Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23

Chủ đề: (Hà Nội) các chị e nào có đam mê làm photo lập hội nhé ^^ not boy!!!

Quote Được gửi bởi wanderingz View Post
    hehe, đàn ông vốn đểu mà.

mình cũng chỉ là newbie.
    hihihihi ) bản thân mình cũng ko giỏi về kỹ thuật đâu mà ;) nhưng hội có thể mời vài ng giỏi để dạy cho vài bữa, quan trọng chụp nhiều lên tay thui ;) mời bạn tham gia nhóe ;)

Quote Được gửi bởi wanderingz View Post
    hehe, đàn ông vốn đểu mà.

mình cũng chỉ là newbie.
    Quote Được gửi bởi WHITE TIGER View Post
    Dùng máy mà chưa biết sơ sơ lại còn không cho boy vào chỉ dạy thì khó đấy.Tốt nhất bỏ tiền đi học khóa nhiếp ảnh đi.Còn không sáng mai lên hồ sen ở hồ tây ngồi cùng các cao thủ chém gió để mở mang đầu óc
    )))))) mình học ở trường có học khóa nhiếp ảnh rùi bạn ạ )) bạn bè mình cũng nhiều photo , cũng toàn con trai mà ;) các bạn í cũng giỏi lắm ;)))) nhưng mình thích lập hội cho các bạn nữ thôi, nếu ko giỏi mình có thể mời một đống con trai lớp mình đi dậy các bạn í ))))))) cơ bản là lập đc hội rùi tính tiếp hihihihi ))))

mà cũng chả hiểu tại sao, cứ chụp ảnh thì mới nghĩ con trai mới giỏi còn con gái thì ko nhỉ ???? mình bít 1 bạn nữ chụp ảnh đẹp lắm, giỏi nữa, cũng học cùng trường luôn, nhưng vì ng ta giỏi quá, ngại hem giám mon men hihihihihi )))))

Quote Được gửi bởi thanhgau91 View Post
    mà cũng chả hiểu tại sao, cứ chụp ảnh thì mới nghĩ con trai mới giỏi còn con gái thì ko nhỉ ???? mình bít 1 bạn nữ chụp ảnh đẹp lắm, giỏi nữa, cũng học cùng trường luôn, nhưng vì ng ta giỏi quá, ngại hem giám mon men hihihihihi )))))
    Chả phải cứ trai mới giỏi,mà quan trọng cái đứa giỏi có chỉ dạy hay không hay cứ để Auto mà chụp.Chứ anh đều thấy mấy ông giỏi 1 tý là giấu như mèo giấu "c ứ t" thì chỉ bằng niềm tin và hi vọng .Em nên vào những hội lão thành của Canon như CLB Canon Hà Nội,hội này anh cũng hay off và anh cũng như các anh em khác sẽ chỉ bảo cách chụp,chụp như thế nào,sử dụng máy ra sao,kết hợp màu như thế nào để cho ra ảnh đạt tương đối nhất.Em có học qua lớp nhiếp ảnh của Thầy Bình BKT cũng chả bằng 1 buổi được hội này chỉ giáo.Mà nói thực là anh thấy nhiều người đi học mà chụp ra ảnh gốc chả được như anh mặc dù anh chả đi học khóa nào
    Được sửa bởi WHITE TIGER lúc 12:47 PM ngày 11-07-2014
    YM whitetiger_quanganh
    ĐT 090 325 7000
    http://www.facebook.com/PhamQuangAnh

hihihihi ) bản thân mình cũng ko giỏi về kỹ thuật đâu mà ;) nhưng hội có thể mời vài ng giỏi để dạy cho vài bữa, quan trọng chụp nhiều lên tay thui ;) mời bạn tham gia nhóe ;)
    Ối giời ơi mình bị tính là nữ à? Thôi chết!!!

Mà ko sao, vậy là có 2 người coi như đủ hội, bắt đầu hoạt động đc rồi, chứ còn chờ có cả năm nữa cũng ko có người thứ 3 đâu.

thì tất nhiên rùi, ai chả phải zữ lại tí nghề để làm ăn ạ )))) . ơ thế ra là e đnag nc với 1 anh troai à? )))..... ^^ tại e lập nhớm kêu gọi nữ, nên e tng vào đây toàn nữ, mà acc của anh chả bít zai hay gái hihihi, thất lễ thất lễ

thì tất nhiên rùi, ai chả phải zữ lại tí nghề để làm ăn ạ )))) . ơ thế ra là e đnag nc với 1 anh troai à? )))..... ^^ tại e lập nhớm kêu gọi nữ, nên e tng vào đây toàn nữ, mà acc của anh chả bít zai hay gái hihihi, thất lễ thất lễ
    túm lại thì hội bắt đầu hoạt động đc chưa?

@thanhgau91: Trên này, đa phần là men, nên em có thể kêu gọi trên facebook và sinh hoạt ở trên này. Tổ chức offline gặp gỡ, ban đầu sẽ ít thành viên, sau 1 thời gian sẽ có đông hơn. Còn lập 1 topic không để ở trên này, thì sẽ ít chị em biết để join cùng em.

Bác ơi hội lão thành có chị em phụ nữ nào không ạ
    E là newbie, lại mới 19 tuổi, con gái lại ít tuổi, đi với các bác toàn nam, không quen ngại không dám đi ạ :|

Quote Được gửi bởi maika0405 View Post
    Bác ơi hội lão thành có chị em phụ nữ nào không ạ
    E là newbie, lại mới 19 tuổi, con gái lại ít tuổi, đi với các bác toàn nam, không quen ngại không dám đi ạ :|
    bạn có đi chụp cùng đc hem, đc inbox sđt cho mình nhé, khi nào có lịch chụp mình alo ^^

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng