Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12

Chủ đề: User không post bài được

User không post bài được

Dear các anh chị ban quản trị,

Trước đây em có lập user "quangbao1810" nhưng chưa có post bài, gần đây em có đăng nhập lại thì không thể post bài được. Anh chị xem lại giúp em. Em cảm ơn.

Quote Được gửi bởi qb1810 View Post
    Dear các anh chị ban quản trị,

Trước đây em có lập user "quangbao1810" nhưng chưa có post bài, gần đây em có đăng nhập lại thì không thể post bài được. Anh chị xem lại giúp em. Em cảm ơn.
    Bạn hỏi mà cung cấp quá ít thông tin, làm sao biết mà trả lời!!!!!!!!

Đăng nhập được, nhưng không post bài được ở box nào? Bài post có dẫn link hay không? Thông báo hiện ra khi không post bài được là gì?
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em cũng comment vào thread của bác này 2 hay 3 lần để hỏi về bộ filter Lee, comment xong thì thấy có bài nhưng lần sau vào thì ko thấy comment của mình nữa. ko biết có phải diễn đàn bị lỗi?
    http://www.vnphoto.net/forums/showth...=163795&page=7
    Lọ mọ với Canon, lông bông cùng Fuji và chụp đẹp hơn Min, Mod

Quote Được gửi bởi hung2104 View Post
    Em cũng comment vào thread của bác này 2 hay 3 lần để hỏi về bộ filter Lee, comment xong thì thấy có bài nhưng lần sau vào thì ko thấy comment của mình nữa. ko biết có phải diễn đàn bị lỗi?
    Bạn spam thì bài bị xóa.
    Bạn không hỏi Lee filter mà hỏi về holder for. Người bán không ghi nhãn hàng tức là hàng không nhãn hiệu.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Bạn hỏi mà cung cấp quá ít thông tin, làm sao biết mà trả lời!!!!!!!!

Đăng nhập được, nhưng không post bài được ở box nào? Bài post có dẫn link hay không? Thông báo hiện ra khi không post bài được là gì?
    Dạ, ví dụ trong box này "Đóng góp ý kiến xây dựng hay thắc mắc với ban quản trị", khi em đăng nhập bằng user đó thì không thấy hiện ra "post new thread" để post bài thắc mắc, hay khi "reply with quote" thì diễn đàn hiện ra dòng thông báo như sau:
    "quangbao1810, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
    1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation."

Mong ban quản trị xem giúp. Em cảm ơn.

Quote Được gửi bởi qb1810 View Post
    Dạ, ví dụ trong box này "Đóng góp ý kiến xây dựng hay thắc mắc với ban quản trị", khi em đăng nhập bằng user đó thì không thấy hiện ra "post new thread" để post bài thắc mắc, hay khi "reply with quote" thì diễn đàn hiện ra dòng thông báo như sau:
    "quangbao1810, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
    1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation."

Mong ban quản trị xem giúp. Em cảm ơn.
    Nick quangbao1810 chưa kích hoạt (active) tài khoản? Quay về mail để nhận link kích hoạt TK
    Chúc Bình An
    FaceBook

Bạn spam thì bài bị xóa.
    Bạn không hỏi Lee filter mà hỏi về holder for. Người bán không ghi nhãn hàng tức là hàng không nhãn hiệu.
    Cảm ơn bác đã trả lời. Có điều em hỏi thật chứ ko có ý spam, bác nói em spam và bị xóa comment nên em xem lại topic đó và thấy nhiều bác cũng hỏi như em, thậm chí chỉ là câu cảm ơn chủ topic thì ko bị coi là spam. Hơi lạ!
    Được sửa bởi hung2104 lúc 06:21 PM ngày 07-07-2014

Người mua hàng ở xa có quyền xác nhận đã nhận hàng (do chủ hàng ship) và cám ơn bác chủ đã ship hàng. Được chưa bác

Cảm ơn bác đã trả lời. Có điều em hỏi thật chứ ko có ý spam, bác nói em spam và bị xóa comment nên em xem lại topic đó và thấy nhiều bác cũng hỏi như em, thậm chí chỉ là câu cảm ơn chủ topic thì ko bị coi là spam. Hơi lạ!
    Không riêng gì em quản lý box mua bán, có rất nhiều posts thuộc phạm vi tư vấn + khen nhau đã bị nhiều mod khác xóa.

Nếu bác thấy post nào hỏi thông tin món hàng mà bác chủ đã ghi rõ là noname tương tự như bác, vui lòng post lên đây, 11002 sẽ xữ lý ngay.
    Cám ơn bác.

Bác hỏi nội dung hàng for không nhãn hiệu, lại post thắc mắc là:
    Vui lòng phản ảnh đúng sự việc!
    Em phải lật lại các posts của bác để xem các mod có phạm sai lầm khi xóa bài của bác hay không.
    Đừng làm mất thời gian mod khi phản ảnh sai nhé.
    Được sửa bởi 11002 lúc 07:42 PM ngày 07-07-2014
    Chúc Bình An
    FaceBook

Vui lòng phản ảnh đúng sự việc!
    Em phải lật lại các posts của bác để xem các mod có phạm sai lầm khi xóa bài của bác hay không.
    Đừng làm mất thời gian mod khi phản ảnh sai nhé.
    Em thấy bác chủ chỉ ghi Holder hàng for nên nghĩ nó cũng như Pin for, có các nhãn hiệu khác nhau VD Pisen, Lenmar hay Watson, vì thế hỏi nhãn hiệu để tham khảo chất lượng trên google. Việc post mấy lần vì em nghĩ diễn đàn bị lỗi chứ chẳng có ý spam. Còn ý định của em là mua bộ filter Lee nên comment như trên mà ko nghĩ đến sự khác biệt trong câu chữ. Cảm ơn bác và chúc bác bình an.

Nick quangbao1810 chưa kích hoạt (active) tài khoản? Quay về mail để nhận link kích hoạt TK
    Em làm được rồi, cảm ơn anh rất nhiều.

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng