Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 24 / 24

Chủ đề: Tình cờ kết hợp truyền thống cổ điển và hiện đại

bo anh nay tam nao cung dep dep tu mau sac cho den mau...

Quote Được gửi bởi kiencang View Post
    chào bạn...áo yếm là trang phục truyền thống của Bắc bộ..sự kết hợp của bạn hoàn toàn kg phù hợp,kg có vật trung gian làm cầu nối giao thoa giữa cổ và kim.màu sắc thì ok do có tông màu phù hợp...bạn có thể chụp chiếc xe này với bộ bà ba cách tân....chú ý bg nếu kg có khả năng xóa phông...vài góp ý mong bạn sớm có ảnh đẹp
    chính xác, hình này em chỉ chúp ké và ngẫu hứng bất chợt thôi, dự là gạch đá sẽ nhiều,
    Em lên tấm hợp hơn

chào bạn...xin dc góp ý tiếp với bạn nữa nha...loạt ảnh sau của bạn tiến bộ hơn,mẫu dã cô dọng kg còn rườm rà.nhưng vẫn còn vài sơ xuất nhỏ.tấm 1 bàn tay phải của mẫu lảm mất sự mềm mại của tấm ảnh,có thể cho mẫu hơi xoay mặt ra ống kính,hoặc chạy góc 1 chút rất ok.tấm 2 bạn có thể xếp dạo cụ sau mẫu làm hậu cảnh,có thể góc chụp hạn chế nên phần tay trái của mẫu làm tấm ảnh rất nặng..góp ý có gì kg phải vui lòng bỏ qua nhé,thể loại này khó mong bạn kg nản và sớm có ảnh đẹp

) , mặc áo yếm chạy xe thế này các anh giao thông dễ tuýt lại lắm nè , ảnh chất và trong quá bác ạ
    p/s : tấm số 8 trên đầu mẫu có vấn đề và cái gương chiếu hậu lật sang chỗ khác thì hay hơn :D

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123