Hi các bác, như các bác có biết, team anh em review thiết bị vnphoto ngoài hà nội đã xây dựng và tiến hành review và dựng quay video clip một số thiết bị mới. Với niềm đam mê yêu thích và mong muốn mang lại những thông tin, những bức ảnh chụp thực tế, video clip review do người Việt mình thực hiện, bằng tiếng Việt gần gũi với anh em, cộng đồng yêu nhiếp ảnh.

Tuy nhiên trong điều kiện có hạn, nhóm chưa có được tất cả các thiết bị để có thể test và dựng video clip. Do vậy rất mong nhận được sự hỗ trợ của tất cả các bác, một cây thì chẳng ăn thua được, nhưng nếu có sự hỗ trợ của mọi người thì sẽ thực hiện được, đa dạng về thiết bị chủng loại, trong lúc đó em cũng nhờ nhiều bên trong mối quan hệ của mình. Như vậy sẽ giúp anh em biết nhiều thiết bị và lựa chọn hơn.

Thông thường nhóm em cần mượn thiết bị khoảng 5-7 ngày, chụp test và quay video. Sau đó sẽ gửi lại bác cẩn thận đầy đủ, nếu có bất kỳ gì không mong muốn, bên em sẽ chịu trách nhiệm.

Hiện tại về lợi ích thì tụi em chưa có gì để cám ơn các bác cả. Tuy nhiên tụi em chân thành cám ơn các bác, và mời bác giao lưu cafe cùng các bạn model dễ thương, cũng như anh em giao lưu, và lời cám ơn chân thành trên forum cũng như trong video clip.