Trang 6 / 112 Đầu tiênĐầu tiên ... 456781656106 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 1111

Chủ đề: Góc ảnh Canon 16-35 mm f4 IS

Quote Được gửi bởi chuotlang View Post
    Em thấy đa phần bác chụp có CPL hay sao ý chứ, trời bị loang và ám xanh 4 góc, ám kiểu này hao hao giống Hoya hay Kenko gì trc em dùng, giờ em dùng lung tung mấy hãng củ chuối khác lại chả bị ám
    không có bác ơi, chỉ có một tấm có hồ nước là có CPL thôi bác, những tấm em chup nhà thờ mặt trời ngay sau đỉnh nhà thờ nên nó mới vậy thôi bác
    Chúc vui

Quote Được gửi bởi brianq View Post
    không có bác ơi, chỉ có một tấm có hồ nước là có CPL thôi bác, những tấm em chup nhà thờ mặt trời ngay sau đỉnh nhà thờ nên nó mới vậy thôi bác
    Thế chắc bác kéo blue nhiều quá nó nhòe lên green à, em thấy tấm 0010 là bị nặng nhất kiểu đó
    Công nhận Len này nét rìa tốt thật
    Canon - Gitzo - Markins - Fujifilm

Quote Được gửi bởi chuotlang View Post
    Thế chắc bác kéo blue nhiều quá nó nhòe lên green à, em thấy tấm 0010 là bị nặng nhất kiểu đó
    Công nhận Len này nét rìa tốt thật
    em không có kéo màu bác ơi, mắt em kém về vấn đề này lắm mấy cái ám màu nhiều khi em nhận không ra nên em không đụng vào màu hoặc wb , chắc tại em kéo vibrance lên tới 20 nên nó bị vậy không?
    Được sửa bởi brianq lúc 03:37 AM ngày 21-08-2014
    Chúc vui

lens tốt, chụp tốt và cảnh đẹp. xem rất đã. tks bác !

Quote Được gửi bởi dinhvandiep View Post
    lens tốt, chụp tốt và cảnh đẹp. xem rất đã. tks bác !
    cám ơn bác đã xem hình và động viên a
    Chúc vui

Quote Được gửi bởi brianq View Post
    em gởi bác tấm hình gốc, tấm này như em nói em có dùng CPL

hết xanh!

theo kinh nghiệm đốt tiền của em, các bác cứ múc con canon lens đời mới thế này, ai cứ chê build lởm kệ người ta, ( nói lởm thế thôi xài biết khi nào hư?, nhựa tốt thì nhẹ, đẹp. build magne hay gì gì đó nặng bỏ xừ, xước cái sơn nhìn tởm k kém ) quan trọng cái hệ thống quang học thế lào. ss với 2.8 mk2? lel, em nghĩ con này ăn đứt, bữa thấy có trưng r mà hơm có máy test =)), đang chờ photokina lượn 1 vòng luôn.lướt sơ qua digiralRev nghe bảo ăn 2.8 mk2. :D. h em thấy hơm biết em 2.8 mk2 xài để làm gì, dở dở ương ương. cho nên, bác nào có dk all in múc đê!!!!!!!!!!!!!!!! (em k có hứng xài zoom, cho nên các bác mua nhiều vào r cho em mượn lại=]] ).

[QUOTE=petertruong83;3218128]hết xanh!

bác chỉnh đẹp lắm cám ơn bác nhiều
    Chúc vui

Quote Được gửi bởi RiNC View Post
    theo kinh nghiệm đốt tiền của em, các bác cứ múc con canon lens đời mới thế này, ai cứ chê build lởm kệ người ta, ( nói lởm thế thôi xài biết khi nào hư?, nhựa tốt thì nhẹ, đẹp. build magne hay gì gì đó nặng bỏ xừ, xước cái sơn nhìn tởm k kém ) quan trọng cái hệ thống quang học thế lào. ss với 2.8 mk2? lel, em nghĩ con này ăn đứt, bữa thấy có trưng r mà hơm có máy test =)), đang chờ photokina lượn 1 vòng luôn.lướt sơ qua digiralRev nghe bảo ăn 2.8 mk2. :D. h em thấy hơm biết em 2.8 mk2 xài để làm gì, dở dở ương ương. cho nên, bác nào có dk all in múc đê!!!!!!!!!!!!!!!! (em k có hứng xài zoom, cho nên các bác mua nhiều vào r cho em mượn lại=]] ).
    đúng rồi bác, build bằng nhựa chứ nhìn đẹp lắm, em bay giờ mê em gốc rộng này rồi
    Chúc vui

con này khi nào có hàng vậy nhỉ ? giá tầm nhiêu ta ?
    Canon 60D + Tamron 17-50mm f2.8 non VC

Trang 6 / 112 Đầu tiênĐầu tiên ... 456781656106 ... Cuối cùngCuối cùng