Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Cho mình hỏi chỗ tiện, hàn xe đạp ở hcm nào uy tín ạ

Cho mình hỏi chỗ tiện, hàn xe đạp ở hcm nào uy tín ạ

Tình hình là mình mới ráp 1 chiếc xế đạp MTB nhưng vẫn thích kiểu touring như chiếc của anh APham... Xe mình thì ráp ở Phuơng Nguyễn ( nhờ coi thông tin trên vnphoto của anh APham up ) thx anhh ) mọi chi tiết đều ok..nhưng mình xe mình có gắn baga sau rồi..nhưng thấy ko chắc chắn.. Tính hàn thêm cho baga ( chế cái bát gắn vô khung xe ạ )

Nhưng mình ko biết chỗ nào hàn, tiện... Các anh, các bác nào biết địa chỉ cửa hàng nào không ạ.. Cảm ơn nhiều nhiều
    Respect others and they will respect you

Bác cứ hỏi Phương Nguyễn, xe sẽ được đưa xuống quận 8 cho bác Vitor Phụng xử lý luôn.
    70-200f/2.8;24-105f/4;17-40f/4;35f/1.4;430ex2; Đang tìm con 5DMII.

Quote Được gửi bởi solo_vivu View Post
    Bác cứ hỏi Phương Nguyễn, xe sẽ được đưa xuống quận 8 cho bác Vitor Phụng xử lý luôn.
    Mình đã hỏi bác Giang ở PN và he ko biết chỗ làm..hix.. Vitor Phụng ở q8 mà ở đâu vậy bác ơi, có số dt hay địa chỉ ko bác ) thx bác vivu nhiềuuuu
    Respect others and they will respect you

Quote Được gửi bởi lightmage View Post
    Mình đã hỏi bác Giang ở PN và he ko biết chỗ làm..hix.. Vitor Phụng ở q8 mà ở đâu vậy bác ơi, có số dt hay địa chỉ ko bác ) thx bác vivu nhiềuuuu
    Ở đây bạn ... cũng có ý tưởng như bạn nhưng chưa làm... chừng nào làm xong up ảnh cho mọi người tham khảo nha