Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Hỏi chỗ sửa xe, rút căm và cân chỉnh cho xe đạp ?

Hỏi chỗ sửa xe, rút căm và cân chỉnh cho xe đạp ?

Chào các bác.
    Em mới mua con xe second hand, cái bánh sau nó hơi bị đảo. Với lại bộ đề em nghỉ chắc phải chỉnh lại cho ngọt .
    Nhưng mà em không biết nên đem đi đâu để cân chỉnh lại, thấy mấy shop bán hàng trên topic trong này họ toàn ráp xe mới, mình đem cái xe cùi bắp của mình vào thấy nó kỳ kỳ.
    Mấy bác biết có bác thợ nào chuyên cân chỉnh, rút căm cho xe ở Sài gòn cho em xin địa chỉ và số điện thoại, vì em thấy sớm muộn gì trong quá trình sử dụng mình cũng phải đem đi bảo trì.
    Thanks các bác

Bác ra 107 Võ Thị Sáu, cạnh Martin 107 có nhiều tiệm rút căm xe lắm.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi lytamhoan View Post
    Chào các bác.
    Em mới mua con xe second hand, cái bánh sau nó hơi bị đảo. Với lại bộ đề em nghỉ chắc phải chỉnh lại cho ngọt .
    Nhưng mà em không biết nên đem đi đâu để cân chỉnh lại, thấy mấy shop bán hàng trên topic trong này họ toàn ráp xe mới, mình đem cái xe cùi bắp của mình vào thấy nó kỳ kỳ.
    Mấy bác biết có bác thợ nào chuyên cân chỉnh, rút căm cho xe ở Sài gòn cho em xin địa chỉ và số điện thoại, vì em thấy sớm muộn gì trong quá trình sử dụng mình cũng phải đem đi bảo trì.
    Thanks các bác
    Em chơi xe cùi.
    Em toàn rút căm ở nhà, cực tí nhưng thích hơn.
    Lưu ý là tháo ruột ra, rút căm xong nhớ giũa đầu căm lòi ra, mới lắp ruột vào, không thì ruột xe sẽ bị đâm thủng.
    Chúc Bình An
    FaceBook