Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Thac mac ??

Thac mac ??

Chào bạn admin..
    Mình đăng bán lens 135, cái đầu tiên đăng lên bạn đã xóa... Nên mình đăng đi đăng lại và xóa và bạn ban nick...
    Vừa đăng bán lên kiểm tra thì bạn đã xóa bài rồi, nên đăng lại... Chả việc gì còn bài mà tui đi đăng đi đăng lại ..Sao ko tìm hiểu kỉ ??? Bạn có thể xem last post mà ??? Last post của mình là bán 135L kì trc, cách đây gần 1 tháng, kì này bán cái khác, ko lẻ đăng cùng 1 cái lun bạn mới vừa lòng ???
    Chờ phản hồi... Mún đăng bán sao khó khăn vậy... tui đâu có rãnh ngày nào cũng cứ phải mò lên rồi thấy xóa đăng lại hoài...

Quote Được gửi bởi Chisttin145 View Post
    Chào bạn admin..
    Mình đăng bán lens 135, cái đầu tiên đăng lên bạn đã xóa... Nên mình đăng đi đăng lại và xóa và bạn ban nick...
    Vừa đăng bán lên kiểm tra thì bạn đã xóa bài rồi, nên đăng lại... Chả việc gì còn bài mà tui đi đăng đi đăng lại ..Sao ko tìm hiểu kỉ ??? Bạn có thể xem last post mà ??? Last post của mình là bán 135L kì trc, cách đây gần 1 tháng, kì này bán cái khác, ko lẻ đăng cùng 1 cái lun bạn mới vừa lòng ???
    Chờ phản hồi... Mún đăng bán sao khó khăn vậy... tui đâu có rãnh ngày nào cũng cứ phải mò lên rồi thấy xóa đăng lại hoài...
    Nick Chrsttin145 mới có 1 bài đâu thể tham gia BMB mà thắc mắc?
    Bạn thắc mắc cho nick nào?

11002 trả lời chung cho bạn là:
    Không mở nhiều threads bán cùng 1 mặt hàng, bạn nào đó đã vi phạm khi mở threads và threads mở thêm là vi phạm nên đều đã bị xóa.
    Việc bạn nào đó vi phạm nhiều lần nên bị xữ lý là đúng.
    Vui lòng đọc thêm: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=163919
    Chúc Bình An
    FaceBook