Trang 23 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 221 đến 230 / 245

Chủ đề: Nhóm Vnphoto Hà Nội

Bảo mãi anh Harry k post lên đây thôi thì em xin post lịch thời gian tới cho các bác nào muốn đăng ký vào nhóm. Thông tin chi tiết được thông báo trên tường group:

1. Chiều thứ bảy, 04.04: Offline thăm quan nhà máy Pentax.

2. Sáng chủ nhật: 05.04, Offline vnphoto Hà Nội- Running Camera, với chủ đề "Màu hoa tháng 4, màu nắng và màu em" các bác nhé. Diễn ra trong buổi sáng, thi sáng tác ảnh, có giải thưởng.

3. Photo Tour Ninh Bình, Chủ nhật ngày 12.04.2015, cùng bên ATLANTA Travel: Lịch trình 01 ngày, đi Tràng An, Thung Nham, chi tiết em sẽ post sau. Chi phí toàn bộ là 790k.

4. Chương trình Event "A" PHOTO DAY, Chủ nhật ngày 19.04: Sự kiện nhiếp ảnh lớn nhất hàng năm tại miền Bắc, với sự tham gia của các hãng, các đơn vị phân phối,các nhiếp ảnh gia nổi tiếng, các model agency. Đây là sự kiện theo concept lần đầu tiên tổ chức, với rất nhiều các hoạt động khác, chụp ảnh catwalk , workshop dậy chụp portrait, wedding, bốc thăm may mắn, đấu giá sản phẩm, giảm giá sale kiểu black friday, lau lens miễn phí vv... Chi phí là 200k, bác nào đăng ký thẻ Hội Viên vnphoto Hà Nội rồi thì ko mất phí ạ.
    Pixel Piper

Bác nào có ở gần khách sạn Rising Dragon Palace 12-14 Nguyễn Quang Bích cho em mượn bộ sạc pin con Nikon D800. Em xin cám ơn ạ!

Quote Được gửi bởi p0ywave View Post
    Bảo mãi anh Harry k post lên đây thôi thì em xin post lịch thời gian tới cho các bác nào muốn đăng ký vào nhóm. Thông tin chi tiết được thông báo trên tường group:

1. Chiều thứ bảy, 04.04: Offline thăm quan nhà máy Pentax.

2. Sáng chủ nhật: 05.04, Offline vnphoto Hà Nội- Running Camera, với chủ đề "Màu hoa tháng 4, màu nắng và màu em" các bác nhé. Diễn ra trong buổi sáng, thi sáng tác ảnh, có giải thưởng.

3. Photo Tour Ninh Bình, Chủ nhật ngày 12.04.2015, cùng bên ATLANTA Travel: Lịch trình 01 ngày, đi Tràng An, Thung Nham, chi tiết em sẽ post sau. Chi phí toàn bộ là 790k.

4. Chương trình Event "A" PHOTO DAY, Chủ nhật ngày 19.04: Sự kiện nhiếp ảnh lớn nhất hàng năm tại miền Bắc, với sự tham gia của các hãng, các đơn vị phân phối,các nhiếp ảnh gia nổi tiếng, các model agency. Đây là sự kiện theo concept lần đầu tiên tổ chức, với rất nhiều các hoạt động khác, chụp ảnh catwalk , workshop dậy chụp portrait, wedding, bốc thăm may mắn, đấu giá sản phẩm, giảm giá sale kiểu black friday, lau lens miễn phí vv... Chi phí là 200k, bác nào đăng ký thẻ Hội Viên vnphoto Hà Nội rồi thì ko mất phí ạ.

anh cám ơn em nhé, đúng là đợt rồi bị dồn quá nhiều việc.

Quote Được gửi bởi tung_mad_man View Post
    ... (em post nhầm ạ)...
    ko sao bác ơi, bác cứ thoải mái đi

Quote Được gửi bởi khanhtg1368 View Post
    chào cả nhà,
    E muốn đăng ký tham gia sinh hoạt trong clb, nhưng chỉ muốn offline khi đi chụp thực tế theo chủ đề, chứ trà tranh hoặc cafe chém gió thì em ko khoái lắm. E chỉ muốn tham gia thực tế những chuyến đi và cho ra những shot ảnh. Mong nhận được hồi âm
    hoàn toàn thoải mái bác ơi, có nhiều chương trình ofline của vnphoto Hà Nội, bác có thể đăng ký tham gia cùng nhé.

Quote Được gửi bởi khanhtg1368 View Post
    E muốn tham gia sinh hoạt trong clb, vừa add fb bác chủ thớt. Quan điểm của E là chỉ muốn đi, chứ ngồi giao lưu trà đá, cafe thì em chịu.
    Câu lạc bộ hàng tháng có tổ chức event chụp ảnh đó bác, lần này đi Ninh Bình thì phải Cà phê thì anh em nào rảnh nhắn nhau qua ngồi chơi thôi
    Chính xác, các hoạt động chụp vẫn tổ chức liên tục. Chủ nhật tuần này 12.04 là Photo Tour Ninh Bình chụp ảnh ở Tràng An, Thung Nham đó. Còn ngày 19.04 là sự kiện A PHOTO DAY đó bác ơi.

Quote Được gửi bởi ngoanhhung2110 View Post
    Nhóm có còn hoạt động đều không nhỉ
    Nhóm vẫn cứ liên tùng tục bác ơi

Có bác ơi, hầu hết các hoạt động đều trong group facebook. Bác tham gia là biết

Em xin đăng ký 1 slot ạ

Họ tên: Phan Nhật Minh
    Năm sinh: 1988
    Số đt: 09380106 tám tám
    Facebook: www.facebook.com/mp.kroes

Quote Được gửi bởi mp.kroes View Post
    Em xin đăng ký 1 slot ạ

Họ tên: Phan Nhật Minh
    Năm sinh: 1988
    Số đt: 09380106 tám tám
    Facebook: www.facebook.com/mp.kroes
    dạ bác đăng ký cái gì ạ? hihi

Có bác nào trong cuối tuần 22-24 tháng 5 lên Tây Bắc chụp lúa chín không? Em về nước với có một thằng bạn người Hàn đến chơi muốn đi lên đấy chụp với ngắm cảnh, nhưng chưa biết phương tiện thế nào. Tiền thì tất cả chia đều ra vui vẻ.
    Pixel Piper

Có anh em trẻ nào thích phơi đêm không cho em đu bám với ạ :D

Quote Được gửi bởi Leopard View Post
    Có anh em trẻ nào thích phơi đêm không cho em đu bám với ạ :D
    trong nhóm, có một bác chuyên phơi bằng ai phôn, nghe nói ảnh đẹp lắm, bác lân la làm quen xem :D

Trang 23 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 Cuối cùngCuối cùng