Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21

Chủ đề: Giải phẫu chỉnh hình vui

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Hình thiếu sáng còn có thể cứu được, chứ hình cháy da do flash thì "trời cứu" bác ạ.

Bác viết lại tút "Kỹ thuật Frequency Separation" cho anh em xem cả hình minh họa đi ạ.
    Kính bác Toại,

Em ở chỗ Internet tệ quá bác ạ. Trăm sự nhờ bác vậy.

Cháy da do "bỏng flash" thì có bác sĩ Toại chỉ cách băng bó cho hồng hào lại rồi đắp da mới chứ ạ. Kính
    D90 bung keo...

Em cũng thế, internet nào quảng cáo nhiều thì người ta vào nhiều, mà vào nhiều thì chậm dã man. Cho nên mấy bác chọn internet ít quảng cáo thì nhanh hơn. Cái này là như vậy.
    Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Em làm thế này có đúng không bác?
    Mất mụt ruồi thì anh Dragonflies thành chị Hội rồi. he he. Hồi giờ mới biết Dragon là Rồng tức là Long, flies là ruồi, ghép lại thì ko phải là những con chuồn chuồn mà là Long Ruồi. He he

Dùng thử clone stamp và healing brush để remove shining trên da

Nếu nói giải phẫu da thì có thể nói đến trường hợp của Michael Jackson. Trước đây, Michael Jackson có làn da đen của một người da đen nhưng sau đó lại trắng bệt. Khi phỏng vấn thì anh cho rằng mình bị bạch tạng nhưng nhiều người vẫn quả quyết Michael Jackson đã phẫu thuật thay đổi gần như toàn bộ cơ thể anh để trở thành một người da trắng. Nhiều người lại hỏi đó có phải là Michael Jackson không?
    Trường hợp Michael Jackson phẫu thuật bằng dao kéo

Vì đâu một người da trắng lại hấp dẫn đến nổi nhiều người muốn mình có làn da trắng như thế? Chắc ai cũng phải thừa nhận rằng da trắng trước hết thì trong sạch sẽ hơn, mặc dù là người da đen vẫn có nét đẹp về cặp mắt, dáng hình nhưng màu đen lại làm cho người ta cảm thấy họ hơi dơ dơ, tuy nhiên nhiều người mẫu da đen lại rất quyến rũ.
    Bây giờ em thử dùng photoshop phẫu thuật làn da và một số bộ phận khác để cô gái da đen ở dưới trở thành một phụ nữ da trắng nha

Mình phẫu thuật xong thì ra thế này, hic.

Được sửa bởi phucphamh lúc 10:50 PM ngày 08-06-2014

Nhảm quá....Bạn nên lấy hình bản thân ra mà test.
    30D - 50 F 1.8 II

Nhìn hay quá nhỉ, mình rất thích học photoshop

[QUOTE=Bùi Nhùi;3162470]Tiếp theo em thực hiện 1 ca phẫu thuật giới tính chuyển nam thành nữ. Hiện giờ, có rất nhiều nam và nữ muốn thế.
    Quote Được gửi bởi Bùi Nhùi View Post
    Còn đây là mình mới hút mỡ giúp một cô gái, nói chung hút mỡ hơi mất thời gian quá. Sau khi hút thì cô đã giảm được 50kg He he
    Bác chủ vui lòng không sử dụng hình của người khác để tránh hiểu nhầm và tranh chấp
    Được sửa bởi 11002 lúc 08:54 AM ngày 11-06-2014
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi dragonfly39 View Post
    Bạn hoàn toàn thành công nếu như mục đích chỉ là "giải phẫu chỉnh hình vui", vì hình bạn chỉnh xong nhìn rất là "vui" khi so với ảnh gốc.

Tuy nhiên mình ngồi coi vui thôi chớ tôi đoán khi mẫu coi chắc phải buồn.

Nhận xét ở mục "nâng mũi":

- Khi xem ảnh này và ảnh ở một topic khác của bạn (sau khi nhân vật đã "bị" nâng mũi) tự nhiên tôi nhớ tới nhân vật LÔI CHẤN TỬ trong truyện PHONG THẦN! Riêng ảnh này phần sống mũi của nhân vật nam nhìn bị BẸP (giống kiểu mũi đặc trưng của các đấu sĩ quyền anh)

Nhật xét phần "phẫu thuật môi":

- Đôi môi dày rất "gợi cảm" của nhân vật nam, sau khi "bị" "giải phẫu" tạo cảm giác (chủ quan thôi nhe!) cho tôi y như nhân vật trước đây có dị tật hở hàm ếch nên có tới thăm các bác sĩ của "chương trình nụ cười" để vá môi vá hàm ếch vậy.

Ảnh này, nếu chỉnh sao cho mẫu xem hình mà thấy vui, tôi cho là từ ảnh gốc chỉ cần "khử" cái nốt ruồi, chấm sửa một đôi chỗ trên da mặt, nâng sáng chút xíu thì đã đẹp lắm rồi.
    Để Nhùi sửa thêm một chút xíu lại cho cái mũi giống mũi Trương Minh Quốc Thái

Kết quả

[QUOTE=11002;3163120]
    Quote Được gửi bởi Bùi Nhùi View Post
    Tiếp theo em thực hiện 1 ca phẫu thuật giới tính chuyển nam thành nữ. Hiện giờ, có rất nhiều nam và nữ muốn thế.

Bác chủ vui lòng không sử dụng hình của người khác để tránh hiểu nhầm và tranh chấp
    Thank bác về góp ý, em sẽ chỉnh sửa theo ý nhân vật.

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng