Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: [HELP] Cửa hàng bán máy ảnh ở TPHCM uy tín, chất lương ?

[HELP] Cửa hàng bán máy ảnh ở TPHCM uy tín, chất lương ?

Em đang cần mua máy ảnh và lens, em lên mạng kiếm và lọc ra được 2 nơi là Phú Quang và Vinh Hùng là 2 nơi uy tín ...
    - Nhưng em muốn chắc hơn thì mong ace trên 4rum giúp em là cửa hàng nào bán 2 dòng máy là nikon và canon, có hàng xách tay ,tuy tín, chất lượng, bảo hành tốt, không đưa mấy dỏm cho dân noob ở TPHCM .
    Em thấy có cửa hàng Khanh Long và được nhắc nhiều nhất , nhưng em đọc được 1 cmt, là cửa hàng này thường đưa mấy dỏm cho dân noob lớ ngớ không biết, em thì mới vào nghề nên muốn mấy bác tư vấn giúp .
    Em cảm ơn trước ^_^

Nếu là Nikon thì mình tiến cử Liêm Nga, giá có thể mắc hơn vài đồng nhưng hàng tin cậy được, đúng hàng, đúng đồ, mua fullbox ở đây rất "sướng". Mình từng mua 3 con D300 ở 3 nơi khác nhau, phụ kiện ở đây đúng là nghiêm chỉnh nhất. Theo mình biết Liêm Nga mua hàng trực tiếp bên Sing về bán ( gặp vài lần ở Simlim ) chứ ko gom hàng trôi nổi bán lại. Vĩnh hùng cũng ok, buôn bán vui vẻ dễ chịu.
    Được sửa bởi joetran lúc 01:02 AM ngày 11-07-2014

Bác là người mới chơi việc Bác cần hộ trợ AE tìm giúp là đúng thôi , Bác chỉ cần nêu tên một số cửa hàng mà Bác biết chú đứng vì một số thông tin trên mạng mà Bác nói là "Dỏm" thì không hay lắm, một vài suy nghĩ riêng tư của E . Chúc Bác có máy theo ý nguyện .

joetran : Em cảm ơn bác, có gì em sẽ quan bên đó xem sao .
    thechinh : Chắc do em dùng từ hơi ngờ nghệch, bác thông cảm :D
    - Mong anh em giúp đỡ thêm vài cửa hàng để em được lựa chọn ^_^

Mua hàng LN 1 lần và ko bao h ghé lại, thái độ bán hàng kênh kiệu, phách lối.

Thái độ bác trai của Liêm Nga đúng là có vấn đề, nắng mưa bất chợt, gặp được bác gái thì dễ thương hơn. Nhưng thôi ráng tìm con máy ngon thì mua nhanh ức chế chi cho mệt. Mình từng nhủ lòng tẩy chay chổ này vì bộ mặt " ấn tượng " của bác chủ, nhưng sau đó vẫn phải quay lại đây mua cho nó lành.
    Cảm ơn đã xem !

nếu bác mua hàng chính hãng thì ra phú quang đi, em mua đó 2 lần rồi, thái độ bác Hoàng bán hàng rất nhiệt tình

Nếu bác mua hàng mới chính hãng thì mình vote Phú Quang kts.

Xuân Sơn ở Lê quang định
    Khánh Long ở thương xá tax nha bạn
    địa chỉ cụ thể bạn search trên google nhé ^_^ !