Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 59 / 59

Chủ đề: VNPhoto - Triển lãm đầu tiên và những dòng lưu bút

Quote Được gửi bởi hoami0770 View Post
    Phải nói rằng sự thành công của VNPhoto trong triển lãm VCE lần này thì ai cũng phải nhận thấy Kokoro là người đóng góp nhiều nhất. Hoami chân thành cám ơn Koko nhìu nhìu nhé. Koko vất vả wá...xương ghê cơ...(mẹ mìn wa')

Dành tặng cho người phụ nữ xuất sắc nhất 6 tháng đầu năm 2008 của VNPhoto khu vực phía Bắc và Hà Nội bức ảnh kỷ niệm :

Thân,
    Thanks bác Họa Mi nhá

@Nguyenthuy: không biết câu "yêu nhau lắm, cắn nhau đau" à?

Dạo này site mình nói nhiều hơn chụp .Nên đọc lại topic này và tự nhiên nhớ lắm cái cảm giác đoàn kết ,yêu thương giúp đỡ nhau như những ngày ở Triển lãm VCE .Và bất chợt em thấy buồn lắm.
    Em biết cũng có nhiều người đang buồn như em và em hi vọng những người chơi ảnh mục đích không phải là yêu nghệ thuật nếu đọc được topic về tấm lòng của anh em chơi ảnh thì hãy 1 lần ngẫm nghĩ 1 chút nhé!
    Em là 1 thành viên yêu nhiếp ảnh và cũng mong muốn mọi người yêu nhiếp ảnh như em hãy coi đây không chỉ là sân chơi nghệ thuật mà coi đây như 1 ngôi nhà tinh thần của mình thứ 2 của mình.Em biết là chỉ có những người có tấm lòng đẹp mới chụp được những bức ảnh đẹp nên mong những tấm lòng đẹp hãy đừng biến ngôi nhà tinh thần mình đơn giản chỉ là nơi giải toả stress và châm biếm cá nhân mình với 1 cá nhân khác nữa nhé!
    Chúc site mình đã ,sẽ và luôn luôn là nơi gặp gỡ của những tấm lòng đẹp,những bức hình đẹp ,những sự học hỏi bổ ích và ngày một đoàn kết để mỗi khi mở cửa ra bước vào là thấy sự thoải mái tinh thần mình.
    P/S:Em bức xúc nên xì pam chút nhưng mà chỉ vì em rất qúy những tấm lòng, những con người em đã quen biết từ ngôi nhà này mà.:")
    Được sửa bởi Candy yeu anh lúc 12:10 AM ngày 23-08-2008
    Tổ Đoan Trang: Chaoban; Haivu; Loayhoay; Mèo sạch thỉu; Duc.hollywood; Downcome; Lio; Thosan; Candyyeuanh; Dan Moi; Kiennt76.
    My blog:http://360.yahoo.com/banhran81

Từ sau triển lãm đúng là vnphoto có nhiều sự kiện xảy ra không hay lắm. Em cũng muốn chia sẻ chút cảm xúc với Candy, chỉ mong các bác nếu có chẳng mảy dính vào các vụ xích mích thì nên bỏ qua nếu có thể hoặc giải quyết cá nhân ( nếu không thể bỏ qua ) để tránh lôi kéo quá nhiều thành viên gây ra xích mích.

Từ sau triển lãm, mới chỉ có một dịp offline ở Tam Đảo mà anh em đi đông vui đến vậy, mong rằng còn nhiều dịp hơn nữa để anh em ta xích lại gần nhau hơn.

@Candy : nhớ sữa lắm rồi ^^!
    mah gallery : http://s447.photobucket.com/albums/qq192/NgThaiphoto/

Quote Được gửi bởi Candy yeu anh View Post
    Dạo này site mình nói nhiều hơn chụp .Nên đọc lại topic này và tự nhiên nhớ lắm cái cảm giác đoàn kết ,yêu thương giúp đỡ nhau như những ngày ở Triển lãm VCE .Và bất chợt em thấy buồn lắm.
    Em biết cũng có nhiều người đang buồn như em và em hi vọng những người chơi ảnh mục đích không phải là yêu nghệ thuật nếu đọc được topic về tấm lòng của anh em chơi ảnh thì hãy 1 lần ngẫm nghĩ 1 chút nhé!
    Em là 1 thành viên yêu nhiếp ảnh và cũng mong muốn mọi người yêu nhiếp ảnh như em hãy coi đây không chỉ là sân chơi nghệ thuật mà coi đây như 1 ngôi nhà tinh thần của mình thứ 2 của mình.Em biết là chỉ có những người có tấm lòng đẹp mới chụp được những bức ảnh đẹp nên mong những tấm lòng đẹp hãy đừng biến ngôi nhà tinh thần mình đơn giản chỉ là nơi giải toả stress và châm biếm cá nhân mình với 1 cá nhân khác nữa nhé!
    Chúc site mình đã ,sẽ và luôn luôn là nơi gặp gỡ của những tấm lòng đẹp,những bức hình đẹp ,những sự học hỏi bổ ích và ngày một đoàn kết để mỗi khi mở cửa ra bước vào là thấy sự thoải mái tinh thần mình.
    P/S:Em bức xúc nên xì pam chút nhưng mà chỉ vì em rất qúy những tấm lòng, những con người em đã quen biết từ ngôi nhà này mà.:")
    Em hiểu tấm lòng bác ...Song cũng như quy luật tự nhiên : Lúc thăng lúc trầm ấy mà ...Mọi chuyện đã và đang xảy ra trong vnphoto.net cũng như trong nhóm Hà Nội cũng không nằm ngoài qui luật tự nhiên này ...Với tấm lòng yêu nhiếp ảnh và yêu cuộc sống của các bác , nhà em tin rằng sẽ càng tốt hơn lên thôi ... '' Hết mưa là nắng hửng lên thôi ''...Mong có được những tấm lòng ...
    Xin cám ơn những tâm sự thật lòng của bác ...
    Được sửa bởi DTD145 lúc 07:11 PM ngày 23-08-2008
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Em đang khóc đây , có ai dỗ tui hem

Quote Được gửi bởi haivu View Post
    Sao vậy bác ?????? Vụ Ana đến đâu rồi ??
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

Quote Được gửi bởi haivu View Post
    Lão này không khóc thì thoai chớ đã khóc đố ai dỗ được...
    1 cặp QL17 GIII và 1 Cụ Rồ...thế thôi

Sếp thật thà quá. Lão hại mọi thứ kia dạo này ngồi một chỗ mà vẽ cho xong đi, hay biết vẽ bằng chân rồi à?

Đọc những bài viết đầy nhiệt huyết tự nhiên em thấy rất vui và cũng rất tiếc.
    Vui vì thông qua những hoạt động của VNPhoto đã làm được điều kỳ diệu kết nối mọi người lại với nhau, khơi dậy tinh thần Team Work vốn đã bị coi là kém cỏi của lớp thanh niên trẻ.
    Tiếc vì đã không được tham gia triển lãm ảnh vừa qua.
    Sang năm Trâu Vàng xin chúc VNPhoto sẽ có thêm nhiều hoạt động bổ ích và phát triển bền vững để trở thành một sân chơi không thể thiếu của mọi người.

Cá nhân em rất thích các bài viết mang tính chia sẻ và đóng góp trên diễn đàn. rất mong BTC có những đợt chấm, bình chọn và trao giải cho những bài viết hay để khuyến khích anh em viết bài, đóng góp ngày càng nhiều cho VNPhoto.

Xin cảm ơn!

Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456