Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: [monhien] Angel break

[monhien] Angel break

Lâu rồi mới gặp được 1 mẫu xinh, hihi.. share cùng các bác để mong nhận ý kiến để tiền bộ

[Facebook] [Flickr] [Website]

ảnh đẹp mẫu đẹp màu đẹp lắm ạ! riêng cảm nhận của em thấy da hơi mẫu hơi bị chai không biết đung hog ạ?
    Được sửa bởi Phat Tri lúc 02:51 PM ngày 23-07-2014

Sặc, cảm ơn ko hết chứ bỏ qua gì bác, hi.. em làm da tệ lắm, 5 hình là 5 màu khác nhau, vẫn phải học hỏi nhiều, thank bác đã góp ý

Quote Được gửi bởi archer39 View Post
    Sặc, cảm ơn ko hết chứ bỏ qua gì bác, hi.. em làm da tệ lắm, 5 hình là 5 màu khác nhau, vẫn phải học hỏi nhiều, thank bác đã góp ý
    em chỉ giỏi cái mòm thui chứ ảnh em chụp xấu kinh khủng bác ạ!

bác chủ có tăng clarity không?
    thấy hình có nhiều hạt quá, phải là bác thêm vào ko?

chào bạn....vài góp ý nha....màu sắc tùy theo ý thích mỗi ng...từ từ bạn sẽ tìm dc màu mình ưa thích[nhưng phải phù hợp với nội dung của ảnh] ảnh của bạn nên có thêm sự nổi loạn của màu sắc....vòng hoa quá lớn so với hình thể của mẫu.mẫu nên tự nhiên kg nên cong mông ưỡn ngực[tấm 3].chú ý bg+bối cảnh xung quanh [2 cái ổ khóa].chúc bạn có thêm nhiều ảnh dẹp

Quote Được gửi bởi kentngofoto View Post
    bác chủ có tăng clarity không?
    thấy hình có nhiều hạt quá, phải là bác thêm vào ko?
    Cái này gọi là học chưa tới nè, em tăng nét nhưng ko biết khử noise nên nó hạt như vậy, khổ thế, hic hic...

Quote Được gửi bởi kiencang View Post
    chào bạn....vài góp ý nha....màu sắc tùy theo ý thích mỗi ng...từ từ bạn sẽ tìm dc màu mình ưa thích[nhưng phải phù hợp với nội dung của ảnh] ảnh của bạn nên có thêm sự nổi loạn của màu sắc....vòng hoa quá lớn so với hình thể của mẫu.mẫu nên tự nhiên kg nên cong mông ưỡn ngực[tấm 3].chú ý bg+bối cảnh xung quanh [2 cái ổ khóa].chúc bạn có thêm nhiều ảnh dẹp
    Bác dùng từ nổi loạn của màu sắc nó mông lung quá làm e chả hiểu mô tê, hihi... địa điểm chụp ko cho e nhiều sự lựa chọn nên bố cục chỉ thế thôi, hi.. còn hình thế mẫu để lần sau e rút kinh nghiệm cho tự nhiên lên xíu, rất cảm ơn nhận xét của bác

Vì tăng clarity lên sẽ để lại hậu quả của màu ảnh bị sai lệch -> màu sắc da mẫu sẽ không được tự nhiên nữa

tấm số 1 tay mẫu hơi bị đơ, cảm giác bị dư thừa đó bác. tấm 4,5 da mẫu ám xanh quá