Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Chia sẻ lộ trình đạp xe hàng ngày của các bác - Cùng đi chung cho vui.

Chia sẻ lộ trình đạp xe hàng ngày của các bác - Cùng đi chung cho vui.

Chào các bác.
    Hàng ngày em vẫn đạp xe tầm khoảng 20km để luyện tập. Giờ đi thường là từ 5h 45 đến 7h 30 sáng.
    Nhưng mà đi 1 mình thì hơi buồn, nên em hỏi các bác cho thông tin lộ trình hàng ngày của mình, để nếu cùng cung đường thì cùng nhau đạp sẽ vui hơn.
    Em thường đi theo 2 lộ trình :

1. Lê Trọng Tấn - Tân kỳ tân quý - Cộng hòa - Nguyễn Văn Trỗi- Nam kỳ khởi nghĩa - Nhà thờ đức bà - Đồng khởi - Hàm nghi - Paster - Nguyễn Văn Trỗi - Trường sa - CMT8 - Tân kỳ Tân Quý - Lê Trọng Tấn.

2. Lê Trọng Tấn - Tân kỳ tân quý - Cộng hòa - Hoàng sa . Em đi hết đường Hoàng sa theo kênh Nhiêu Lộc đến Q 1, quay lại Trường Sa -CMT8 - Tân kỳ Tân Quý - Lê Trọng Tấn.

Các bác chia sẻ tuyến đường và thời gian mình chạy, em nghĩ nếu trùng nhau thì mình sẽ có thêm bạn đồng hành .

Thay vì chay qua truong sa bác thẳng tiến phạm văn đồng tới cầu bình triệu rúi quay lại cũng tầm thời gian đó. Đường PVĐ giờ đông vui lắm khối bác chạy xe ở đó. Còn chu nhật thi mình hay đi xuống bến lức, nếu bạn đi dc thì đi với nhóm của minh. Khoảng 60km thui

ngày thường buổi tối tầm 8h hay chạy Phạm Văn Đồng, từ đầu bùnh binh công vien Gia Định đến đường 20 quay đầu phường Hiệp Bình Chánh Thủ Đức (1 vòng tầm 12km, tối lượn 2 vòng e về).

hoặc tuyến Cầu Bình Triệu TĐ - Ung Văn Khiêm - Cầu SG - Trần Não Q.2 - Cầu Thủ Thiêm - Lê Thánh Tôn - NKKN - Võ Văn Kiệt | quay về: Võ Văn Kiệt - Tôn Đức Thắng - Điện Biên Phủ - XVNT - QL 13 - Cầu Bình Triệu TĐ (1 vòng này tầm 30km)

Em hay đạp tối tầm 6:30-7h: Thích Quảng Đức- Trường Sơn - Cộng Hòa - Trường Chinh - An Sương vòng ngược lại- Trường Chinh - Cộng Hòa- Nguyễn Thái Bình-Bờ kè - Đặng Văng Ngữ- Huỳnh Văn Bánh - Phan Đình Phùng- Nguyễn Kiệm - Thích Quảng Đức ( cỡ 24km )

Mình đạp chút xíu ngay trung tâm nên không dám share lộ trình, sợ các bác mắng cho, hì hì
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.