Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 38

Chủ đề: khan hiếm Film

khan hiếm Film

hiện nay thị trường khan hiếm. Ngoài croplab ra anh em còn biết chỗ nào bán film nữa ko ạ? film 135. còn date, film out date thì mình hay ra Republic.Hiện ở Croplab 1 cuộn fuji 200 24 pose là 45k! hàng fuji 100 36 póe nội địa thì 75k! Anh em có chỗ nào khác xin mời chia sẽ.

Bạn liên lạc với bạn Trung (0903763963) hoặc đến quán Analogcafe (55 Nguyễn Sơn Hà, f5, q3) sau 17g, có bán ektar 100, kodak 400, fuji 400, 800
    Được sửa bởi NamDao lúc 12:00 AM ngày 16-07-2014

Giá thành như thế nào ạ?

Quote Được gửi bởi ConGaLoMo View Post
    Giá thành như thế nào ạ?
    Muốn biết giá ntn sao ko gọi đt cho bác Trung. Hay là bác muốn bác NamDao gọi hỏi giá rồi báo lại cho bác àh

@ConGaLoMo: rẻ hơn ngoài lab

TKs anh NamDao và bác hoatroc tiến cử em!

@ConGaLoMo: bạn vào website : www.minhtricamera.com ; vào mục phim 135 có nhiều loại, bạn cứ xem loại nào thích hợp thì LH nhé!
    Phim mình mua và ship trực tiếp từ BHphoto.
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Vừa háo hức để vào xem danh mục film 135 của bác Victory hy vọng có film giá tót ai ngờ mắc hơn crop lab. Vậy cơ sở nào bác NamDao nói rẻ hơn lab???
    http://croplab.net/index.php/san-pham/film
    ps: Là anh em chơi film cả không có ý dìm hàng nhau, nhưng em không thích kiểu quảng cáo thái quá!!!

Lab là nhiều lab, croplab thì tôi chỉ giao dịch tráng và scan film không mua film nên không so sánh. Hỏi thông tin để nhận thông tin nhưng thái độ vậy thì thôi xin kiếu. Chào

Quote Được gửi bởi hoaiphong_vn View Post
    Vừa háo hức để vào xem danh mục film 135 của bác Victory hy vọng có film giá tót ai ngờ mắc hơn crop lab. Vậy cơ sở nào bác NamDao nói rẻ hơn lab???
    http://croplab.net/index.php/san-pham/film
    ps: Là anh em chơi film cả không có ý dìm hàng nhau, nhưng em không thích kiểu quảng cáo thái quá!!!
    Có người hỏi thì A NamDao chỉ, đâu có ai bắt bạn phải mua phim của mình với giá cao!? Phim mình mua trực tiếp trên BHphoto-US, bạn cứ vào website BH add thử vài cuộn phim và tiền ship thì xem giá nó ntn. Trên TT thì nguồn gốc đủ loại, đừng chỉ so sánh giá, suy nghĩ trước khi nói nhé!
    Ngay cả các bạn chơi phim muốn mua phim loại mình ko có thì mình cũng giới thiệu qua CropLab, vì CropLab cũng chỗ ae biết với nhau hết.
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Thứ nhất: tôi không muốn tranh luận chuyện không đâu với 2 bác.
    Thứ hai: Bác NamDao giới thiệu nhưng "dám" quả quyết là rẻ hơn Lab "@ConGaLoMo: rẻ hơn ngoài lab" ---> thế croplab hay một vài lab nữa nó không là lab à? Bác còn cãi cố làm gì?
    Thứ ba: Bác Vic nói như thế chưa hợp lý, ý bác là film của bác thì luôn tốt luôn rõ nguồn gốc BHphoto (dù chẳng ai hơi đâu kiểm tra cái đó của bác) còn chỗ khác (vì dụ ngay croplab đi) là không chắc chắn chất lượng và đảm bảo nguồn film? Bác xem lại coi ai cần suy nghĩ cẩn thận trước khi nói ở đây?

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng