Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 46 / 46

Chủ đề: [vikhoa] Beautiful Angels 2014

kết bác Khoa từ năm 2009 rồi, độ chịu chơi gần như số 1 làng ảnh )

Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    1/ Mình không dám nói là chụp ảnh "nghệ thuật". Nếu chụp nghệ thuật chắc đem đi triển lãm hay dự thi rồi chứ không post lên forum
    2/ Ý đồ chụp ảnh là theo yêu cầu của Model, với mình thì chỉ cần model thích là được, còn người khác có thích hay không mình không quan tâm lắm.
    3/ Nói như bạn là ai cầm máy cũng chụp được như vậy, có thể bạn làm được vì bạn rất giỏi, nhưng không có nghĩa là bất kỳ ai cầm máy cũng có thể chụp như vậy.
    4/ Bình thường: vâng, ảnh rất bình thường, chả có gì bất thường cả.
    5/ Background: Mục đích là làm nổi bật mẫu, background xấu thì mở khẩu để "xóa" nó đi, chụp đặc tả chân dung chứ có phải chụp cảnh đâu mà cần background

2 anh em tôi đi uống cafe, thích thì lấy máy ra chụp, cả cần setup nhiều, cũng chả cần vì mục đích nghệ thuật cao cả gì hết.

Bạn có thể chê ảnh tôi chụp xấu theo quan điểm của bạn, nhưng bạn vui lòng đừng nói là "dễ thế thì ai cũng làm được" vì câu đó không có đúng.
    Ảnh đẹp quá bác ạ. Mà em nghĩ bác cũng không cần phải bận tâm trả lời nhưng câu hỏi tỏ ra nguy hiểm như này làm gì cho tốn thời gian :D
    6D | 24-105 f1:4 L | 100 f1:2.8 L | 600EX-RT

quá đẹp, quà xinh tươi. Hình tuyệt vời. Thanks bác chia sẻ

Câu trả lời sắc đáng nhất là thông qua hành động.bác nào chê cứ up hình so găng.bản thân e thấy xinh, sáng, màu đẹp.100% ng chơi nghiệp dư như bọn e mong đạt đến trình như bác chủ là viên mãn

Em xin phép được bình luận. Mẫu đẹp!

Hơi sáng. Nhưng đẹp quá, thanks

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345