Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Tư vấn về máy in ảnh và mực in để làm chương trình chụp ảnh cho trẻ em miền núi.

Tư vấn về máy in ảnh và mực in để làm chương trình chụp ảnh cho trẻ em miền núi.

Chào các bác.
    Bên em đang chẩun bị làm CHƯƠNG TRÌNH TỪ THIỆN -TẾT TRUNG THU CHO TRẺ EM NGHÈO MIỀN NÚI
    Chủ đề “ Trăng sáng làng em” (dự định tổ chức ngày 31/08 – ngày 01/09 tại DAKLAK)
    [IMG]10494553_881939701833340_4157851981177672267_n by artanhuynh, on Flickr[/IMG]
    https://www.facebook.com/lgahcm
    Trong chương trình này có phần chụp chân dung cho trẻ em , vì lần trước bên em lên thấy mọi người, đặt biệt là các cháu nhỏ rất muốn có 1 tấm ảnh chân dung của mình.
    Do đó bên em dự định sẽ làm phần chụp ảnh cho mọi người và in ngay tại chổ, giống như bên VN photo mình làm Help Portrait. Nhưng em chưa rành phần thiết bị in nên nhờ các bác tư vấn dùm em
    1. Dùng máy in và mực in liên tục nào có chất lượng và giá thành rẻ ? Mình có thể xin tài trợ, hoặc thuê máy ở nơi nào không ?
    2. Em tính in bằng khổ giấy ảnh 13 x 18, trên Bùi Thị Xuân có bán, nên mua giấy loại nào và của hãng nào ?
    3. Em thấy mấy lần làm Help Potrait có khung hình bằng giấy rất tiện, mình có thể mua ở đâu .
    Vì bên em làm thiện nguyện nên tự bỏ tiền túi ra không à, các bác chỉ dùm em với tiêu chí ngon - bổ - rẻ nha các bác.
    Nếu có bác nào đã từng tham gia phần in ảnh trong các kỳ Help Potrait thì cho em xin số điện thoại để em mời cafe và xin hỏi thêm nhiều vấn đề nữa ạ.
    P/s : Nếu bác nào có nhã ý tham gia để chụp ảnh thì bên em rất vui khi có các bác tham gia chung .
    Cám ơn các bác.

Mình nghĩ dùng máy Canon Selphy Cp810 là ổn đó bác, in tại chỗ, dùng giấy và mực canon luôn, chất lượng khá tốt, giá thành 1 tấm độ khoảng 5k. Còn khung giấy thì bác google thử.
    Canon Kis X3 18-55 50f1.8 55-250