Máy mới còn khoảng 23t bảo hành thì có được đổi pin khác không ạ? Cho e xin địa chỉ trung tâm bảo hành của Fujifilm với ạ. Vì e thấy 1 địa chỉ trên web thì ở Bà Triệu còn trên giấy bảo hành thì ở trên tòa nhà BIDV. Bác nào biết thì giúp e với ạ. E cảm ơn.

Có bác nào biết thì trung tâm bảo hành ở Hà Nội thì giúp e với ạ.

Chả ai giúp hèn chi furi ít người dám lao vào

Furi box như cái chùa

Em ko biết pin có được bảo hành không? Bác mang qua Fuji Việt Nam tòa nhà V-building ở trên Bà triệu xem sao (hình như 127)

Box Fuji vắng thật bác ạ. E có mấy bài hỏi kinh nghiệm sử dụng thì thấy các bác vào xem là nhiều không thấy bác nào trả lời. Nên e toàn vào chợ Fuji trên facebook đăng nhanh các bác cũng trả lời nhanh hii. Chắc để qua đợt mưa bảo này e đi bảo hành xem có được không. Cảm ơn các bác.

vnpt chặc chém quá nên anh em it vào thôi.
    pin sạc nhấp nháy thì khả năng là pin/sạc hỏng. bạn mượn một cái sạc khác thử lại nha
    Only love...... Fujifilm X100
    http://flickriver.com/photos/boldrock

Quote Được gửi bởi beckham85 View Post
    Box Fuji vắng thật bác ạ. E có mấy bài hỏi kinh nghiệm sử dụng thì thấy các bác vào xem là nhiều không thấy bác nào trả lời. Nên e toàn vào chợ Fuji trên facebook đăng nhanh các bác cũng trả lời nhanh hii. Chắc để qua đợt mưa bảo này e đi bảo hành xem có được không. Cảm ơn các bác.
    Anh cho em link chợ Fuji trên fb với ạ.

Quote Được gửi bởi foreverlove3004 View Post
    Anh cho em link chợ Fuji trên fb với ạ.
    https://www.facebook.com/groups/MarketFujiVN/
    Only love...... Fujifilm X100
    http://flickriver.com/photos/boldrock